LFC
Hạng B2
13/1/06
327
18
18
Biên Hòa
RE: Hẻm nhỏ thế này chạy xe vào được không các bác?

Theo em thấy bác nên kiến nghị giải tỏa đền bù cái nhà kế vách hẻm đi bác ạh cho thành con hẻm 5m luôn, cứ lấy lý do là xe chữa cháy không vào được. Đến lúc ấy thì bác tha hồ mà ra vào khung đường đen này :)

Tập Lái
28/2/08
46
1
0

Trích đoạn: LFC

Theo em thấy bác nên kiến nghị giải tỏa đền bù cái nhà kế vách hẻm đi bác ạh cho thành con hẻm 5m luôn, cứ lấy lý do là xe chữa cháy không vào được. Đến lúc ấy thì bác tha hồ mà ra vào khung đường đen này :)
Hao hao:D

Hạng F
14/9/04
9.907
28.650
113
Q3

Cực nhức đầu khi mà 2 B đã len vào khúc eo, 15m dài lắm í nhé , nếu có chừng 4 5 xe 2B là dể ăn chửi lắm é

Hạng B2
20/6/07
286
1.576
93

Trích đoạn: LFC

hẻm này quy hoạch 5m các bác ợ, em mong nó giải tỏa từng ngày á chứ :D, mà mấy hộ bên trong ai cũng mong thế, hehe.

Trích đoạn: corolla95

Cực nhức đầu khi mà 2 B đã len vào khúc eo, 15m dài lắm í nhé , nếu có chừng 4 5 xe 2B là dể ăn chửi lắm é
Trong hẻm cụt có vài hộ thôi bác ạ, cũng hàng xóm lâu đời với nhau cả, chuyện này thì không sao.

Trích đoạn: truongduy

Bác để dành tiền mua gần 45m2 trước hẻm , bác để xe trong đó là ok luôn:D.
Chuyện kính gập điện thì bác mua 1 chiếc xe nhỏ ( matiz , Kia morning , Yaris ...) nếu ko có thì chế thôi .
Cái kểu này bác chạy vào , rồi lui ra em thấy khó khăn quá .
Vâng vâng, nhưng đó không phải là đất trước hẻm, mà là đất mặt tiền, trung tâm SG. Mắc lắm bác ạ. Cố lên mua thì cũng được nhưng như thế em tính chuyện đổi nhà khác + mua xe lớn hơn rồi.

Chiếc Yaris chiều ngang 1m695 đó các bác, nhưng không biết tính gương chưa. Dài thì 3m8, nghĩa là quay xe bên trong được. Mai mốt mua xe chắc nói chủ gara chạy về nhà mình, vào được hẻm thì mua, không thì thôi ;)

Hạng F
14/9/04
9.907
28.650
113
Q3

vào được hẻm thì mua, không thì thôi
Hị hị vào đc nhưng không bít có thẹo không thui :D

Hạng B2
10/12/07
247
3
0
53
OSMT, XNL

Trích đoạn: corolla95

vào được hẻm thì mua, không thì thôi
Hị hị vào đc nhưng không bít có thẹo không thui :D

Bảo đảm không có thẹo đâu, trầy sơ lại lành thôi mà :)

ZjN
Hạng B2
25/3/08
104
0
0

Trước sau gì bác cũng dính thẹo , nhẹ là xước ít sơn , nặng thì móp mông .. :( . Tốt nhất là bác nên mang xe đi gửi cho lành , hoặc nếu nhà bác mặt tiền rộng rộng thì thông nó , cắm đầu xe vào ngõ , mặt hẻm 5 mét vẫn lùi Yaris vào nhà good . (nhà bác bé hoặc nằm trên gác 2 thì bó chiếu ) :mad:

Hạng B2
5/4/07
367
0
16

Bác ơi lấy matiz cho nó lành .Matiz rộng 1.5 ra vào thoả mái . Xe mà phải gập gương thì không lùi được đâu ,kiểu gì bác cũng dính