Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Re:HFC: Tiệc tân niên 2011 những khoảnh khắc vui , hạnh phúc , quậy....

hoangthienxa nói:
tommyha nói:
@kevin : hôm qua anh chơi toàn micro còn tụi em toàn unplugged gào thét bể giọng hết rồi . Ngẫm nghĩ lại thấy bà chủ quán Cung Tơ Chiều quá hay , giữa đồi vắng hát không micro mà giọng quá khoẻ .
@Yaris : bác đã đáp xuống mặt đất chưa hay còn ngất ngây trên dây điện . Hix..du thuyền hả ?....thường thôi .... hix em vô Đầm Sen đạp Vịt còn tê hơn bác nhiều .
@all : ai có hàng xả ra hết đê.......ê

Khi nào vô Đầm Sen đạp vịt nhớ rủ em đi theo để đạp đỡ ghiền nhé bác:(

OK , người ta đi du thuyền anh em mình đi du vịt . Hay anh em mình kiếm thuê chiếc xuồng ba lá sẵn còn chai Chivas Revole trúng được cưa hết cho đỡ ghiền .

Hạng B2
18/3/07
109
1
0
42
NSW, AUSTRALIA

Mấy bác ơi, cho em xin 500 đồng hình đi, hôm qua em thấy có nhiều bác bắn súng lắm mà. Thanks mọi người vì bữa tiệc đã diễn ra quá vui. Em về tới khách sạn là không nói ra tiếng nổi luôn áh.

Hạng B2
18/3/07
109
1
0
42
NSW, AUSTRALIA

Bác kevin ơi, không biết ở Hòn Tằm người ta có cho thuê ghe câu không nhỉ??? Nếu có anh em mình cũng thuê 1 chiếc vi vu trên biển đi bác. Em thấy có khi còn hay hơn là đi du thuyền nữa đó bác ơi. kakakakkaaa

Hạng B1
30/10/10
66
0
0

Đêm qua em nằm coi phim bằng tv Toshiba mà cứ mơ về du thuyền hoài , cả ngày nay như bị mộng du giờ này mới hạ cánh tiếp đất các bác ơi... hhhiihih .. khổ em quá giành phần thưởng nhiều làm chi zay...

@ hd quynhchau : thôi đừng hân anh nữa. để đột nào bốc thăm nữa anh sẽ vote cho vợ chồng em hen...
@ Trai sai gon 515 : cái vụ phần thưởng này là anh không muốn đâu nghe...
tại lúc đưa phiếu rợ em ấn vô tay anh dó à nghe ( nói nhỏ đừng cho ai bít nha ..ac.ac )
@ To mỳ , HTX , LMthang : đừng đi đạp vịt làm chi..... bữa nào các bác đi chung với em ra đó em thuê cho cái  thúng rùi em cột dây vo du thuyền kéo đi chơi chung cho zui .. hé hé..
@ solar : về đến nhà mà mồi lần nghĩ lại ánh mắt của em mà ngại quá... hic..hic.. đừng nhìn anh căm thù như thế muh 

@ kevin : cả gia đình em thanks bác nhiều lém , không có bác gia đình em không có ngày hôm nay ac..ac..  (  hình như em thấy bác cố tình bốc thăm cho em trúng thì phải , hay là bác ưu tiên em là mem mới vậy ) hihihihih 

các phó nháy cho 500d hình cho vui vẻ nhé
thanks all  

Hạng B1
26/9/10
95
0
0
Biên hòa - Đồng Nai

ủa đã 2 ngày trôi qua kể từ lúc lãnh giải sao em chưa thấy bác phó nháy hdquynhchau đâu dậy ta. :cool::cool:

Hạng B2
16/1/11
421
7
16
52

Em đồ rằng các tay súng vì không được đi du thuyền và coi TV nên quá buồn ôm bình hơi lặn mất tiêu rồi...hehe...:D:D:D
Buổi tiệc vui nổ trời lun, bác Kevin lại vận động được các nhà tài trợ cho mấy cái giải thưởng quá kool...( @ bác Kevin : trình dụ khị của bác ngày càng lên tay nha...:D ) Sao mà em mong đến buổi tiệc như vầy của năm sau quá...!!!
Cám ơn vợ chồng bác Kevin, bác Traisg cùng tất cả các thành viên...chúng ta đã có những phút giây thật là hạnh phúc

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Cỏ thơm nói:
Em đồ rằng các tay súng vì không được đi du thuyền và coi TV nên quá buồn ôm bình hơi lặn mất tiêu rồi...hehe...:D:D:D
Buổi tiệc vui nổ trời lun, bác Kevin lại vận động được các nhà tài trợ cho mấy cái giải thưởng quá kool...( @ bác Kevin : trình dụ khị của bác ngày càng lên tay nha...:D ) Sao mà em mong đến buổi tiệc như vầy của năm sau quá...!!!
Cám ơn vợ chồng bác Kevin, bác Traisg cùng tất cả các thành viên...chúng ta đã có những phút giây thật là hạnh phúc

Hix hix chị Cỏ Thơm nì cũng rinh mất cái giải Romana nè , cuối năm công việc chắc lu bu lắm chị nhỉ ? Thôi chị lo giải quyết CV đi để em hi sinh đi dùm chị cho ec ec...

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Điểm mặt những tay ôm súng bữa đó nè : hdquynhchau , traisg , hi-arch . Nhưng mấy bác này đang gặm nhấm nỗi buồn  không biết tỏ cùng ai nên ghim hàng hết rồi .Bác Quang ơi chi cho em chút đỉnh lót đường cafe để em năn nỉ các bác ấy phọt hình ra đi mà .

Tập Lái
28/10/10
30
0
0

Bác Quang ơi em nhìn bằng ánh mắt thèm thuồng và tiếc nuối đấy chứ ạh, anh nghĩ xem giải thưởng như thế ....
hu hu, bao jờ cho đến tháng 10.

Tập Lái
28/10/10
30
0
0

Bác kevin ơi, hôm trước em có nói đến chuyện áp lực đó có nghĩa là áp lực lá thăm mang tên may rủi đó, mà bữa hôm để em bốc thăm là trúng rồi.  mà trúng jì thì cũng chưa biết nữa, ..... hu hu