Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
19/6/13
83
3.204
83
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Em sẽ có mặt đúng giờ......

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

Chả Lụa Bình An nói:
Anh có mặt. Hôm đó có các quan chức tới xem đóa, tiệc chuyển giao quyền lực tại ngay quán con cò luôn hehe
Việc chuyển địa điểm tổ chức Lễ Mừng bác Nissan hạ cánh an toàn về khu vực này, thực sự là để tri ân anh em đội bóng, vậy anh em quết tâm dành chiến thắng và sau đó tham dự tiệc cùng chi hội nhé

28/9/12
35
0
0

Sau khi giữ màu huy chương sao các bác GMFC nhà mình rủ nhau nghỉ hết vậy?Chắc là có vấn đề gì trong nội bộ rồi hả các bác.

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

cruze_ltz2012 nói:
Sau khi giữ màu huy chương sao các bác GMFC nhà mình rủ nhau nghỉ hết vậy?Chắc là có vấn đề gì trong nội bộ rồi hả các bác.

Ái dà, bác đừng suy đoán vậy mà tội nghiệp đội bóng tụi em. Chẳng qua, mấy cha xin nghỉ là vì đã 2 lần vinh quang đeo huy chương rồi nên muốn nhường sân cho lớp trẻ và các bác khác chưa đeo huy chương thôi. Kiểu như mấy ngôi sao sau khi giành chức vô địch World cup thì xin nghỉ để giữ gìn danh tiếng vậy đó mà.

GMFC mới là quan trọng chứ 1,2 ông nghỉ đá thì có ảnh hưởng gì đâu bác, mà toàn mấy ông "sao xẹt" xin nghỉ thôi chứ có ai đâu !

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

soc2010 nói:
cruze_ltz2012 nói:

Ái dà, bác đừng suy đoán vậy mà tội nghiệp đội bóng tụi em. Chẳng qua, mấy cha xin nghỉ là vì đã 2 lần vinh quang đeo huy chương rồi nên muốn nhường sân cho lớp trẻ và các bác khác chưa đeo huy chương thôi. Kiểu như mấy ngôi sao sau khi giành chức vô địch World cup thì xin nghỉ để giữ gìn danh tiếng vậy đó mà.

GMFC mới là quan trọng chứ 1,2 ông nghỉ đá thì có ảnh hưởng gì đâu bác, mà toàn mấy ông "sao xẹt" xin nghỉ thôi chứ có ai đâu !

uhm, nghỉ đi cho em lên thủ môn dự bị. Tòan dự bị của dự bị. hãi!!!!!!!!!

Hạng B2
12/5/13
280
14
18

hic...hic...hic... may mắn 2 lần được đứng trên bục vinh quang, dù chưa phải là bục cao nhất, là thành tích tốt nhất của em trong sự nghiệp cầu thủ, năm nay đã 32, không xin hạ cánh thì chờ bị đuổi sao bác, lớp trẻ kế thừa còn đầy ra đấy mà còn ngồi ngoài nhìn, mình phải thực hiện câu "tre già măng mọc" thui bác ui...

Status
Không mở trả lời sau này.