Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Các bác ơi, tối qua tiệc offken em ko tham dự được vì bận đi đám cưới, tối qua các bác đã "giao phó" cho bác nào mở thớt hình ảnh chưa vậy ạ?
Em nghĩ vẫn nên mở riêng thớt "Hình ảnh GMFC bảo vệ thành công huy chương đồng - OS FUTSAL 2013" cho nó hoành tráng các bác ạ.
Do thứ 7 em vắng mặt, nên em chỉ có 1 số hình ảnh 2 trận thi đấu chiều chủ nhật và lúc trao giải.
Hôm nay thì em đang lubu 1 số việc đầu tuần, nên tối nay em mới post hình được, các bác thông cảm nhé!

23/10/06
14.657
5.149
113

Sáng hôm qua SFC mà thả BFC thì sao ta!?

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI

Chúc mừng đội banh GMFC đoạt huy chương đồng.
Mấy bữa đá banh em bận bịu quá , không tham dự để ủng hộ được, mong các cụ thông cảm nhe.

Hạng B2
20/5/11
474
31
28

phuhaonguyen nói:

Ra ngoài đường thấy chiếc santafe nào là đốt chiếc đó chứ sao? :D

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

caophi nói:
phuhaonguyen nói:

Ra ngoài đường thấy chiếc santafe nào là đốt chiếc đó chứ sao? :D
@caophi:

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

soc2010 nói:
Trong khi chờ đợi hình ảnh từ các phóng ziên thì em cũng xin phép "trách yêu" một số bác là thành viên của đội bóng, dù các bác không có đủ điều kiện để ra sân cùng anh em trong giải này vì nhiều lí do: không đủ điểm, không đủ bài viết, không có thời gian thì ít ra các bác cũng lên sân hỗ trợ tinh thần cho anh em đá cho nó máu, dù gì cũng ăn tập với nhau cả năm trời. Thế mà đến giờ một lời chúc mừng, một tin nhắn hỏi thăm tình hình đội bóng từ các bác cũng không có...

Thế thì làm sao chúng ta có thể gắn kết với nhau trong một đội bóng đậm tình anh em được các bác nhỉ ?

Giải OS2014 em xin phép vắng mặt, vì thế tương lai của đội GMFC trông chờ nhiều vào các bác cả, nên em rất mong các bác khi đã tham gia đội bóng thì nên có trách nhiệm, có tinh thần, có chút tình với nhau một chút !!!
hunglydi nói:
buồn! Em cũng đang tính đến việc treo giày. Tuổi già, sức yếu, con thơ.
Có vẻ giấc mơ vô địch OS Champion League của GMFC sẽ vẫn mãi là một giấc mơ.....

Status
Không mở trả lời sau này.