Hạng B2
24/2/15
107
241
43
43
E có chuẩn thêm 1 cây guitar co EQ va 1 trống cajon rồi các bác ạ. E sẽ chuẩn bị thêm 1 dàn DJ cơ động nữa nếu chơi chỗ có ổ điện la mình làm beer club luôn nhé các bác. Chơi vậy mới xung.

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Quá tuyệt bác Sub. Ông naò quen e út ở lh thì chờ mấy bả ngủ deu vài e luôn......kkkk

• Like
Reactions: levufpt
Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
"21h30 bắt đầu chương trình đêm Khuya của cánh lái grandis với " Nước mắt quê hương " made in @QuynhLato ., Tiger beer @Doanchinhkhach , “ Nước mắt quê cha – rượu 138 ông uống bà mê “ made in @Thao Pham ACV"

Tiết mục này thặc là cám dỗ!

Em đang thu xếp T7 xong việc xong, em bàn giao cái đám cứ lại cho dzợ rồi chiều tối phi xuống tham gia.
Giả sử khách sạn hết chỗ thì xung quanh có chỗ trú chân hem các bác? Em dễ tính lắm, ngủ luôn trong phòng..massage, karaoke...cũng được :D

Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
E có chuẩn thêm 1 cây guitar co EQ va 1 trống cajon rồi các bác ạ. E sẽ chuẩn bị thêm 1 dàn DJ cơ động nữa nếu chơi chỗ có ổ điện la mình làm beer club luôn nhé các bác. Chơi vậy mới xung.
Em k hiểu hết dàn nhac khi ráp lại cụ thể ntn nhưng nghe bác nói là thích rồi, ước gì có vài em nhảy nhót minh họa như trong triễn lãm xe hơi các bác nhỉ, hay là thuê 2 e ở LHnhảy trên capo xe G cho sung các bác haha

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Chắc chắn có phòng cho tài xế kakak:3dcuoi:
"21h30 bắt đầu chương trình đêm Khuya của cánh lái grandis với " Nước mắt quê hương " made in @QuynhLato ., Tiger beer @Doanchinhkhach , “ Nước mắt quê cha – rượu 138 ông uống bà mê “ made in @Thao Pham ACV"

Em đang thu xếp T7 xong việc xong, em bàn giao cái đám cứ lại cho dzợ rồi chiều tối phi xuống tham gia.
Giả sử khách sạn hết chỗ thì xung quanh có chỗ trú chân hem các bác? Em dễ tính lắm, ngủ luôn trong phòng..massage, karaoke...cũng được :D

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113

Còn phòng có giường trống , Bac sắp xếp xuống ở rồi share tiền với anh em phòng đó

• Like
Reactions: Thao Pham ACV
Hạng D
21/12/08
2.706
46.043
113

vậy e với bác phi ra sau, có gì kím chỗ ngủ chung với mấy e nha, chứ 2 ông ngủ chung tốn dầu ăn :D