Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

đang học CR7, làm nũng với bầu Thắng TNL mà các bác cứ đâm chọt thế này, ổng cho nghĩ thiệt là bỏ bu luôn quá...hehehehe....

Hạng B2
12/6/13
151
0
16

Poorguy nói:
soc2010 nói:
cruze_ltz2012 nói:
Sau khi giữ màu huy chương sao các bác GMFC nhà mình rủ nhau nghỉ hết vậy?Chắc là có vấn đề gì trong nội bộ rồi hả các bác.

Ái dà, bác đừng suy đoán vậy mà tội nghiệp đội bóng tụi em. Chẳng qua, mấy cha xin nghỉ là vì đã 2 lần vinh quang đeo huy chương rồi nên muốn nhường sân cho lớp trẻ và các bác khác chưa đeo huy chương thôi. Kiểu như mấy ngôi sao sau khi giành chức vô địch World cup thì xin nghỉ để giữ gìn danh tiếng vậy đó mà.

GMFC mới là quan trọng chứ 1,2 ông nghỉ đá thì có ảnh hưởng gì đâu bác, mà toàn mấy ông "sao xẹt" xin nghỉ thôi chứ có ai đâu !

uhm, nghỉ đi cho em lên thủ môn dự bị. Tòan dự bị của dự bị. hãi!!!!!!!!!

....Năm sau đừng ra sân đá nhen poorguy.....ra sân tập chung với đội thì được.....:D

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

TNLSolutions nói:
Poorguy nói:
soc2010 nói:
cruze_ltz2012 nói:
Sau khi giữ màu huy chương sao các bác GMFC nhà mình rủ nhau nghỉ hết vậy?Chắc là có vấn đề gì trong nội bộ rồi hả các bác.

Ái dà, bác đừng suy đoán vậy mà tội nghiệp đội bóng tụi em. Chẳng qua, mấy cha xin nghỉ là vì đã 2 lần vinh quang đeo huy chương rồi nên muốn nhường sân cho lớp trẻ và các bác khác chưa đeo huy chương thôi. Kiểu như mấy ngôi sao sau khi giành chức vô địch World cup thì xin nghỉ để giữ gìn danh tiếng vậy đó mà.

GMFC mới là quan trọng chứ 1,2 ông nghỉ đá thì có ảnh hưởng gì đâu bác, mà toàn mấy ông "sao xẹt" xin nghỉ thôi chứ có ai đâu !

uhm, nghỉ đi cho em lên thủ môn dự bị. Tòan dự bị của dự bị. hãi!!!!!!!!!

....Năm sau đừng ra sân đá nhen poorguy.....ra sân tập chung với đội thì được.....:D
Nhân bác nói em cũng thưa luôn:
Em đâu muốn "đá", tại HLV ép em chứ bộ. Em đăng ký thủ môn mừ, là chỉ "chụp" thôi.

Việc làm không ảnh hưởng đến thành tích của đội thì tại sao không? còn nếu có nghĩ về chuyện tiền bạc nhiều quá thì chơi làm sao được.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/5/13
280
14
18

Bác poor giải này chụp rất xuất sắc...ra sân 2 trận...chụp luôn 2 cái thẻ vàng...

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Blackboy nói:
Bác poor giải này chụp rất xuất sắc...ra sân 2 trận...chụp luôn 2 cái thẻ vàng...

Lên án eim quá, em con rận. Em xin từ giã sân cỏ....em...em...treo giày luôn (bắt chước).

Hạng C
7/9/12
535
1
0

Lỡ rùi treo lun đi bác k là thẻ đỏ muà tới hahaha

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Blackboy nói:

Bị thẻ vàng trong trận tranh Huy chương đồng đây này:

Hạng B1
7/6/13
60
0
0

Đúng là khóc thật....không phải cười đâu các bác.

Status
Không mở trả lời sau này.