Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Giahuy: phải noi theo gương bác Teacher đi nhé...:D
Anh ký HĐ với chú đến 2015, vậy bỏ giữa chừng phải bồi thường HĐ đó......

Hạng B2
20/2/11
163
0
16

Gì mà mới xong giải mà các bác xúm nhau treo giày treo găng hết rồi :(

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Bảng xếp hạng tạm thời của Saigonleague tại khu vực Quận 5
GMFC Futsal Team  - Lịch thi đấu hằng tuần

GMFC đang dẫn đầu với 12 điểm bằng Hanoi FC nhưng chúng ta thi đấu ít hơn họ 1 trận. Vì thế, chỉ cần 2 trận thắng nữa thì GMFC sẽ lên ngôi vô địch sớm 1 vòng đấu.
Trận đấu vào tối thứ Bảy tuần này, GMFC sẽ tiếp đội Saigon Amigo, đội này được đánh giá là khá yếu.

Tuy nhiên, trận đấu này, GMFC sẽ vắng mặt 1 loạt các trụ cột: minhhp, thienchuong, hirevietnam.com và Thịnh messi. Vì vậy, các bác còn lại phải có mặt đầy đủ và chơi bóng đầy nỗ lực mới có thể tiếp tục duy trì chuỗi thắng trận cho GMFC.

Đội hình sẽ ra quân trận tới của GMFC gồm: Vuka, tai_GMFC_2012, giahuy09, teacherABC, hunglydi, binzin, woobi2002, Chả Lụa Bình An, soc2010. Chỉ còn lại 9 người để ra sân, nên các bác đừng ai vắng mặt nữa nhé !

Hạng C
2/6/11
642
4
18

Sóc ơi! Anh thì open nha! Khả năng ko ra sân được khá cao. Ngay cái ngày cơ quan nghỉ mát.

Hạng B1
17/6/13
55
0
6
Daklak

hunglydi nói:
Sóc ơi! Anh thì open nha! Khả năng ko ra sân được khá cao. Ngay cái ngày cơ quan nghỉ mát.

Cố lên đi các bác, công lao anh em mình đã phấn đấu hơn nữa chặng đường, ngày vinh quang sắp đến rồi !

22/7/12
596
19
18

Anh có mặt. Hôm đó có các quan chức tới xem đóa, tiệc chuyển giao quyền lực tại ngay quán con cò luôn hehe

Hạng B2
18/10/12
194
0
0
34

EM mới đi Nghĩ mắt cùng cơ quan về mà em thấy các bác đòi treo giầy rồi, làm em buồn quá. Đúng ngày cơ quan tổ chức đi nghĩ mát đúng lúc đó đội GMFC đá giải luôn nên em không thể cùng các bác cổ vũ được em cảm thấy có lỗi với các Bác. Nhưng em cũng chúc mừng Đội mình cũng đã thành công trong đợt giải OS 2013 này. Vậy là vui rồi các Bác à!!! còn nhiều giải đá khác đang chờ đội mình mà!!!cố lên GMFC!!!

Status
Không mở trả lời sau này.