Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
2/6/11
642
4
18
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

soc2010 nói:
Điều 2: Thủ tục đăng ký tham gia

Thành viên nào đáp ứng đủ kiều kiện được nêu ở Điều 1 chương 2, sau khi đọc kỹ nội quy đội bóng và post bài ngay bên dưới nội quy đội bóng với nội dung theo mẫu sau:

“Tôi là Soc2010, tham gia otosaigon.com từ ngày 18/11/2011, hiện có số điểm thưởng 594 và số bài viết 842, sau khi tham khảo và hiểu rõ nội quy của đội bóng GMFC, tôi xin được trở thành thành viên của đội bóng GMFC.

Tôi xin hứa sẽ tuyệt đối chấp hành mọi nội quy, quy định của Diễn đàn, Chi hội và Đội bóng GMFC. Nỗ lực hết mình trong tập luyện và thi đấu nhằm mang lại sức khỏe cho bản thân và sự phát triển của GMFC”
Tìm lại đôi giày đi cu? Không biết giờ còn đá được ko? hay là bụi bám tè le rùi.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

hunglydi nói:
soc2010 nói:
Điều 2: Thủ tục đăng ký tham gia

Thành viên nào đáp ứng đủ kiều kiện được nêu ở Điều 1 chương 2, sau khi đọc kỹ nội quy đội bóng và post bài ngay bên dưới nội quy đội bóng với nội dung theo mẫu sau:

“Tôi là Soc2010, tham gia otosaigon.com từ ngày 18/11/2011, hiện có số điểm thưởng 594 và số bài viết 842, sau khi tham khảo và hiểu rõ nội quy của đội bóng GMFC, tôi xin được trở thành thành viên của đội bóng GMFC.

Tôi xin hứa sẽ tuyệt đối chấp hành mọi nội quy, quy định của Diễn đàn, Chi hội và Đội bóng GMFC. Nỗ lực hết mình trong tập luyện và thi đấu nhằm mang lại sức khỏe cho bản thân và sự phát triển của GMFC”
Tìm lại đôi giày đi cu? Không biết giờ còn đá được ko? hay là bụi bám tè le rùi.
Bác hunglydi đọc nội quy lâu quá nhỉ :D

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

Tôi giahuy09
Tham gia diễn đàn từ năm 2010, tổng số bài viết 1492 tổng số điểm thưởng 471 điểm
Xin đăng ký trở thành thành viên chính thức của đội bóng GMFC,
Vị trí đăng ký: thủ môn...
Sau khi đã đọc Nội quy đội bóng, tôi đồng ý tham gia va thực hiện nghiêm túc nọii quy và lịch tập luyện, thi đấu của đội

Last edited by a moderator:
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

GMFC Futsal team đã có 03 thành viên đăng ký.

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

đăng ký rồi có ra sân ko bác?hay chỉ để ...cho vui. Chúng ta ko nên màu mè mà hãy thực tế xíu, nếu thực sự muốn tham gia thì hãy ngồi lại với nhau để bàn bạc.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

info.minhtam nói:
đăng ký rồi có ra sân ko bác?hay chỉ để ...cho vui. Chúng ta ko nên màu mè mà hãy thực tế xíu, nếu thực sự muốn tham gia thì hãy ngồi lại với nhau để bàn bạc.
Bác info.minhtam yên tâm đi. Bản thân em đã post cái nội quy ra rồi thì không có lý do gì mà đăng ký khi mình không đồng ý thực hiện đúng nội quy đội bóng. Và em nghĩ 2 bác kia cũng vậy. Có mục kỷ luật và loại ra khỏi đội mà bác.
Còn việc ngồi lại bàn bạc, hiện nay em thấy có bác TeacherABC và bác soc 2010 có tầm ảnh hưởng đến các cầu thủ nhưng 2 bác vẫn chưa sắp xếp để cùng ngồi lại với các ae. Vậy em nghĩ cứ để thành viên đọc kỹ nội quy, tự cân nhắc rồi hãy đăng ký. Tiêu chí đội hiện nay vẫn cố gắng giữ lại các thành viên GMFC đã từng cống hiến cho chi hội và sẽ tập luyện với nhau hằng tuần (nếu đủ từ 10 cầu thủ trở lên). Ngược lại sẽ đá cáp giao lưu với các đội khác (nếu không đủ số lượng như trên).

PS: bác cũng thấy vì có cái nội quy nghiêm túc quá nên việc cầu thủ đăng ký cũng không nhanh chóng được.

@Thầy giáo: Sao em không thấy thầy góp ý gì?

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

@Dorive: Bác ơi, nhờ bác sữa lại tiêu đề topic trong thời gian này là:
Nội Quy Đội Bóng Futsal - GMFC - Thành viên đăng ký Tham Gia nhé. Khi nào hoàn chỉnh sẽ sữa lại thành Lịch Luyện Tập như mọi khi. Bác copy luôn Nội Quy ra trang 1 giúp. Thanks

Last edited by a moderator:
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Từ hôm tất niên đến giờ không thấy bác teacherABC nhỉ?? rồi các bác khác nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.