Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Bác Cuibap xem lại cột tổng số phần ăn phải đóng, hình như đang cộng thiếu!:D

ok không sao , Huy gởi qua mail :[email protected] cho Dzũng , bảng Khách sạn confirm phòng , giá dich dịch phòng , giá ăn tối và quy định về trẻ em .. , Giá dịch vụ bãi tắm ... ( Huy đã póst rồi nhưng lên đây phải tìm từng trang phê quá ) , Dũng sẽ làm 1 cái danh sách riêng , tạm tính cho từng thành viên tham gia phải đóng khoảng bao nhiêu , đã đóng bao nhiêu , còn lại thiếu đủ thế nào để khi ra đó nhận trả phòng không bị động và cũng có vẽ chuyên nghiệp tí , ( nhiễm thói dân làm du lịch )hihii

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Vụ ăn uống 3 đứa nhỏ đi với e mấy bác cho vô phần ăn người lớn luôn dùm e. Xe e là 6 phàn lớn còn. E ăn chay nên kêu Ks nó free cho e. Nó mà ko chịu a Huy xử dùm e.....kkkk
Vậy nhờ bác Cuibap rút xuống 1 phần ăn của em, cái này anh nghĩ KS nó không care, giả sử mình đặt 50 phần thì nó làm 50 phần, tức 5 bàn, còn tiền anh em mình share ra như danh sách.
Khi có 5 bàn mà mình giả sử đi 60 người, thì tự xin thêm chén đũa mà ăn, coi như mỗi người tự ăn ít xíu.
Còn sang thì 60 người đi đặt 60 phần, trả tiền 60 phần. Thế thôi. Tiền là anh em tự gom và trả cho KS theo số phần đã đặt.

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Vụ ăn sáng em đã làm rồi ạ! Và hình như em nói chưa ta?
KS này ban đầu em làm việc trực tiếp, nó cho giá phòng cao, em deal không được, cụ thể giá phòng 2 nó đưa ra 880k (chưa thuế) như ban đầu em có post. Em thấy cao quá, nên gọi thông qua 1 chổ mà em thỉnh thoảng đi du lịch hay đặt, vì nó nhanh gọn và giá tốt.
Thế là có giá tốt, tức là phòng đôi chỉ có 750k, và các phòng khác cũng thấp hơn 200-300k và nó nhanh hơn, chứ không em tự làm với KS thì chắc hôm giờ vụ cập nhật danh sách và giữ phòng không suôn sẻ đâu ạ!
Và việc ăn em cũng đang nhờ thông qua chổ đặt phòng cover luôn mà em không cần đặt tiền trước, chứ KS nó cứ đòi tiền cọc trước.
Còn các vấn đề deal buffet em cũng nhờ chổ đặt phòng, nhưng bên đó nói KS này hơi bị chảnh, deal chẳng được gì, vì nó nói mùa này đang "hot".
Nếu muốn deal, em bàn giao cho anh Dũng hết nha, quy về 1 mối cho tiện, không đáng nhiêu mà deal hoài em cũng mệt!
Ah ! hihihi Không bỏ cuộc nha , vì Anh em mà ! Dzũng cũng muốn tốt cho mọi thành viên và gia đình các thành viên tham gia . Mong thông cảm ! mình làm hết sức mình , được không được tính sau Huy ah ! đừng nghĩ ngợi gì mà không vui nhé ! Dzũng và mọi người cũng không có ý gì đâu . Anh em ra gặp nhau sẽ hiểu nhau hơn ah .

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Ah ! hihihi Không bỏ cuộc nha , vì Anh em mà ! Dzũng cũng muốn tốt cho mọi thành viên và gia đình các thành viên tham gia . Mong thông cảm ! mình làm hết sức mình , được không được tính sau Huy ah ! đừng nghĩ ngợi gì mà không vui nhé ! Dzũng và mọi người cũng không có ý gì đâu . Anh em ra gặp nhau sẽ hiểu nhau hơn ah .
Em cũng chẳng nghĩ ngợi gì! Như tiêu chí từ đâu a Phan, a Sơn nêu, không có ban tổ chim, tự người tự sức, tuy nhiên do số lượng đông mà không ai đứng ra hỏi KS thì sẽ bể dĩa, nên trong phạm vi có thể, em đã đứng ra gọi là hỏi phòng dùm, nên từ ban đầu đến giờ coi như em chỉ lo phòng, cố sao anh em có phòng để ở, tức là ra tới nơi có phòng, còn như phụ thu thêm rồi tắm biển gì đó, ra đó ai sau mình vậy, tự gia đình sẽ lo và chi trả cá nhân, như thế nó tự do, tự tại, ai thích sao làm vậy.
Cả khi ở KS, mà khi check out, gia đình nào xài thêm dịch vụ gì thì cứ tự thanh toán với KS.
Em chỉ đang vướng thêm sẽ phải thu tiền ăn chiều của từng gđ thêm thôi. Nên giờ có người lo dùm e còn mừng, vì chẳng rành mấy vụ tính toán, thu tiền này lắm!