Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
phen này vất vả cho Huy nhiều rồi, anh em hội Grandis sẽ ghi nhận thành tích ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng của em ;)

ủa ku Khương @Santarust6800 không đi hả em? giờ mà còn chưa chuyển tiền thì làm sao ku Huy biết đường mà tính?
lo thân minh kìa @thaytulangman, ngồi ở nhà mà coi truyền hình trực tiếp nhé:3dcuoi:
Tối nay có mấy bác ở Miền Tây lên, anh em sẽ off nhẹ 5h30 ở quán Bên Sông đường 25 khu Phạm Văn Đồng Bình triệu nhé, anh em tranh thủ tham gia -

lo thân minh kìa @thaytulangman, ngồi ở nhà mà coi truyền hình trực tiếp nhé:3dcuoi:
Tối nay có mấy bác ở Miền Tây lên, anh em sẽ off nhẹ 5h30 ở quán Bên Sông đường 25 khu Phạm Văn Đồng Bình triệu nhé, anh em tranh thủ tham gia -

hehe quan nhất thời, dân vạn đại nghen bác Quỳnh

• Like
Reactions: grand dis ok
Tập Lái
14/5/15
37
55
18
50
BÁO CÁO : tình hình là tìm thuê được 1 loa nhạc kẹo kéo , bác @doanchinhkhach ( muốn chuyển không tài trợ 1 thùng tiger mà tài trợ chi phí thuê này ) & @cuibap tham gia phụ chi phí thuê . Các bác có ủng hộ không để 2 em quyết . Loa này đọc nhạc usb, cắm được vào đàn guitar , bác nào có kinh nghiêm thì thu usb nhạc giúp để ra đó mình mở và tự hat ...
E ung ho 2 chan luon Bac oi

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Móa a nói e mới để ý. Đi với tay này e Hồi hộp quá
Đi Long Hải mà tưởng qua bên kia, y chang mấy ông nhà báo bên Siri, mặc áo rằn-ri, đeo súng trên vay vừa lái xe (không thắt dây an qoàn) vừa bắn lun, ghê thật..:3dchoctuc:.........

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Ý em là chạy trên đường rất khó để giữ dc xe mình trước hoặc sau xe nào vì nó còn phụ thuộc vào rất nhiều vấn đề (trình lái anh em, tình huống giao thông thực tế ....).
VD : đang sắp hàng chờ đèn đỏ, thằng tải bên cạnh nó nhấn xi-nhan chen dzô giữa xe bác và xe ông Sơn vì nó đang đi sai làn...kakaka :3dcuoi:

P/S : thôi ko đi mà ý kiến ý cò coi chừng bị má Thái @ngidinh chém :D
Em dzọt !
Theo em là anh em mềnh lấy sợi xích nối các xe lại dzới nhao cho đoàn nó chặc chẽ :D