Hạng B2
10/1/07
293
1
0
www.otosaigon.com
Chúc mừng các Bác đã về nhà an toàn, ngồi đọc một hơi 15 trang mà cứ lo không biết chuyện gì sẽ xảy ra tiếp, đúng là tinh thần Off -road. Thanks Bác Rocket về bài phóng sự rất hay và rất trung thực, dễ làm nãn lòng ai đang định tập tành op dốt.

Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
Thanks Bác Rocket về bài phóng sự rất hay và rất trung thực, dễ làm nãn lòng ai đang định tập tành op dốt ?????
MÁU hơn chứ bác !!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/9/10
313
0
0
@F1: còn gửi trên xe đôi dép nhựa (đề phòng giày tèo thì còn có cái mà rửa chân). nhớ bảo quản cẩn thật để bữa đi tới em có cái xài đó. k là phạt hì hì:D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
thuybinh nói:
@F1: còn gửi trên xe đôi dép nhựa (đề phòng giày tèo thì còn có cái mà rửa chân). nhớ bảo quản cẩn thật để bữa đi tới em có cái xài đó. k là phạt hì hì:D
Hôm qua đang kẹt, thấy đôi dép định bán ve chai kiếm ít lúa, nghĩ lại thấy tiếc nên vẫn để trên xe:D

Hạng D
21/3/09
1.020
112
63
Saigon
Bác Roc chọc tui hoài nhé ! Vitara lần này đành ở nhà vì thấy cung đường khủng qu1a nên ...sợ . ! hihi , vì bữa đó có chút công việc ,không đu theo các bác được là buồn lắm ....nhớ giữ gìn sức khỏe  nhe các bác . To bác Toy , em thấy bác cứ chân không mà lội bùn như vậy là k tốt đâu nhé ! bữa nào em sẽ viết bài độ ...người trong off road hầu các bác !   

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
seabreaz nói:
Bác Roc chọc tui hoài nhé ! Vitara lần này đành ở nhà vì thấy cung đường khủng qu1a nên ...sợ . ! hihi , vì bữa đó có chút công việc ,không đu theo các bác được là buồn lắm ....nhớ giữ gìn sức khỏe  nhe các bác . To bác Toy , em thấy bác cứ chân không mà lội bùn như vậy là k tốt đâu nhé ! bữa nào em sẽ viết bài độ ...người trong off road hầu các bác !
Dạ, thanks bác quan tâm, em biết vậy nhưng lúc đó cá đuối quá, mang ủng nặng chân, bỏ chân không cho cơ động, mặc dù cũng rất rón rén, sợ có miểng chai hay gai nhọn thì :(
Vậy là chiến tiếp nhá các bác, chuyến này em làm nài, không làm chã nữa

@ bác Hải: ráng đi với anh em cho vui nha bác

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Mai em liên lạc với bến phà, xin số ĐT luôn, dặn họ lúc nào anh em mình đến cũng qua sông được, tránh trường hợp "qua sông phải lụy đò"

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
TOY nói:
Mai em liên lạc với bến phà, xin số ĐT luôn, dặn họ lúc nào anh em mình đến cũng qua sông được, tránh trường hợp "qua sông phải lụy đò"
Ok bác, có gì liên lạc với đò trước để chủ động lúc về.
P/S/: chuyến rồi bác làm chã rất tốt, chuyến sau tiếp tục phục vụ anh em chứ luân chuyển công tác chi cho mất công ....:D:D

Hạng B2
24/9/10
313
0
0
tình hình ổn rồi đấy, nghe chừng tinh thần đang lên rất cao. oder trước bến phà là bít cỡ nào rùi ha ha. mong sớm gặp lại các bác.

Tập Lái
16/10/10
30
0
0
Chúc mừng các bác đã về an toàn . The cung đường cực khũng này khi nào mới khởi hành vậy bác .