Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

info.minhtam nói:
Poorguy nói:
Từ hôm tất niên đến giờ không thấy bác teacherABC nhỉ?? rồi các bác khác nữa.
Gác kiếm òi kkk
Em đoán vậy nhưng không biết qua Tết có xách kiếm đi chiến lại không.

Hạng B2
21/4/13
212
406
63
39

Vậy thì Chú Mập đợi qua Tết xem thế nào nhák.....

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Chú_Mập nói:
Vậy thì Chú Mập đợi qua Tết xem thế nào nhák.....
Sao đợi rồi xem bác ???

@All: em nghĩ các bác cầu thủ đội bóng vẫn view nhưng sao không cho ý kiến nhỉ, ở đây không tiện thì có thể pm.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Dear các bác,
Năm vừa qua, GMFC futsal team cũng trãi qua nhiều chuyện buồn vui lẫn lộn. Vui vì chúng ta vẫn còn giữ được màu huy chương, buồn vì càng ngày càng có nhiều chuyện bất đồng xung quanh việc sinh hoạt và quyền lợi từ các cầu thủ. Gia nhập chi hội, tham gia đội bóng để vừa vui chơi, vừa tập thể dục, vừa góp phần xây dựng chi hội được đồng đều nhiều lĩnh vực. Thế nhưng, sự nhiệt thành ấy lại tan biến khi có vài comment nói thẳng sự thật.........rõ ràng đây không phải là điều trách móc.......mà là những góp ý rất chân thành để mong anh em hiểu và tạo sân chơi, tạo tình cảm gắn bó nhau hơn.

Bản thân em thấy rất buồn khi các cầu thủ đã rút vào im lặng, các bác nòng cốt có khả năng dìu dắt đội bóng của chúng ta cũng không còn nghĩ đến những gì chúng ta đã có hay sao? Nhớ ngày nào GMFC futsal team ngày đầu thành lập gồm.....em, bác LHK, xetrau1973, lac1841, ntdanh, ParisPP, ngotuandat, vovtphcm, tiberli .v.v... dưới sự động viên của mợ Juki đã thi đấu giải và thua tan tát nhưng đổi lại rất vui khi GMFC cũng có một đội bóng để thi đấu. Rồi năm kế tiếp và kế tiếp nữa, GMFC futsal team mạnh lên để giành được HCD dưới sự bất ngờ của các chi hội khác.

Em biết, chuyện hội hè biến chuyển lúc mạnh lúc yếu là lẽ tất nhiên, nhưng GMFC&friends vẫn còn nhiều cầu thủ rất yêu bóng đá, và cũng sẵn sàng giúp chi hội vậy sao ta không tiếp tục? hãy nghĩ và tập họp để duy trì sân chơi tối thiểu 1lần/1tuần nhé các bác. Ngoài việc các cầu thủ tham gia, em cũng mong các thành viên khác chung tay động viên tinh thần (kể cả vật chất dù nhỏ bé) cho đội để mang lại sự hưng phấn cho anh em, mang lại sự sôi nỗi cho chi hội, mang lại những hình ảnh tốt đẹp hơn của GMFC đối với các chi hội khác trên diễn đàn otosaigon.

Hiện nay đã có 3 cầu thủ tình nguyện tham gia đội bóng GMFC futsal team cho năm 2014. Hãy tiếp tục đăng ký nhé các bác.

Hạng C
17/8/09
996
47
28

Em nick: ngotuandat
Ngày tham gia OS: 17/08/2009.
Đăng ký tham gia lại GMFC Football Club
Vị trí: nào cũng được
Cam kết tham gia đầy đủ và đều đặn: Em xin phép đưa ra lại sau khi có sân và lịch cụ thể.
Thời gian qua em bận bịu với chuyện nhà và công việc hơi nhiều: nào là chuyển nhà, nào là có thêm thành viên trong gia đình .... Giờ chuẩn bị sắp xếp được nên em tạm 1 cục gạch ạ
Thanks

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/2/14
0
0
1

em cũng muốn tham gia nhưng mem mới nên chưa đủ điểm cũng như bài viết nên xin hẹn gặp các bác sau

Status
Không mở trả lời sau này.