Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Bac @doanchinhkhach dat phong 4 ma Huy , Dzũng đang update danh sách , xong sẽ post lên ngay
Dạ tại em giải thích thêm và cũng để giả sử anh khác có đăng ký biết thêm ạ!
May em vừa giữ được phòng 3 cho bác hungis, là tự em giữ hôm qua dự phòng cho bác Thảo Phạm.
Coi như trong tay em giờ sạch phòng.
T2 em chốt 1 lần nữa về các bác đăng ký thêm. Hiện đang có:
1. Bác doanchinhkhach đăng ký thêm phòng 4

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
@huy812000 check lại cơ số phòng đã đặt so sánh vói danh sách xem thế nào giúp nhé , còn chuyện ăn sáng buffet , nếu Huy chưa làm việc với bên khách sạn thì cho Dzũng xin số phone của cô bé xác nhận phòng Huy ( Dzũng nói là D là trợ lý của Huy ) D dùng nam nhân kế với em í xem thế nào ?, hihihi

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Vụ ăn uống 3 đứa nhỏ đi với e mấy bác cho vô phần ăn người lớn luôn dùm e. Xe e là 6 phàn lớn còn. E ăn chay nên kêu Ks nó free cho e. Nó mà ko chịu a Huy xử dùm e.....kkkk

• Like
Reactions: huy812000
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
@huy812000 check lại cơ số phòng đã đặt so sánh vói danh sách xem thế nào giúp nhé , còn chuyện ăn sáng buffet , nếu Huy chưa làm việc với bên khách sạn thì cho Dzũng xin số phone của cô bé xác nhận phòng Huy ( Dzũng nói là D là trợ lý của Huy ) D dùng nam nhân kế với em í xem thế nào ?, hihihi
Vụ ăn sáng em đã làm rồi ạ! Và hình như em nói chưa ta?
KS này ban đầu em làm việc trực tiếp, nó cho giá phòng cao, em deal không được, cụ thể giá phòng 2 nó đưa ra 880k (chưa thuế) như ban đầu em có post. Em thấy cao quá, nên gọi thông qua 1 chổ mà em thỉnh thoảng đi du lịch hay đặt, vì nó nhanh gọn và giá tốt.
Thế là có giá tốt, tức là phòng đôi chỉ có 750k, và các phòng khác cũng thấp hơn 200-300k và nó nhanh hơn, chứ không em tự làm với KS thì chắc hôm giờ vụ cập nhật danh sách và giữ phòng không suôn sẻ đâu ạ!
Và việc ăn em cũng đang nhờ thông qua chổ đặt phòng cover luôn mà em không cần đặt tiền trước, chứ KS nó cứ đòi tiền cọc trước.
Còn các vấn đề deal buffet em cũng nhờ chổ đặt phòng, nhưng bên đó nói KS này hơi bị chảnh, deal chẳng được gì, vì nó nói mùa này đang "hot".
Nếu muốn deal, em bàn giao cho anh Dũng hết nha, quy về 1 mối cho tiện, không đáng nhiêu mà deal hoài em cũng mệt!