Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

lohubu nói:
Chúc mừng anh em nghen!

Cảm ơn bác, Chevy Sg tài trợ đồng phục tiếp nhoen bác.
Làm 2 bộ chứ trời mưa anh em đá 1 bộ lạnh teo trym nên không lấy được HCB. :D:D

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

Có mấy tấm chụp bằng Galaxy "thần thánh", các bác xem cho đỡ nghiền trong khi chờ phóng viên mở thớt

Sau trận GMFC- HFC, kẻ thắng người thua đều cười tươi, đấy mới là tinh thần thể thao đích thực

Hình này để gửi whatsapp ngay tức thì cho nhà tài trợ (hy vọng năm sau kiếm thêm)

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Trong khi chờ đợi hình ảnh từ các phóng ziên thì em cũng xin phép "trách yêu" một số bác là thành viên của đội bóng, dù các bác không có đủ điều kiện để ra sân cùng anh em trong giải này vì nhiều lí do: không đủ điểm, không đủ bài viết, không có thời gian thì ít ra các bác cũng lên sân hỗ trợ tinh thần cho anh em đá cho nó máu, dù gì cũng ăn tập với nhau cả năm trời. Thế mà đến giờ một lời chúc mừng, một tin nhắn hỏi thăm tình hình đội bóng từ các bác cũng không có...

Thế thì làm sao chúng ta có thể gắn kết với nhau trong một đội bóng đậm tình anh em được các bác nhỉ ?

Giải OS2014 em xin phép vắng mặt, vì thế tương lai của đội GMFC trông chờ nhiều vào các bác cả, nên em rất mong các bác khi đã tham gia đội bóng thì nên có trách nhiệm, có tinh thần, có chút tình với nhau một chút !!!

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

soc2010 nói:
Trong khi chờ đợi hình ảnh từ các phóng ziên thì em cũng xin phép "trách yêu" một số bác là thành viên của đội bóng, dù các bác không có đủ điều kiện để ra sân cùng anh em trong giải này vì nhiều lí do: không đủ điểm, không đủ bài viết, không có thời gian thì ít ra các bác cũng lên sân hỗ trợ tinh thần cho anh em đá cho nó máu, dù gì cũng ăn tập với nhau cả năm trời. Thế mà đến giờ một lời chúc mừng, một tin nhắn hỏi thăm tình hình đội bóng từ các bác cũng không có...

Thế thì làm sao chúng ta có thể gắn kết với nhau trong một đội bóng đậm tình anh em được các bác nhỉ ?

Giải OS2014 em xin phép vắng mặt, vì thế tương lai của đội GMFC trông chờ nhiều vào các bác cả, nên em rất mong các bác khi đã tham gia đội bóng thì nên có trách nhiệm, có tinh thần, có chút tình với nhau một chút !!!

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/6/11
642
4
18

buồn! Em cũng đang tính đến việc treo giày. Tuổi già, sức yếu, con thơ.

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

hunglydi nói:
buồn! Em cũng đang tính đến việc treo giày. Tuổi già, sức yếu, con thơ.

Ghi được 4 bàn mà treo giày làm gì, bác vẫn còn giá trị mà !

Em chỉ ghi được 3 bàn nên để em đi trước bác mới đúng !

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông

@Soc2010:như đã trao đổi với bác tối hôm qua tại bàn tiệc mừng đội bóng bảo vệ thành công huy chương đồng,bác Soc2010 cũng nên ở lại để tiếp tục đóng góp cho đội bóng.Phần anh em chi hội cũng sẽ phải tìm ra phương hướng giải quyết những trăn trở của bác.Bác rút,rồi anh em khác cũng nản.Tre chưa già,măng thì còn chưa nhú.Hy vọng bác suy nghĩ lại,trong tiệc chia tay bác Nissan89,bác nên trao đổi với anh em chi hội,em nghĩ bác Dorive và anh em sẽ phụ bác,xây dựng đội bóng cả về chiều sâu chứ không chỉ hô hào mỗi khi đến mùa giải.
@Hunglydi:bác cũng không nên treo giày khi măng còn chưa có,nhá nhá.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Chúc mừng các bác GM đã đoạt huy chương Đồng. Nhờ em ko giám sát đấy nhé :D. Em giám sát 2 trận GM thua te tè le 2 trận nên buổi chiều CN em về để cho các bác thằng

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53

Chúc mừng đội GMFC nhé.
Mấy hôm nay em toàn theo dõi qua điện thoại và FB ko hà.

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

Undertaker nói:
Chúc mừng các bác GM đã đoạt huy chương Đồng. Nhờ em ko giám sát đấy nhé :D. Em giám sát 2 trận GM thua te tè le 2 trận nên buổi chiều CN em về để cho các bác thằng

Quả đúng là vậy.....:D

Status
Không mở trả lời sau này.