Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
hocap nói:
Rocket1349 nói:
Ơ...ơ...thế em giúp BTC tìm ra được mấy bác núp lùm thì em có được du di gì không nhỉ?
có việc mà kg đi thì chỉ phạt 50 , nhưng quên thì phạt 500 , BTC tìm núp lùm xong rồi em à . Em thất nghiệp rồi nhé

:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
hollowman nói:
apo nói:
duonglao nói:
Nộp tiền cho chị Hocap trước 5pm ngày 16/3 (chị Hocap giúp thu tiền cho hội nhé). <span style=""color: #ff0000;"">Nộp trễ phạt 20%/ngày</span>
Đúng phong cách hội Đầu tư, lãi suất rất rõ ràng và rất... cao 
Em tới sớm và về cũng sớm thì có được gì k ta
. Nhìn tô cháo mà tiếc đứt ruột :D
:)) ,  Màn giao lưu cháo bia cuối cùng vui lắm nhé  .  lần sau cố mà  dự cho hết giờ  đi em à

Hạng D
1/6/08
1.267
6.042
113
15
Em có tên trong danh sách 13...vị la hán! Vậy cho em hỏi đóng tiền phạt ở đâu bác HT ơi?
Chứ trể 1 ngày lãi 20% này chắc em...trốn luôn quá!!!:)
Dù gì cũng hạ quyết tâm có mặt ở đợt off chai chính thức.

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Thôi tiêu rồi! 20%/ngày hả mợ? E hèm, kiếm được cơ hội mần ăn lớn rồi đây..Hay để em chạy qua gởi luôn 620k cho mợ rồi đợt of tới em truy thu của các "đối tượng" nằm trong danh sách đen để kiếm tí lãi khỏi mất công các bác chạy lui chạy tới mà mợ thì phải thu lắt nhắt? Em chỉ chạc thêm 5% nữa thôi được ko mợ?
:D:D Ai đồng ý thì dơ tay biểu quyết!
hocap nói:
NắngSG nói:
Комсомольская правда đưa tin: Sự cố "thu ko đủ chi" đã được nhóm phi hồi giáo NắngSG và Rongviet lên tiếng nhận trách nhiệm, nhóm này đã ko hoàn thành nhiệm vụ được HT giao là đến sớm thu tiền nên để em Hi-arch sót mất 5 mạng với 1 nửa số vé gửi xe:D Xin thành thật nhận lỗi trước ban lãnh đạo và mợ Hocap... cám ơn mợ quá nhiệt tình chu đáo đã tổ chức một bữa tiệc ngon bổ rẻ linh đình, góp phần cho đại hội trù bị thành công rực rỡ

Thanks mợ Nắng ,  văn hoá chịu trách nhiệm của OSFI  rất là dc.
lãi suất 20 % / ngày nên cứ từ từ trả cũng dc  mợ nhé

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/11/09
678
65
28
52
KCN Sóng Thần, Bình Dương
em nhớ đợt off lần trước ờ PMH hình như là còn dư được một ít, mợ Nắng coi lại dùm xem có thể thanh toán khoản âm này trước cho chị Hocap rồi truy nã tiếp được không ạ? Chứ để chủ quán nhiệt tình với hội, xong lại phải loay hoay vụ thu tiền thì em thấy áy náy quá.......

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Bác đọc comment của em phía trên bác đi, em đang định chạy qua vì thấy tội lỗi để xảy ra sự cố này là do nhóm phi hồi giáo của em, làm cho mợ hocap vất vả thu tiền thấy ngại quá đi à. Nhưng em đang chờ biểu quyết chấp thuận vì ko ngoại trừ một số bác cố tình... quên để có lý do quay lại gặp em chủ quán xinh đẹp thì sao bác?:D
dinle nói:
em nhớ đợt off lần trước ờ PMH hình như là còn dư được một ít, mợ Nắng coi lại dùm xem có thể thanh toán khoản âm này trước cho chị Hocap rồi truy nã tiếp được không ạ? Chứ để chủ quán nhiệt tình với hội, xong lại phải loay hoay vụ thu tiền thì em thấy áy náy quá.......

Last edited by a moderator:
Hạng F
9/8/09
6.395
70.643
113
TFC
xaydungquocgia.com
NắngSG nói:
Bác đọc comment của em phía trên bác đi, em đang định chạy qua vì thấy tội lỗi để xảy ra sự cố này là do nhóm phi hồi giáo của em, làm cho mợ hocap vất vả thu tiền thấy ngại quá đi à. Nhưng em đang chờ biểu quyết chấp thuận vì ko ngoại trừ một số bác cố tình... quên để có lý do quay lại gặp em chủ quán xinh đẹp thì sao bác?:D
dinle nói:
Chị hocap nói ở trên rồi mợ Nắng, để càng lâu càng.....tốt:D

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Vài cái hình ngoài lề , thấy vui vui mong các khổ chủ đừng buồn nhé
Hình ảnh buổi offline OSFI 14/3

nqkhanh  nè ,   không có trong DS .. nộp 500 đi em , thế mà đưa  thiệt mới hay chứ  ( sau đó đến nói em gởi chị đóng từ thiện nhé , làm bà chị mừng hụt  tưởng cú này lời to )

Ôi không dc đâu nhé .., áo đỏ xinh quá mà .. chẳng mấy khi thấy 6x xinh  xắn hiện đại thế  mà kg dc chụp .. kệ " Nàm nuôn " , thông cảm nhé
Hình ảnh buổi offline OSFI 14/3

Cái này giá 50k hả chị , nặng  quá à

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Đúng là bàn về làm giàu . mặt ai  cũng rất chi  là tậptrung  và vui vẻ

Lady của hội ngồi 1 chỗ  về cuối phòng họp , hèn gì  không gian xung quanh nóng phừng phừng

Khi nghe mimo giới thiệu

Hạng B2
5/5/07
151
31
28
53
Wow! Toàn cảnh buổi họp trù bị mà hoành tráng quá !
Hy vọng sẽ được làm 1 thành viên trong hôi F&I
Cám ơn BTC, toàn thể các bác & chị chủ quán cực kỳ nhiệt tình.

Status
Không mở trả lời sau này.