Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Vụ ăn tối chuyển qua ăn trưa KS thì vô tư, em nghĩ không vấn đề gì.
Còn tối 20 chiếc diễu hành qua VT thì em nghĩ rất hoành tráng, nhưng các bác nên nhớ là tối t7, VT đông xe kinh dị, nhất là bãi sau.
Thêm nữa Hồ mây đi cáp treo là 300k/người lên đó bao chơi trò chơi. Và khi này đảm bảo hơn 20 gđ có lên hồ mây chơi hết không ạ?
Với tình hình giao thông tối t7 VT thì xác suất các xe lạc nhau rất cao.
Các bác dự tính mấy giờ từ LH đi VT và mấy giờ về lại LH, mấy giờ anh em sẽ tâm sự đêm khuya.
Em nghĩ lần đầu anh em mình tổ chức, nên nó tạm hòm hòm, coi điểm nhấn là gom được hơn 20 chiếc Grandis và tối tâm sự giữa các Grandis man là vui rồi. Và cũng dịp cho gđ đi chơi vậy. Còn việc tổ hoành tráng hơn thì hiện tại anh em chưa có "lực'.
Nhát thế.....

em cũng vậy

• Like
Reactions: dophihung
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
giờ mà ai giả danh Mitsubishi vô đề ra ý tưởng tài trợ giải thưởng này nọ, lùa gà lùa vịt thi lái xe tiết kiệm xăng nhất, lái xe lụa nhất gì gì đó ..... chắc thớt đến tuần sau lên hơn 150 pages
Dễ ăn của mấy thằng tb lắm à, phải có kế hoạch, phải có chương trình, rồi abc, xyz này nọ.... Thôi ko cần.
mà nó mà có thiệt thì chắc ko có phòng cho đám bình triệu đâu

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Dễ ăn của mấy thằng tb lắm à, phải có kế hoạch, phải có chương trình, rồi abc, xyz này nọ.... Thôi ko cần.
mà nó mà có thiệt thì chắc ko có phòng cho đám bình triệu đâu

please, giả danh thầy ơi ;-)
nghe đồn mấy đại gia xóm Mit sẽ ở ks 5* bên Hồ Tràm, tối Gala chạy qua giao lưu chạm cốc rồi về

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Tối mà đi hơn 20 cái grandis ra vung tàu là len face lên youtube chắc, hihi. Dự định như thế nay. Lấy phòng tại ks _ an trua tai ks khoang 12g30 saúđo các gia đình tự do đến 18g15 tập trung ra xe 18g30 xuất phát dến vtàu, 19g00 ăn tối ở vũng tàu , 20g30 xuất phát vtàu city tour hoặc cafe tùy gia dình 21g30 đến điểm hẹn tại vtau, cả doàn quay về long hải, sau22gio la gio của anh em giao luu đên 23g30 ve phong,