Tags
rx350
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Có tiền thì múc thôi. Xe 4 tỷ con nào chẵng ngon đến sướng.
Nhưng X6 cũng là 1 lựa chọn tốt cho đi trong thành phố và đi chơi xa. Chạy khỏi sợ buồn ngủ như Mer và Lexus...

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Nhưng X6 cũng là 1 lựa chọn tốt cho đi trong thành phố và đi chơi xa. Chạy khỏi sợ buồn ngủ như Mer và Lexus...
Khỏi sợ buồn ngủ có nghĩa là không tập trung lái chắc dễ tèo lắm phải ko ak:3dcuoigif:

• Like
Reactions: VuongH
Hạng C
28/6/15
670
941
93
Thánh phán OS 2017 là đây rồi, ông này nói chuyện toàn ba phải. Lan man và huề vốn ko à kkk :)
:3dcuoi:

• Like
Reactions: VuongH
Tập Lái
16/5/17
26
10
3
24
Hi bác nên mua xe chính hãng cho yên tâm, bảo hành 3 năm không giới hạn km. Quan trọng nhất là yên tâm bác ạ!
Xe chính hãng mình thấy nó thiếu nhiều option với lại chế độ bảo dưỡng tốt nhưng theo logic người Việt có lẽ ưu tiên hàng nhập hơn ah

Tập Lái
16/5/17
26
10
3
24
E lại thích quả nội thất đỏ của bản sport, nhìn chất đừng hỏi. hãng lại k có màu nội thất đấy
Đúng đấy bác ,quả màu nội thất đập vào lói mắt chứ chả chơi hehe

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
16/5/17
26
10
3
24
Mua Lexus thì tránh chữ sport ra bác. Rx350 ưu điểm ở êm ái và trung tính. Con F sport này giảm sóc cứng, đi cũng ko thể thao hơn mấy mà lại sóc hơn.
Nói chung bỏ ra 4 tỏi hơn mua là ko đáng. Đối diện nhà em có ông bày 2 con F sport mới tinh nửa năm nay rồi chưa bán được.
Chắc tại boss của e thích lạ bác ah tại chỗ em đến nay chưa có dòng Luxury hay con F sport nào bác. Dù sao cũng cảm ơn ý kiến của bác ah

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
38
Em thấy mấy bác nói như đúng rồi, còn nói xe sản xuất Nhật thì giống nhau hết,... Bác nào đi con Rx350 hãng rồi qua đi con Rx350 Mỹ xem có cảm nhận khác không đã rồi mới nói nhé. Còn F-Sport thì ngon rồi bác chủ ơi, khỏi phải lăn tăn với giá 195k bây giờ là hợp lý rồi. Dù so sánh với xe Đức thì chưa thể nhưng Rx350 F cũng khong phải tệ, thuế má tăng chứ chả bao giờ giảm nên bác khỏi phải suy nghĩ, còn trong tầm tiền thì em nó an chắc mặc bền nhất rồi. Xe nhập Mỹ thì khong chính hãng nhưng xe hãng thì tieu chuẩn còn lau mới theo Mỹ nổi.

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Em thấy mấy bác nói như đúng rồi, còn nói xe sản xuất Nhật thì giống nhau hết,... Bác nào đi con Rx350 hãng rồi qua đi con Rx350 Mỹ xem có cảm nhận khác không đã rồi mới nói nhé. Còn F-Sport thì ngon rồi bác chủ ơi, khỏi phải lăn tăn với giá 195k bây giờ là hợp lý rồi. Dù so sánh với xe Đức thì chưa thể nhưng Rx350 F cũng khong phải tệ, thuế má tăng chứ chả bao giờ giảm nên bác khỏi phải suy nghĩ, còn trong tầm tiền thì em nó an chắc mặc bền nhất rồi. Xe nhập Mỹ thì khong chính hãng nhưng xe hãng thì tieu chuẩn còn lau mới theo Mỹ nổi.
May là nhà em ở tỉnh ... cả lò toàn lexus nên h em với bàng hoàng nhận ra xe mỹ tốt hơn xe nhập thị trường khác.

Hạng C
21/1/12
591
5.201
93
Xe chính hãng mình thấy nó thiếu nhiều option với lại chế độ bảo dưỡng tốt nhưng theo logic người Việt có lẽ ưu tiên hàng nhập hơn ah

hãng hay salon thì cũng đều là nhập chứ khác gì