Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
13/8/13
30
11
8
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Tôi là Password, tham gia otosaigon.com từ ngày 12/08/2013, hiện có số điểm thưởng 15 và số bài viết 05, sau khi tham khảo và hiểu rõ nội quy của đội bóng GMFC, tôi xin được trở thành thành viên của đội bóng GMFC.
Tôi xin hứa sẽ tuyệt đối chấp hành mọi nội quy, quy định của Diễn đàn, Chi hội và Đội bóng GMFC. Nỗ lực hết mình trong tập luyện và thi đấu nhằm mang lại sức khỏe cho bản thân và sự phát triển của GMFC.

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Bác HT Poorguy ơi, có 2 thành viên mới đăng ký tham gia đội bóng rồi kìa, ra nhận cầu thủ mới đê
Welcome bác password và bác cmknight đã tham gia đội bóng GMFC

@cmknight: bác chưa đủ điểm cũng như bài viết thì chỉ không tham gia được khi đá giải của OS thôi, còn tham gia đá chung với anh em GMFC trong các trận bóng hàng tuần thì vẫn tham gia vô tư được bác ạ.

Tập Lái
13/8/13
30
11
8

captiva_11 nói:
Bác HT Poorguy ơi, có 2 thành viên mới đăng ký tham gia đội bóng rồi kìa, ra nhận cầu thủ mới đê

@cmknight: bác chưa đủ điểm cũng như bài viết thì chỉ không tham gia được khi đá giải của OS thôi, còn tham gia đá chung với anh em GMFC trong các trận bóng hàng tuần thì vẫn tham gia vô tư được bác ạ.
Em quên cái vụ chưa đủ điểm tham gia, thôi thì các bác cho em chân dự bị dể em cố gắng hoàn thành chỉ tiêu bài viết các bác nhé.

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Password nói:
captiva_11 nói:

Em quên cái vụ chưa đủ điểm tham gia, thôi thì các bác cho em chân dự bị dể em cố gắng hoàn thành chỉ tiêu bài viết các bác nhé.

Năm nay, cũng có khả năng OS sẽ thay đổi điều kiện của cầu thủ tham gia đá giải sao cho phù hợp hơn với các thành viên mới, nhưng phải "thực sự là OSers". Trước mắt, bác cứ tăng cường post bài và online hàng ngày để tăng điểm bác ạ.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Trước tiên em cảm ơn 3 bác: Ngotuandat, cmknight & bác password đã đăng ký gia nhập đội bóng GMFC Futsal team.

@ngotuandat: Bác cố gắng sắp xếp cv để tham gia luyện tập hàng tuần với đội nhé.

@cmknight & password: Như HP captiva_11 đã nói ở trên, việc đạt đủ điểm để thi đấu giải hàng năm của OS có thể thay đổi hoặc BTC giải năm nay sẽ thêm nhiều tiêu chuẩn, điều kiện khác nữa (ví dụ phải có bằng B2 chẳng hạn .vv..). Vì thế việc đăng ký tham gia đội bóng nhằm mục đích duy trì tinh thần thể dục thể thao hằng tuần của các bác đam mê đá bóng, duy trì mục thể thao của chi hội GMFC.

@password: Có phải bác M không?

@Giahuy09 & all: Với số lượng đăng ký tham gia đến thời điểm hiện tại em nghĩ cũng chưa đủ để sắp xếp luyện tập hằng tuần đối với các đội mình cáp kèo chứ khoan nói đến tự luyện tập. Vậy mình chờ thêm thời gian nữa nhé các bác. Tuy nhiên em tin đội bóng chúng ta, với nòng cốt củ và mới sẽ tiếp tục tranh tài trong giải OS 2014.

@All: Chi hội mong các bác sau khi đọc và nghiên cứu kỹ Nội Quy đội bóng và tiếp tục đăng ký tham gia.

Đội hình:
Thủ môn: Poorguy - Giahuy09
Hậu vệ: Ngo Tuan Dat -
Tiền vệ + Tiền đạo: soc2010 - password

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Mới 5 cầu thủ, Taigmfc, minhhp, hunglydi. .v..v. ơiiiiiiiiiiiiiiiiii