Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
Bữa đó mà gặp được F1 xin đưa cả đoàn này vào thì zuii lắm đây.
Nói về bàn chông em mới nhớ: toàn bộ các cung đường trong khu bảo tồn hầu như cán bộ kiểm lâm đều gài bàn chông để tránh lâm tặc vào khai thác gỗ, trước khi lên đường, 1 anh kiểm lâm còn alô cho đồng nghiệp xác nhận lại cung đó có gỡ bàn chông ra hay chưa, vậy mà trước đó các AE nhà mình chạy phom phom vào mà không ai dính chưởng, má ơi hên thiệt. Đi vào cung nào cũng như chưa có đấu chân ai đi vào khoảng 1 năm trở lại, kinh thiệt.

Hạng C
20/7/10
522
6
0
48
các Bác "quoành choáng" quá...E thấy co cả Súng nữa !
lần này các Bác làm sờ-tu-đi-ô hình ảnh theo thứ tự xem phê quá ! còn cách kể chuyện của "hellboy" Lơ thì ... no more table !
còn nữa phải hông các Bác ???

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
hatrangphat nói:
Nói về bàn chông em mới nhớ: toàn bộ các cung đường trong khu bảo tồn hầu như cán bộ kiểm lâm đều gài bàn chông để tránh lâm tặc vào khai thác gỗ, trước khi lên đường, 1 anh kiểm lâm còn alô cho đồng nghiệp xác nhận lại cung đó có gỡ bàn chông ra hay chưa, vậy mà trước đó các AE nhà mình chạy phom phom vào mà không ai dính chưởng, má ơi hên thiệt. Đi vào cung nào cũng như chưa có đấu chân ai đi vào khoảng 1 năm trở lại, kinh thiệt.
cái này gọi là bà thương đó mà... chứ bà hem thương thì mấy cái vỏ MT hay tê tê.. gì đấy có mà đi pháp hít với mấy cái bàn chông lày.. cung này vào mùa mưa mà đi lại thì mang gạo theo mà nấu cháo ăn luôn cho khỏi mất công hết đồ ăn vì nằm dài ngày trong khu bảo tồn này..:D

Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
Mùa mưa năm tới các bác lên Nam Nung lại đê, chỉ cần "lang thang trong rừng sâu" cũng tuyệt rồi. Hôm đó em quay ra một mình , lò dò mãi mới đến cửa rừng  vì chỗ nào cũng thấy giống nhau,  hãi quớ...Lần sau mang theo sơn sịt oánh dấu cho khỏi lạc và đội kém đi sau như bọn em đớ phải  " a lô Chim sẻ gọi Đại bàng>>>" mà chả thấy Đại bàng đâu....

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Diesel_Engine nói:
hatrangphat nói:
cái này gọi là bà thương đó mà... chứ bà hem thương thì mấy cái vỏ MT hay tê tê.. gì đấy có mà đi pháp hít với mấy cái bàn chông lày.. cung này vào mùa mưa mà đi lại thì mang gạo theo mà nấu cháo ăn luôn cho khỏi mất công hết đồ ăn vì nằm dài ngày trong khu bảo tồn này..:D

Hôm đó có vài đồng chí kiểm lâm trong đêm tối đi gỡ các "đinh chống lâm tặc" ..anh em mình hôm đó mà đi vòng vòng khám phá thì cũng tiêu hết mấy bộ lốp ...

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
F1racer nói:
Em góp vui với các bác vài tấm về cung đường cho có hương hoa nhé ...  
Lần này em đi ko chụp được nhiều ảnh lắm nhưng cũng xin góp cùng các bác ah!
Hành trình chinh phục cung đường "địa ngục" đến thác 7 tầng - Nam Nung, Đắc Nông

3
Hành trình chinh phục cung đường "địa ngục" đến thác 7 tầng - Nam Nung, Đắc Nông

4

5

6
Bỏ mịa, quên dặn cha nội Ép Oăn là dặn chị em phụ nữ đi đứng khu vực này cẩn thận, chịu khó nhìn ngắm tí, đêm cắm trại và buổi sáng sớm anh em đã tranh thủ "download" xuống thác tí chút . Hông biết có nạn nhân nào dính chưởng hông nữa

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.612
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Nghe Tây đồn sau khi Củ cải đỏ làm PR hơn 1 năm nay thì Triton nhập về bán không kịp. Chiều nay Nissan Vietnam đã đàm phán xong việc trao tặng cho bác Lơ - admin của diễn đàn phá xe lớn nhất Việt Nam - 1 chiếc khoai lang trắng Nissan Navara để tham dự các chương trình Offroad trong 2 năm.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
otosaigon nói:
Diesel_Engine nói:
hatrangphat nói:

Hôm đó có vài đồng chí kiểm lâm trong đêm tối đi gỡ các "đinh chống lâm tặc" ..anh em mình hôm đó mà đi vòng vòng khám phá thì cũng tiêu hết mấy bộ lốp ...
đúng là các đồng chí kiểm lâm ở Khu BTTN Nam Nung này có cách ngăn chặn xe lâm tặc rất hiệu quả và độc...hại
:confused: bằng cách đóng đinh sắt từa lưa vào các con đường mà các anh ấy không quản lý được. Nghe anh KL đi cùng thỏ thẻ "chẳng biết xe này thế nào chứ như xe reo mỹ, xe be, xe bò vàng...vào đây là tiêu luôn dàn vỏ, nằm rừng chống muỗi cả tháng mới đem vỏ vào thay được" Ặc, nghe mà anh em quíu giò hết ráo, tới ngả rẽ nào cũng nhỏ nhẹ "anh ơi, đường này có đinh hông anh"

Vãi.....

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Vĩnh Nam nói:
Nghe Tây đồn sau khi Củ cải đỏ làm PR hơn 1 năm nay thì Triton nhập về bán không kịp. Chiều nay Nissan Vietnam đã đàm phán xong việc trao tặng cho bác Lơ - admin của diễn đàn phá xe lớn nhất Việt Nam - 1 chiếc khoai lang trắng Nissan Navara để tham dự các chương trình Offroad trong 2 năm.
Chuẩn bị có chiến binh mới tham gia rồi. Anh em thống nhất đặt tên luôn đê. Vàng Anh, Sáo đen, Cải đỏ, Bò sữa...có đủ cả rồi. Giờ em này đặt tên gì các bác nhỉ? Thỏ ngọc ngây thơ có được không các bác ?
:D