Hạng B1
30/10/10
66
0
0
Re:HFC: Tiệc tân niên 2011 những khoảnh khắc vui , hạnh phúc , quậy....

tommyha nói:
Điểm mặt những tay ôm súng bữa đó nè : hdquynhchau , traisg , hi-arch . Nhưng mấy bác này đang gặm nhấm nỗi buồn  không biết tỏ cùng ai nên ghim hàng hết rồi .Bác Quang ơi chi cho em chút đỉnh lót đường cafe để em năn nỉ các bác ấy phọt hình ra đi mà .

chac quynhchau dang han em nen khong chiu phot hinh goy...huhuuh
bac to my oi bac cu lo vu nay di em se hau ta bac vua long..hic..hic..

Hạng C
28/2/10
515
156
43
46

Tìm Trẻ Lạc
     Vào ngày 14/01/2011 ,"bé" gái hdQuynhChau đi dự tất niên HFC đến nay chưa thấy về.Khi đi "bé" bận đồ rất đẹp,chân mang giày màu đen,đặc biệt trước người có đeo 1 máy chụp hình rất bự để tác nghiệp.
    Ai biết tin hoặc thấy 'bé' ở đâu,xin báo về cho đại gia đình HFC số đt 0903863777.Gia đình xin cảm ơn và hậu tạ.
P/S:Quỳnh Châu về mau(để post hình),hội trưởng,hội phó cảm nặng vì mong tin,mọi lỗi lầm đại gia đình HFC đều tha thứ

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

@yaris : Có người đang tìm mua xe Kia Koup ở mục OS mart-Cần mua xe kìa . Em và kevinthai đang PR chiếc xe của bác cho bác ấy đó , giao dịch thành công thì đưa cái vé du thuyền cho kevin , còn cái TV thì em qua chở về đó nhen .

VIP CARD MEMBER
7/5/09
213
2
18
44

Tiệc tàn 2 ngày rồi nhưng dư âm niềm vui và nỗi buồn không trúng giải vẫn còn.
Cám ơn BTC gồm gia đình HT Kevinthai, gia đình Tân HP TraiSG đã tổ chức một buổi tiệc rất ấp cúng, vui vẻ và vô cùng hồi hộp cho HFCers!
Quỳnh Châu lặn đâu mất tiêu thôi thì em post vài tấm do PV Jennyho chụp cho cả nhà xem đỡ ghiền vậy. Phóng sự toàn tập sẽ do QChau thực hiện nhen!

Diễn văn khai tiệc của HT Kevinthai
HFC Offline Lần 2: Tiệc tân niên 2011 những khoảnh khắc vui, hạnh phúc, quậy....

Đai diện nhà tài trợ Honda Kim Thanh
HFC Offline Lần 2: Tiệc tân niên 2011 những khoảnh khắc vui, hạnh phúc, quậy....

Ôi trời ơi cơ man là quà và cống phẩm

1 2 3 dzooooooooooooô

VIP CARD MEMBER
7/5/09
213
2
18
44

Các bà cả xinh đẹp

Bữa tiệc thật ấm cúng

Tập Lái
17/9/09
24
0
0

Tiệc tân niên rất vui và hp. Cám ơn BTC và các thành viên HFC

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Có hình rồi , then kìu hi-arch . Xả hàng tiếp đi

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM

Hehehehe ! Một bữa tiệc tất niên hoành tráng và đầy cung điệu : Hỉ - nộ - ái - ố có đủ

Cám ơn các nhà tài trợ , HT Kenvin , Trai SG và mọi người đã tặng tụi em 1 cặp vé " trăng mật 5* "

Tuy nhiên em cũng xin góp ý cho các đợt OFF sau là :

1 )   Nên quy định lại là các cá nhân hoặc nhóm gia đình chỉ được 1 phiếu bắt thăm trúng giải 1 lần để tăng cơ hội " vui vẻ " cho bà kon nhiều họ !

2 ) Vì là Quà tài trợ nên phải có 1 hoặc 2, 3 phần quà có giá trị dùng làm quà tặng cho 1, 2 hay một số thành viên : Có nhiều cống hiến cho Chi hội về đối nội, đối ngoại, sinh hoạt giao lưu , tham quan du lịch , kết dính sự đoàn kết các thành viên trong chi hội, khuếch trương và chiêu dụ anh tài nhằm cho chi hội lớn mạnh thêm ... ( Cái vụ này đợt rồi thiếu là em thấy hơi có sai sót ah ! )

3 ) ( Mục này bác HT ko được xoá của em nhe !!!:D:D:D ) Năm vừa rồi Em thấy Bác HT Kevin vì quá lo lắng nhiệt tình cho phong trào của Chi hội ( Sinh hoạt, thăm quan , du lịch tá lả . Mà cái nào cũng phải tham gia trong khi AE mình lúc có lúc ko !!! ) nên có phần hơi đuối nghe đâu phải rao cho thuê nhà , bán cả TV , Dàn nhạc, bàn ghế tủ kệ , xe cộ ... để có lúa đi " hội hè ", hy sinh mấy cái COUPON làm giải thưởng ... !!!
Nên em xin có ý kiến đề nghị các Mợ HFC truy thu quỹ HFC ( Em nghe giang hồ đồn là quĩ này vẫn còn và ko nên để tồn kho qua năm sau được và cần phải thanh lý gấp trước tết Ta !) làm món quà có " Ý NGHĨA và TẤM LÒNG " với Bác HT và 1, 2 thành viên lâu năm- tích cực được ko ah ? Ý kiến Bà con sao ạ ?

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

@cuongcualu : anh chỉ được cái...nói đúng
   Cám ơn anh chị đã nhiệt tình tham gia giao lưu cùng HFC. Các góp ý của anh HFC sẽ ...hấp thu để năm sau bác HT cày kiếm thêm nhiều tài trợ hơn  nữa.:D

Như vậy em vote 1 phiếu cho : Kevin's The man of the year

P/S : HFC đang đợi hình và những lời bình "sắc nét" của anh đó nghen.