Một cái thớt đầy tính nhân văn, ăn chơi mà cũng dậy sóng hơn 110 trang.
Đi xong về dì pọt các kiểu, seo phai đủ loại rồi chém gió ném đá hóng hớt chắc hơn 200 trang.....
...
...
...
...
...
...
... và em rất tự hào vinh dự nằm trong lực lượng chém gió nòng cốt ;-)

Hạng C
31/1/12
955
388
63
52
"21h30 bắt đầu chương trình đêm Khuya của cánh lái grandis với " Nước mắt quê hương " made in @QuynhLato ., Tiger beer @Doanchinhkhach , “ Nước mắt quê cha – rượu 138 ông uống bà mê “ made in @Thao Pham ACV"

Tiết mục này thặc là cám dỗ!

Em đang thu xếp T7 xong việc xong, em bàn giao cái đám cứ lại cho dzợ rồi chiều tối phi xuống tham gia.
Giả sử khách sạn hết chỗ thì xung quanh có chỗ trú chân hem các bác? Em dễ tính lắm, ngủ luôn trong phòng..massage, karaoke...cũng được :D
Đã hơn 100page mới thấy bác Duyệt nói câu nghe chí lý, chí tình, ....
Wellcome bác, em chờ câu này từ lâu.:3dquaytay:
Còn một người nữa mà em cũng chờ, mà ổng cứ lúc ẩn lúc hiện, rồi không biết có đi được không vì nhà chùa không ai quản. hihi...:3dnhiumaygif:
Các bác bít ai hôn ??????

Còn một người nữa mà em cũng chờ, mà ổng cứ lúc ẩn lúc hiện, rồi không biết có đi được không vì nhà chùa không ai quản. hihi...:3dnhiumaygif:

Ngu ngơ...ai vậy ta? Hehe

Hạng B2
24/8/10
217
508
93

Người ta tu để cho người ta tịnh tâm chay tịnh...tối còn pha sữa, thay bỉm... cho 2 đứa nữa bác ui kêu réo quoài đít ngồi lổm nhổm hổng yên ka..ka...

Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
"21h30 bắt đầu chương trình đêm Khuya của cánh lái grandis với " Nước mắt quê hương " made in @QuynhLato ., Tiger beer @Doanchinhkhach , “ Nước mắt quê cha – rượu 138 ông uống bà mê “ made in @Thao Pham ACV"

Tiết mục này thặc là cám dỗ!

Em đang thu xếp T7 xong việc xong, em bàn giao cái đám cứ lại cho dzợ rồi chiều tối phi xuống tham gia.
Giả sử khách sạn hết chỗ thì xung quanh có chỗ trú chân hem các bác? Em dễ tính lắm, ngủ luôn trong phòng..massage, karaoke...cũng được :D
A đi bằng xe gì a,có khi nào chiều mai máu quá e bỏ hết miu xinh theo a với,xe e mai sửa òi hixhix