Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/9/09
4.016
87
63
trăm điều vui
@Mimo : chỉ có Mợ là hiểu em. E cứ phải rành ...rạch thế. Rõ ràng em thấy Myzo, thấy cả Mazda6 ùng oàng phát biểu nhưng lúc rút hầu bao thì Chủ thu Hi-arch quên lửng nên phải lên trên này gào thét thế- kekek

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ
xe_online nói:
@Mimo : chỉ có Mợ là hiểu em. E cứ phải rành ...rạch thế. Rõ ràng em thấy Myzo, thấy cả Mazda6 ùng oàng phát biểu nhưng lúc rút hầu bao thì Chủ thu Hi-arch quên lửng nên phải lên trên này gào thét thế- kekek
Cùng nhau từ FFC ra cho nên hiểu nhau là vậy... kakaka :):):)

Hạng B2
26/10/09
235
4
18
sài gòn
tuando nói:
mazda 6 nói:
bác hội trưởng xem lại hộ e nhé
e có đến và đóng tiền cho mỡ hi-arch rồi bc1 ơi, e đưa mợ ấy 100k lúc ngồi phía cuối với kecodoc rồi
đề nghị mợ hi-ach vào xác nhận hộ e cái nhé chứ có 50k mà làm thế thì tội e quá

Hi vọng mợ Hi-Arch sẽ "giải oan" cho bác.
Em mà là bác thì nhân cơ hội này em sẽ đòi gặp mặt bằng được mợ Hi-Arch để "giải quyết", biết đâu ....
vâng e cũng muốn lắm nhưng khổ thân là hoa đã có chủ rổi bác hội trưởng ơi
nhưng e cũng sẽ gặp mợ ấy vào một dịp khác nếu có cơ hội hợp tác bác ah

VIP CARD MEMBER
7/5/09
213
2
18
44
mazda 6 nói:
tuando nói:
mazda 6 nói:
e có đến và đóng tiền cho mỡ hi-arch rồi bc1 ơi, e đưa mợ ấy 100k lúc ngồi phía cuối với kecodoc rồi

Hi vọng mợ Hi-Arch sẽ "giải oan" cho bác.
Em mà là bác thì nhân cơ hội này em sẽ đòi gặp mặt bằng được mợ Hi-Arch để "giải quyết", biết đâu ....
vâng e cũng muốn lắm nhưng khổ thân là hoa đã có chủ rổi bác hội trưởng ơi
nhưng e cũng sẽ gặp mợ ấy vào một dịp khác nếu có cơ hội hợp tác bác ah
Em đã pm cho bác Mazda 6 rồi đấy ah! Tiền tỷ thì bàn chứ vài chục k có đáng gì đâu để làm mất tình đoàn kết của OSFI bác nhỉ.
Hy vọng OSFI luôn là sân chơi cũng như nơi trao đổi kinh nghiệm cho những member có cùng đam mê đầu tư.

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
kha kha... mấy bác này hiểu nhau là hiểu thế nào xin cho em hiểu ké một miếng với!!!:) Tình hình em hiểu thế này có đúng ko nhé: hầu hết đại biểu quốc hội đều tiền trao cháo múc, có mấy bác cháo múc rồi mà tiền quên trao, chỉ duy nhứt có mỗi bác Mazda là tiền trao rồi mà cháo lại quên múc, hay bác đã rơi vào tầm ngắm rồi bác ơi??? 
mimo nói:
xe_online nói:
Cùng nhau từ FFC ra cho nên hiểu nhau là vậy... kakaka :):):)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/12/09
481
4
18
mazda 6 nói:
Em xin xác nhận là bác madza 6 đã làm tròn bổn phận khi tham gia ah, em ngồi cùng bác ấy phía gần cửa cạnh bác xe_online đấy ah. :D

Hạng B2
26/10/09
235
4
18
sài gòn
kecodocvn nói:
mazda 6 nói:
Em xin xác nhận là bác madza 6 đã làm tròn bổn phận khi tham gia ah, em ngồi cùng bác ấy phía gần cửa cạnh bác xe_online đấy ah. :D
may quá có bác kecodocvn xác nhận dùm e rồi
chứ là e bùn lém vì mồm to phát biểu mà tiền thì ko đóng coi sao đặng
mợ nắng ơi e là ván đóng thuyền rồi nên :(:(:(:(
e cũng pm vối mợ hi-arch rồi để hiểu nhau và tránh hiểu lầm ah

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
hihi... tính em hay giỡn, cốt để cho vui thôi bác à, nhưng mà bác đã đóng thuyền rồi thì... tiếc nhỉ?:D:)

Chuyện sai sót này xảy ra thường xuyên lắm, lần trước em cũng quên múc cháo cho một bác, xóc sổ thấy dư tiền liền post bảng thu của ai bao nhiêu lên đây, chỉ 5 phút sau là : "Ô ô ô! mợ Nắng ơi em trao tiền rồi mà cháo mợ chưa múc" :D

Chuyện nhỏ thế này hiểu lầm tí càng vui hen bác :)
mazda 6 nói:
kecodocvn nói:
mazda 6 nói:
may quá có bác kecodocvn xác nhận dùm e rồi
chứ là e bùn lém vì mồm to phát biểu mà tiền thì ko đóng coi sao đặng
mợ nắng ơi e là ván đóng thuyền rồi nên :(:(:(:(
e cũng pm vối mợ hi-arch rồi để hiểu nhau và tránh hiểu lầm ah

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Chuyển đề tài đi bác HT ơi .Mình mở thớt mới cho các bác hôm ọp chưa phát biểu và các bác kg đi được hôm đó nữa chứ.?

Status
Không mở trả lời sau này.