Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Em góp ý thêm là để có tính thẩm mỹ và tránh lạc nhau thì sau khi chốt danh sách tham gia minh sẽ in số thứ tự từ 01 cho đến 25 xe chẳng hạn tất nhiên sẽ tk sao cho khéo để mình dán vừa chồng khít lên số thành viên vừa bốc thăm xong, vẫn giữ dc logo grandis và chữ sport mind ..như vậy rất tiện xe 2 cứ việc nhìn và Alo theo xe 1 và 3 theo 2 nối tiếp nhau cứ thế thì khi di chuyển có sẽ tổ chức lạc xe số mấy là biết ngay, khi kết thúc chuyến di về minh bóc ra trở về số thứ tự bóc thăm ban đầu của hội G là đẹp , nếu dc em thấy dán decal màu đỏ hay màu vàng của nghidinh là đẹp ạ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Tối mà đi hơn 20 cái grandis ra vung tàu là len face lên youtube chắc, hihi. Dự định như thế nay. Lấy phòng tại ks _ an trua tai ks khoang 12g30 saúđo các gia đình tự do đến 18g15 tập trung ra xe 18g30 xuất phát dến vtàu, 19g00 ăn tối ở vũng tàu , 20g30 xuất phát vtàu city tour hoặc cafe tùy gia dình 21g30 đến điểm hẹn tại vtau, cả doàn quay về long hải, sau22gio la gio của anh em giao luu đên 23g30 ve phong,
Em ở VT, nghe cái này em cũng hãi. Vậy tùy mấy khách vậy. City tour em xin phép không là hướng dẫn viên nhé!:3dquaytay:

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Em ở VT, nghe cái này em cũng hãi. Vậy tùy mấy khách vậy. City tour em xin phép không là hướng dẫn viên nhé!:3dquaytay:
Hiểu nhầm ý rồi !có nghĩa là sau khi ăn tối các gia đình tự do đến 21g30 quay lại điển ăn tối để cùng nhau về Long hải sau đó là chương trình của anh em mình . Chương trìng của D là vừa dành cho gia đình và vừa danh cho bản thân

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Khi di chuyển duyệt binh đi VT ăn , di vòng vòng hay di từ VT về LH Bác cứ chạy vị trí số 1 và đảm bảo dưới 41km/h bật đèn ưu tiên bọn em có trách nhiệm nhìn số thứ tự nối đuôi nhau đi, bác thổ địa ở đó mà Hihi , đìều tiết tốc độ chạy canh đèn đỏ đèn xanh ngã 4 ngã 3 sao cho k bị đứt khúc là nhờ bác Huy dẫn đừờng á hehe , bác lo gì vấn đề lổi nhịp hay phát sinh những tình huống khách quan, có vậy thì tối khuya ae minh mới có chuyện để nhậu 8 chứ bác ...:3dhungio2:

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Khi di chuyển duyệt binh đi VT ăn , di vòng vòng hay di từ VT về LH Bác cứ chạy vị trí số 1 và đảm bảo dưới 41km/h bật đèn ưu tiên bọn em có trách nhiệm nhìn số thứ tự nối đuôi nhau đi, bác thổ địa ở đó mà Hihi , đìều tiết tốc độ chạy canh đèn đỏ đèn xanh ngã 4 ngã 3 sao cho k bị đứt khúc là nhờ bác Huy dẫn đừờng á hehe , bác lo gì vấn đề lổi nhịp hay phát sinh những tình huống khách quan, có vậy thì tối khuya ae minh mới có chuyện để nhậu 8 chứ bác ...:3dhungio2:
Nói thật trước em thấy hội nào đi chơi mà bật đèn ưu tiên em ghét lắm! Qua khu em QL55 mà ưu tiên chơi lấn lane ngược chiều muốn đói đàu xe em luôn! Em thấy vụ bấm đèn ưu tiên này không đúng lắm. Nên xin phép em không cổ vũ.
Còn vụ ai dẫn đoàn không quan trọng mà quan trọng xe đông, cắt ngang qua đường, đèn đỏ, ngã tư thì xe đi sau không lạc mới lạ. Và đoàn mình không có đủ 100% có bộ đàm đâu.
Tin em vụ đường tối cuối tuần T7 ở VT em biết rõ mà. Em đi 2 xe mà còn lạc nhau mà.