Tags
rx350
Tập Lái
16/5/17
26
10
3
24
À mà tối qua định comment tung boom bác chủ pic mà quên mất.
Trước đây khi con rx mới ra em thấy chất chơi nên xúi sư cụ thả con cũ táng con mới.
Nhưng mà h bị thuốc RR nên em cứ xúi bậy là đợi RR velar. Con đấy cũng thể thao, kích thước đúng bằng RX ... mà tổng hòa đc 2 yếu tố êm vừa đủ, thể thao vừa đủ (em đoán bừa là nó giống RR3.0 hse), đúng tiêu chí mà bác định mua fsport.
Hiện tại RRS đang bán có 4 rưỡi ... thì em nghĩ velar chắc chỉ ngang với con 350FS thôi, mà RR thì vừa chất chơi .. lại lái sướng hơn nhiều.
Đúng bác ơi , RR Velar là nhất rồi ,mình cũng đg chờ em nó báo giá đây . Sau 1/7 xe nhập thoải mái rồi các bác tha hồ chọn thị trường DUbai hay USA .
Like cho 2 bác, con velar ý gần như concept luôn mà. Cơ mà sở thích mỗi người mỗi khác, boss e đi dòng lexus 2 3 thế hệ từ ES IS nên giờ vẫn theo tư tưởng Lexus mà bác. Người ta nói phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi , mà con velar này chắc nghiêng về 2 cái luôn ha

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Like cho 2 bác, con velar ý gần như concept luôn mà. Cơ mà sở thích mỗi người mỗi khác, boss e đi dòng lexus 2 3 thế hệ từ ES IS nên giờ vẫn theo tư tưởng Lexus mà bác. Người ta nói phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi , mà con velar này chắc nghiêng về 2 cái luôn ha
Nếu nói về phong độ và đẳng cấp thì Lexus đều là dạng thường thường trong giới xe sang thôi.
Nhưng boss bác đã thích Lex thì cứ Lex mà chơi thôi, suy ngẫm nhiều làm gì.

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
38
tào lao, dẫn chứng, chứng minh?
nhập cái gì? công ty nào?
Bác biết công ty 999999999 không? Em nhập xe hơi chứ không lẽ nhập gì bác. Bác cố nói gàng hay bác thực sự không biết thế? Nếu bác kém thông tin thì lên mạng mà tìm đọc nhé, Dẫn chứng cái gì bác, đầy hãng xe sang có nhiều dòng không đủ tiêu chuẩn vào Mỹ đó thôi, bác muốn nói cái gì thì phải tìm hiểu kĩ thông tin đi rồi vô nói. Còn bác muốn thông tin hay tư vấn đặt tất cả các dòng xe sang thì vào : http://999999999.vn/

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
21/1/12
591
5.201
93
Bác biết công ty 999999999 không? Em nhập xe hơi chứ không lẽ nhập gì bác. Bác cố nói gàng hay bác thực sự không biết thế? Nếu bác kém thông tin thì lên mạng mà tìm đọc nhé, Dẫn chứng cái gì bác, đầy hãng xe sang có nhiều dòng không đủ tiêu chuẩn vào Mỹ đó thôi, bác muốn nói cái gì thì phải tìm hiểu kĩ thông tin đi rồi vô nói. Còn bác muốn thông tin hay tư vấn đặt hàng thì vào : http://999999999.vn/

tóm lại là ko hề có bất cứ dẫn chứng, cơ sở nào. còn cty chú nhập nên nên tâng bốc cho xe salon là chuyện thường, anh còn lịch sự chưa muốn dùng từ lừa đảo.

• Like
Reactions: langlechaycamry
Hạng B2
11/5/16
339
411
63
38
tóm lại là ko hề có bất cứ dẫn chứng, cơ sở nào. còn cty chú nhập nên nên tâng bốc cho xe salon là chuyện thường, anh còn lịch sự chưa muốn dùng từ lừa đảo.
Dẫn chứng là xe Mỹ nó luôn bán giá cao hơn nhập các thị trường khác bác khong thấy à? Còn hơn hay không bác lên chạy là bác hiểu ngay, hay là bác không có xe nào để chạy thử để so sánh? Còn lừa đảo có công an lo chứ bác đủ tuổi để lo sao?

• Like
Reactions: quangcash
Hạng C
21/1/12
591
5.201
93
Dẫn chứng là xe Mỹ nó luôn bán giá cao hơn nhập các thị trường khác bác khong thấy à? Lừa đảo có công an lo chứ bác đủ tuổi để lo sao?

tào lao, giá xe nhập cao hay thấp là don bọn salon hay hãng ăn dày hay mỏng chứ liên quan gì. mà chú có dẫn chứng nào chứng minh "xe Mỹ nó LUÔN bán giá cao hơn" ko? hay lại định bảo anh google đấy?

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
38
tào lao, giá xe nhập cao hay thấp là don bọn salon hay hãng ăn dày hay mỏng chứ liên quan gì. mà chú có dẫn chứng nào chứng minh "xe Mỹ nó LUÔN bán giá cao hơn" ko? hay lại định bảo anh google đấy?
Dân mình hay bác tệ đến nỗi để bọn salon muốn làm gì thì làm sao? Bác đừng nghĩ ai cũng dễ bị lừa như bác. Người tiêu dùng họ chả ngu bác ơi, họ bỏ ra đồng tiền nên họ cần chiếc xe xứng đáng nhất. Người ta chấp nhận bỏ ra hơn 20k để sở hữu Lx570 nhập Mỹ so với Trung Đông là bác tự hiểu thôi. Em không nói xe Mỹ luôn có giá cao hơn tất cả nhưng chất lượng của xe thị trường Mỹ cao hơn các thị trường khác. Còn giá xe nhập Mỹ cùng đời cùng hãng luon có giá bán cao hơn xe nhập từ các thị trường khác tại VN.

• Like
Reactions: comrang
Hạng C
21/1/12
591
5.201
93
Dân mình hay bác tệ đến nỗi để bọn salon muốn làm gì thì làm sao? Bác đừng nghĩ ai cũng dễ bị lừa như bác. Người tiêu dùng họ chả ngu bác ơi, họ bỏ ra đồng tiền nên họ cần chiếc xe xứng đáng nhất. Người ta chấp nhận bỏ ra hơn 20k để sở hữu Lx570 nhập Mỹ so với Trung Đông là bác tự hiểu thôi. Em không nói xe Mỹ luôn có giá cao hơn tất cả nhưng chất lượng của xe thị trường Mỹ cao hơn các thị trường khác. Còn giá xe nhập Mỹ cùng đời cùng hãng luon có giá bán cao hơn xe nhập từ các thị trường khác tại VN.

hố hố thế mới hồi nãy đứa nào vừa thề thốt xe mỹ LUÔN cao hơn? giờ lại "Em không nói xe Mỹ luôn có giá cao hơn tất cả"? tóm lại 1 câu là chú có bất kì cơ sở nào chứng minh "chất lượng của xe thị trường Mỹ cao hơn các thị trường khác"? chú có hiểu chất lượng là gì không?

• Like
Reactions: langlechaycamry
Hạng B2
29/1/16
178
110
43
www.lexustranhungdao.com
Xe chính hãng mình thấy nó thiếu nhiều option với lại chế độ bảo dưỡng tốt nhưng theo logic người Việt có lẽ ưu tiên hàng nhập hơn ah
Hi bác, bản Luxury của RX350 cũng rất nhiều option chứ bác, nếu thiếu so với xe Mỹ là phanh khoảng cách (ít sử dụng nếu bác thường di chuyển ở SG), sưởi vô lăng. Còn những option: HUD, đèn LED 3 bóng, cảm biến điểm mù, Loa Mark Levinson... có đủ ạ!