Status
Không mở trả lời sau này.
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.530
113
www.phindeli.com
Bác thinhduc xứng đáng bị phạt thêm 50K nữa vì tội không đọc kỹ thông báo nhé 
Hình ảnh buổi offline OSFI 14/3

thinhduc nói:
Em có tên trong danh sách 13...vị la hán! Vậy cho em hỏi đóng tiền phạt ở đâu bác HT ơi?
Chứ trể 1 ngày lãi 20% này chắc em...trốn luôn quá!!!:)
Dù gì cũng hạ quyết tâm có mặt ở đợt off chai chính thức.

tuando nói:
Kính báo tất cả các bác: Về vấn đề tài chính.
Theo báo cáo tài chính từ Ban Giám Sát thì: 
- Hiện nay số tiền quỹ thu được chưa đủ chi trả các chi phí cho buổi off (do quán Tiny đã chuẩn bị thức ăn + đồ uống cho đủ số pax đã đăng ký với ngân sách 50K/pax) 
- Có 11 bác có đăng ký nhưng không tham dự được (một số bác có nhắn tin và gọi điện cho em vào phút chót để cancel do kẹt đột xuất). Ngoài ra thì có 5 bác có tham dự nhưng vì đông vui quá nên Ban Bán Vé chưa kịp trao vé và thu tiền. 

Danh sách 11 bác không tham dự (trừ 2 bác MyZo, Chaugiahien): 

Danh sách 5 bác BTC chưa kịp thu phí:
1+2/ F1racer + thư ký: 2 vé 
3/MyZo 
4/Mazda 6 
5/ Chaugiahien 

Đề nghị các bác có tên trong danh sách trên vui lòng ghé quán Tiny để đóng phí (50K/pax) trong khoảng thời gian từ nay đến hết ngày Thứ Bảy 18/3/2011. Chị Hocap vui lòng thông báo cho nhân viên quán danh sách trên để tiện ghi nhận việc thu phí.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.530
113
www.phindeli.com
mazda 6 nói:
bác hội trưởng xem lại hộ e nhé
e có đến và đóng tiền cho mỡ hi-arch rồi bc1 ơi, e đưa mợ ấy 100k lúc ngồi phía cuối với kecodoc rồi
đề nghị mợ hi-ach vào xác nhận hộ e cái nhé chứ có 50k mà làm thế thì tội e quá

Hi vọng mợ Hi-Arch sẽ "giải oan" cho bác.
Em mà là bác thì nhân cơ hội này em sẽ đòi gặp mặt bằng được mợ Hi-Arch để "giải quyết", biết đâu ....

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ
hocap nói:

Ôi không dc đâu nhé .., áo đỏ xinh quá mà .. chẳng mấy khi thấy 6x xinh  xắn hiện đại thế  mà kg dc chụp .. kệ " Nàm nuôn " , thông cảm nhé

Cái này giá 50k hả chị , nặng  quá à

Ơh...ơh, sis hocap tiên phong thế này thì em cũng song pha đưa sis Nắng ra trận nuôn !

@Mazda6. Bác phải như bác Xe này
, tiền trao mà sao bác không chịu múc Cháo nhỉ:p??? thui thì lần sau cả nhà rút kinh nghịm để tránh bị phạt oan, ức lắm àh:p:p:p

Hạng B2
5/5/07
151
31
28
53
@Sis Mimo: phím cho em cái model của cái Sony mà sis đang dùng với nha. Em cũng sắm 1 cái & tranh thủ thời gian theo em Jenny nè

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Trường hợp sis muốn khai trừ tớ ra khỏi Hội thì cứ  làm sis nhé! Lần sau ko dám thò mặt ra luôn. Lần trước bác otosaigon có post nhưng sau sợ em bị thu hồi visa vô OS nên gỡ giùm, công nhận bác ấy tốt bụng thiệt đó!
mimo nói:
Ơh...ơh, sis hocap tiên phong thế này thì em cũng song pha đưa sis Nắng ra trận nuôn !

@Mazda6. Bác phải như bác Xe này
, tiền trao mà sao bác không chịu múc Cháo nhỉ:p??? thui thì lần sau cả nhà rút kinh nghịm để tránh bị phạt oan, ức lắm àh:p:p:p

Last edited by a moderator:
Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ
billnpn nói:
@Sys Mimo: phím cho em cái model của cái Sony mà sys đang dùng với nha. Em cũng sắm 1 cái & tranh thủ thời gian theo em Jenny nè
Là Sony NEX-5 đó bill ui, màu sắc cũng ok lắm, có đìu body hõng đẹp thui....mình dây mà phọt ông Địa :p

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ
NắngSG nói:
Trường hợp sis muốn khai trừ tớ ra khỏi Hội thì cứ  làm sis nhé! Lần sau ko dám thò mặt ra luôn. Lần trước bác otosaigon có post nhưng sau sợ gia đình tớ lục cục nên gỡ giùm, công nhận bác ấy tốt bụng thiệt đó!
Vậy thì em đưa vào xe em cho thành 1 bộ đo đỏ luôn nhé ;) Phong thủy tốt
!

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ
NắngSG nói:
Kha kha... email cho chị đi được ko? :D:D
mimo nói:
NắngSG nói:
Trường hợp sis muốn khai trừ tớ ra khỏi Hội thì cứ  làm sis nhé! Lần sau ko dám thò mặt ra luôn. Lần trước bác otosaigon có post nhưng sau sợ gia đình tớ lục cục nên gỡ giùm, công nhận bác ấy tốt bụng thiệt đó!
Vậy thì em đưa vào xe em cho thành 1 bộ đo đỏ luôn nhé ;) Phong thủy tốt
!
Em tập làm người tốt .... Sis pm địa chỉ Meo cho em nha

Hạng D
26/10/10
1.678
14.089
113
mimo nói:
billnpn nói:
@Sys Mimo: phím cho em cái model của cái Sony mà sys đang dùng với nha. Em cũng sắm 1 cái & tranh thủ thời gian theo em Jenny nè
Là Sony NEX-5 đó bill ui, màu sắc cũng ok lắm, có đìu body hõng đẹp thui....mình dây mà phọt ông Địa :p
Mấy mợ muốn mua máy chụp hình thì không cần phải mua cái Nex-5 cho tốn tiền, chỉ cần mua cái Panasonic ZS-7 là chụp hình và quay phim HD bá cháy mà giá cả phải chăng, cở trên dưới 300 Obama thôi .  Nó có loại màu đỏ rất được các chị em phụ nữ ưa chuộng .
Các mợ xem cái bản so sánh sau đây giữa Sony Nex-5 và Panasonic ZS-7, phía dưới họ có kết luận là họ khuyến khích nên mua ZS-7
http://snapsort.com/compa...S7-vs-Sony_Alpha_NEX-5

Xem youtube sau đây về cái Lumix ZS-7 thì các bác , các mợ sẽ biết thêm
[link]http://www.youtube.com/watch?v=qkSTMSZlkLM[/link]

Status
Không mở trả lời sau này.