Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

@Dorive, Giahuy, Caophi: làm như vậy ác lắm, tháo ốc bốn bánh xe rồi gá lại được rồi.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Đó, cái gì không phải của mình thì chẳng bao giờ là của mình

Hạng C
2/5/12
947
58
28

Poorguy nói:
@Dorive, Giahuy, Caophi: làm như vậy ác lắm, tháo ốc bốn bánh xe rồi gá lại được rồi.
Biết ác vậy SFC buông luôn cho rồi. Tui là không có ngán nhá tại tui chay Vios

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

OS2013 đã qua, trước mắt đội bóng GMFC còn mục tiêu vô địch giải bóng đá Saigonleague để lấy 12 suất đi Phan Thiết và 1 suất tham dự Saigon Champion League dành cho 8 đội bóng mạnh nhất tp.HCM. Em gửi các bác lịch thi đấu của GMFC tại giải này để các bác thu xếp thời gian ra sân cùng GMFC lên ngôi vô địch tại Serie A Quận 5 nha các bác:
GMFC Futsal Team  - Lịch thi đấu hằng tuần

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Mía, sao ông SOc lại có thể xin rút lui chứ. Tui là tui mún ông Giahuy rút để tui xin cái chưn
thủ môn thoai.

@Dung_kingsport: SFC chơi rất quân tử. Mấy bác cũng thấy, sáng đó em ngồi sau hóng hớt chứ nào dám ý kiến ý cò gì. Để quyền quyết định từ các bác mà.

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Còn đây là Bảng xếp hạng tạm thời của Saigonleague tại khu vực Quận 5, em post lên đây để các bác chuyên gia nhà mình phân tích-đánh giá khả năng vô địch của GMFC nhé:

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

Em cũng rón rén xin phép treo găng đây ạ... Tuổi cao, sức yếu, bụng to khiến rm không thể cống hiến cho đội bóng được nữa, em xin nhường chỗ lại cho các bạn trẻ...
Xin thay mặt ae đội bóng GMFC gửi lời cảm ơn đến các bác lãnh đạo Chi hội GMFC, các bác mạnh thường quân, nhà tài trợ ChevySaigon đã giúp đỡ, tạo điều kiện cho đội bóng có một mùa giải thành công tốt đẹp. Một lần nữa xin cảm ơn và gửi lời chúc sức khoẻ các bác, các mợ đã đồng hành cùng đội bóng tại OSCL 2013...

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

giahuy09 nói:
Em cũng rón rén xin phép treo găng đây ạ... Tuổi cao, sức yếu, bụng to khiến rm không thể cống hiến cho đội bóng được nữa, em xin nhường chỗ lại cho các bạn trẻ...
Xin thay mặt ae đội bóng GMFC gửi lời cảm ơn đến các bác lãnh đạo Chi hội GMFC, các bác mạnh thường quân, nhà tài trợ ChevySaigon đã giúp đỡ, tạo điều kiện cho đội bóng có một mùa giải thành công tốt đẹp. Một lần nữa xin cảm ơn và gửi lời chúc sức khoẻ các bác, các mợ đã đồng hành cùng đội bóng tại OSCL 2013...

Đội bóng này tuyển người nè, tham gia không ?

Status
Không mở trả lời sau này.