Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
các bác bổ sung em vào danh sách cho ngày 6/11
daugia 24h , UAZ còi.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
daugia24h nói:
daugia 24h , UAZ còi.
Xe xong rồi hả bác. Chúc mừng chúc mừng

UAZ còi nhà em vẫn đang banh ta lông, chẳng biết khi nào mới xong.
Cụ UAZ nhà em rõ là khổ, giá như vợ người được sinh tại Nhật, tại Mỹ còn được bác sỹ chăm chút tử tế. Đằng này sinh ở Nga nên cứ kệ papa ló[:O]
Thôi em cũng ráng đưa em ló đi phẫu thuật lại để kịp đu theo các bác:(

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
mucachai nói:
daugia24h nói:
daugia 24h , UAZ còi.
Xe xong rồi hả bác. Chúc mừng chúc mừng

UAZ còi nhà em vẫn đang banh ta lông, chẳng biết khi nào mới xong.
Cụ UAZ nhà em rõ là khổ, giá như vợ người được sinh tại Nhật, tại Mỹ còn được bác sỹ chăm chút tử tế. Đằng này sinh ở Nga nên cứ kệ papa ló[:O]
Thôi em cũng ráng đưa em ló đi phẫu thuật lại để kịp đu theo các bác:(
Xe chưa xong nhưng mùa mưa sắp hết rồi , đi chuyến này xe có vấn đề thì để lại rừng luôn. khi nào xem bác xong hú em đi hầm đất test trước ngày lên đường nhé bác.

Tập Lái
9/8/09
23
0
0
52
Chào ace hội  tắc đường,

Xe Offroad khi máy đang nóng mà băng xuống suôi  thì có bị nưt  năp qui lát ko? nóichung  là  có  phải  bỏ mạng vơ 2 ko?  e  đang đi  Everest  2008 MT2x4,  thì phải làm  jì  để  đi  mấy cung đường khủng hoảng như  chim vàng anh ây.

Cám ơn các pác.

Xưa bộ đội cụ hồ: Xả Thân Vì Nước
Nay chiến binh vợ 2 : Xả Nước Cứu Thân

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
LoveLexus nói:
Chào ace hội  tắc đường,

Xe Offroad khi máy đang nóng mà băng xuống suôi  thì có bị nưt  năp qui lát ko? nóichung  là  có  phải  bỏ mạng vơ 2 ko?  e  đang đi  Everest  2008 MT2x4,  thì phải làm  jì  để  đi  mấy cung đường khủng hoảng như  chim vàng anh ây.

Cám ơn các pác.

đi xe 2 cầu thôi bác, xe 1 cầu chết liền. bác để xe của bác ở nhà và đi cùng xe với các anh , em offroad xả stress.

Tập Lái
9/8/09
23
0
0
52

Ngồi sau vàng Anh bác Ma ní và Toy cứ cúi rạp người vì sợ cáp đứt là tiêu...

Cho em góp í an toàn cho  hình trên :
Ở 2  đầu cáp, cách xe khoảng 2,3 tâc, treo chêt mỗi  đầu 1 cái balô  5kg, nêu có đứt cáp thì cũng nhẹ tôi  hơn 95%.

Xưa bộ đội  cụ Hồ  : XẢ THÂN VÌ NƯỚC
Nay chiến binh  or :  XẢ  NƯỚC VÌ THÂN

Tập Lái
9/8/09
23
0
0
52
daugia24h nói:
LoveLexus nói:
Chào ace hội tắc đường,

Xe Offroad khi máy đang nóng mà băng xuống suôi thì có bị nưt năp qui lát ko? nóichung là có phải bỏ mạng vơ 2 ko? e đang đi Everest 2008 MT2x4, thì phải làm  jì  để đi mấy cung đường khủng hoảng như chim vàng anh ây.

Cám ơn các pác.

đi xe 2 cầu thôi bác, xe 1 cầu chết liền. bác để xe của bác ở nhà và đi cùng xe với các anh , em offroad xả stress.

Cam on bác dau gia 24g,
Sao em thay ben  offroad  saigon challenge 2010, thay co may em coupe  lexu,  và các  e khac nua,   chăc la di co vu cho doan qua....

Theo loi bac thi chac e phai di theo 1 chuyen hoc hoi, de biet minh thieu cai ji ...
thân

Hạng B1
21/6/10
69
0
0
51
cám ơn Bác chỉ dạy, nhưng chả hoạt động liên tục nên anh em lười biếng, hơn nữa đại hình khùng nên chả lụa thành cá đuối hết rồi, chỉ còn cách núp cho tiện thôi Bác ạ

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/8/09
23
0
0
52
Bác maní,
em nghĩ safety first  là #1. ít nhât1  là  ko bi  vang day be kính,  móp đít vợ2  , u  đầu là ok  ròi  (hồi xưa mấy ông già ko có ok

Bac rành cáivụ xe dang nong mà lao xuong suoi thi may xe co bi  send to recycle bin ko bac ?

Chuyen sau em sap xep theo lam lo cho bac nhe.

Thân

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Đang kéo cáp căng như dây đàn thế kia mà 2 bác ấy ngồi thu lu trên thùng xe thì nguy hiểm quá
. Em thì kiếm chỗ trốn ngay vì lúc cáp đứt thì không thể đoán đuợc nó quăng huớng nào. Em thấy lúc truớc các bác vẫn dùng 1 đoạn dây giằng giữa đoạn cáp đang kéo mà. Chắc lại cắt bớt quy trình rồi
.