Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Re: Tường thuật về các trận đấu thứ năm hàng tuần của GMFC.

soc2010 nói:
Poorguy nói:
Túm lại là thắng hay sao??? Bác viết nữa mấy đội khác vào hóng thì mệt mình à nha. Năm nay MinhHP coi chừng bị kèm chết.

Chém gió cho vui mà OSOM, thằng minhhp giờ nó béo lắm rồi, đá k nổi với mấy anh TOY đâu !!!

Ờ!!!!!!
Thì các chú nàm thao thì nàm, đừng để mấy trăm tỷ của anh đầu tư vào thành muối bỏ biển nhá nhá.
Muốn chém gió thì anh chém. kkakakaa

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Poorguy nói:
Túm lại là thắng hay sao??? Bác viết nữa mấy đội khác vào hóng thì mệt mình à nha. Năm nay MinhHP coi chừng bị kèm chết.

Kèm cũng vậy thôi vì GMFC đá phối hợp tốt thì đội bạn vô phương! Poorguy đừng lo, hôm qua GMFC hầu như tất cả đều có thể ghi bàn! Để từ từ rảnh mình sẽ tường thuật tiếp. Một kết quả đẹp cho cả hai bên... Hôm qua thức đến gần 12g mà không thể nào post trên diễn đàn nên đóng máy đi ngủ...

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Tường thuật hay quá bác Thầy giáo ơi!

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

Có nên làm tờ enews "GMFC Sport" do bác Teacher ABC làm chủ bút không nhỉ?

Hạng C
28/6/12
522
0
16
39

Hôm qua em chạy muốn đuối sức luôn.....Nhưng tất cả vì thể thao, sức khỏe.......

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

dorive nói:
Có nên làm tờ enews "GMFC Sport" do bác Teacher ABC làm chủ bút không nhỉ?

Hi hi hi... bác dorive cho em làm chủ bút thì làm sao em được đá banh? Thôi em xin chân cầu thủ là... sướng lắm rồi!

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Poorguy nói:

Định viết tiếp nhưng thấy Poorguy cảnh báo nên... tạm dừng bài viết lại. Các bác cho xin ý kiến nên tường thuật chi tiết hay chỉ update tỉ số thôi ạ? Thanks các chú các bác đã ủng hộ!

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Bác cứ có sao nói vậy thôi, bây giờ mà bác không viết tiếp thì các đội khác càng nghi ngờ hơn là đội GMFC giấu bài nên càng dè chừng. Thôi thì bác cứ chém mạnh vào cho anh em nó có máu.

Bác mới chém tí xíu mà em đã thấy có vài đội không muốn tham gia giải lần này rồi đó ! Sài Gòn đang mưa nhưng vẫn nóng, chém nữa đi thày giáo ơi !

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

À, mà bác nhớ thêm hình ảnh minh họa nha, chứ bác nói cái nick mà không cho các đội khác hình ảnh thì làm sao biết ai là ai mà kèm. Còn mấy cái clip tiki taka, với mấy pha dàn xếp đá phạt kiểu Messi và Ronaldo thì bác giấu đi, mấy đội kia có HLV chuyên nghiệp, họ xem được là bắt giò đội mình ngay.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Ông thầy giáo cũng yếu tim nhẩy? mới vát con dao ra chưa chém mà bác thụt rồi.