Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
21/2/11
499
6
18
NắngSG nói:
Cám ơn thím nó nhé, tớ bắt đầu thích trang phục màu đỏ của thím ở avatar rùi đó :D Tớ luôn thích màu đỏ mà!

Nhìn nét mặt bác caheo khi móc bóp mắc cười nhỉ? mợ hocap chơi nhiều chiêu độc quá, lộ hàng! lộ hàng! hy vọng lão hàng xóm giường nhà tớ ko lang thang vô đây, mà hình xa xa thế này chắc lão ấy mắt cẩm cà nhèm rồi ko nhận ra được đâu thím nhỉ? (chỉ tinh mắt khi xem hình anh Minh với lão O3ma thôi) :D
mimo nói:
NắngSG nói:
hơ hơ... bác hocap nhớ nha! Em trừ bác 50% tiền đền bù luôn giờ!
Công nhận Mimo nhìn yêu thiệt!
Bữa nào mời Sis
nhé! hay
ạh???
Mợ cứ lo xa, hàng xóm giường nhà mợ có nhận ra mợ thì chắc gì đã sao. Có khi bác í còn căng mắt nhìn xem mợ ăn ảnh thế nào ấy chứ.

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Комсомольская правда đưa tin: Sự cố "thu ko đủ chi" đã được nhóm phi hồi giáo NắngSG và Rongviet lên tiếng nhận trách nhiệm, nhóm này đã ko hoàn thành nhiệm vụ được HT giao là đến sớm thu tiền nên để em Hi-arch sót mất 5 mạng với 1 nửa số vé gửi xe:D Xin thành thật nhận lỗi trước ban lãnh đạo và mợ Hocap... cám ơn mợ quá nhiệt tình chu đáo đã tổ chức một bữa tiệc ngon bổ rẻ linh đình, góp phần cho đại hội trù bị thành công rực rỡ

Hạng B2
21/2/11
499
6
18
Tiền trao  rồi mà dây chưa có chị ơi .. em đến đây để tìm bạn đoá .. và tìm việc nữa , em chuyên dì giai nội thất 3D  nhé
reddeco
Hình ảnh buổi offline OSFI 14/3

Em đính chính chút xíu, kẻo các bác hiểu nhầm. Đúng là em mon men vào OSFI để kiếm bạn thật, nhưng là đề  làm quen và học hỏi đàn anh đàn chị là chủ yếu chứ không phải kiếm chồng đâu các bác nhá. Vì vậy mong các bác vì thế hệ trẻ mà quan tâm giúp đỡ em trong công việc chứ đừng tập trung kiếm chồng cho em .
.
@ mợ HOCAP : cảm ơn mợ hôm đó nhiệt tình và chu đáo. Lần sau em sẽ dẫn bạn tới thưởng thức cafe buôn mê của quán mợ. Chúc mợ nhanh thu hồi phí của các thành viên vui chơi mà quên rút ví .

Hạng B2
26/10/09
235
4
18
sài gòn
tuando nói:
Kính báo tất cả các bác: Về vấn đề tài chính.
Theo báo cáo tài chính từ Ban Giám Sát thì:
- Hiện nay số tiền quỹ thu được chưa đủ chi trả các chi phí cho buổi off (do quán Tiny đã chuẩn bị thức ăn + đồ uống cho đủ số pax đã đăng ký với ngân sách 50K/pax)
- Có 11 bác có đăng ký nhưng không tham dự được (một số bác có nhắn tin và gọi điện cho em vào phút chót để cancel do kẹt đột xuất). Ngoài ra thì có 5 bác có tham dự nhưng vì đông vui quá nên Ban Bán Vé chưa kịp trao vé và thu tiền.

Danh sách 11 bác không tham dự (trừ 2 bác MyZo, Chaugiahien):
Hình ảnh buổi offline OSFI 14/3

Danh sách 5 bác BTC chưa kịp thu phí:
1+2/ F1racer + thư ký: 2 vé
3/MyZo
4/Mazda 6
5/ Chaugiahien

Đề nghị các bác có tên trong danh sách trên vui lòng ghé quán Tiny để đóng phí (50K/pax) trong khoảng thời gian từ nay đến hết ngày Thứ Bảy 18/3/2011. Chị Hocap vui lòng thông báo cho nhân viên quán danh sách trên để tiện ghi nhận việc thu phí.

Vụ PHẠT đi trễ và không đi ... đúng là phải phân minh, tuy nhiên kỳ này mức phạt chưa thông báo rõ ràng khi đăng ký, nên không phạt được. Lỗi tại em quên đưa ra "luật chơi" từ đầu. Xin nghiêm khắc kiểm điểm và rút kinh nghiệm lần sau.
bác hội trưởng xem lại hộ e nhé
e có đến và đóng tiền cho mỡ hi-arch rồi bc1 ơi, e đưa mợ ấy 100k lúc ngồi phía cuối với kecodoc rồi
đề nghị mợ hi-ach vào xác nhận hộ e cái nhé chứ có 50k mà làm thế thì tội e quá

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
NắngSG nói:
Комсомольская правда đưa tin: Sự cố "thu ko đủ chi" đã được nhóm phi hồi giáo NắngSG và Rongviet lên tiếng nhận trách nhiệm, nhóm này đã ko hoàn thành nhiệm vụ được HT giao là đến sớm thu tiền nên để em Hi-arch sót mất 5 mạng với 1 nửa số vé gửi xe:D Xin thành thật nhận lỗi trước ban lãnh đạo và mợ Hocap... cám ơn mợ quá nhiệt tình chu đáo đã tổ chức một bữa tiệc ngon bổ rẻ linh đình, góp phần cho đại hội trù bị thành công rực rỡ

Thanks mợ Nắng ,  văn hoá chịu trách nhiệm của OSFI  rất là dc.
lãi suất 20 % / ngày nên cứ từ từ trả cũng dc  mợ nhé

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
@ mada6 : de minh noi hiarch kiem tra lai  , hom nay em ấy di Tỉnh  nên kg lien lac dc , neu em ấy nhầm thi sorry  nhé .
reddecor : Tìm bạn  chứ có phải  tìm chồng đâu mà .. mà nếu tìm dc chồng ở chốn ba quân F and I này thì may mắn lắm đó em à .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/11/09
208
11
18
;)  hihiihihhi...để thứ 6 này ghé nhà bác hocap uống thử cafe và thanh toán luôn nhé

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Rocket1349 nói:
Ơ...ơ...thế em giúp BTC tìm ra được mấy bác núp lùm thì em có được du di gì không nhỉ?
có việc mà kg đi thì chỉ phạt 50 , nhưng quên thì phạt 500 , BTC tìm núp lùm xong rồi em à . Em thất nghiệp rồi nhé

Status
Không mở trả lời sau này.