Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
23/9/12
357
8
18
39
@ bvy: Bác đang làm cái hồ bơi ban công thế bác có gì chỉ giáo em thêm không ạ? Hồ bơi ban công bác làm đó là diện tích bao nhiêu cho riêng phần hồ và bao nhiêu cho cả góc ngoài trời đó ạ?
Và làm có tốn nhiều xèng không bác?

Em thấy ở Nha Trang có cái hồ bơi trên tầng 6 hay 7 gì đó làm khéo nhìn nối liền vào chân trời ngoài biển ảo không thể tả.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.359
113
haobui nói:
Ối đệch, lại chơi nhau . Bravia ko phải bạn mình nha mấy bác . :mad:
Nhắc mới nhớ, kenton đg vẫn còn nợ tiền mình.
chắc là tại nó chưa trả nên hậu quả nó thế nhểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểểể!:D

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
haobui nói:
Ối đệch, lại chơi nhau . Bravia ko phải bạn mình nha mấy bác . :mad:
Nhắc mới nhớ, kenton đg vẫn còn nợ tiền mình.
Các Bác làm ơn nhớ giúp nhé. Hai tay này cũng không phải bạn mình. Đừng bao giờ cho mượn tiền cùng các tài sản có giá trị vô cùng tận như ....bạn gái mới quen, em kết nghĩa....:D:D:D:D:D:D:D:D

Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35
SillyHoney nói:
@ bvy: Bác đang làm cái hồ bơi ban công thế bác có gì chỉ giáo em thêm không ạ? Hồ bơi ban công bác làm đó là diện tích bao nhiêu cho riêng phần hồ và bao nhiêu cho cả góc ngoài trời đó ạ?
Và làm có tốn nhiều xèng không bác?

Em thấy ở Nha Trang có cái hồ bơi trên tầng 6 hay 7 gì đó làm khéo nhìn nối liền vào chân trời ngoài biển ảo không thể tả.
Xê Ra Tồng Nha Trang

Hạng B2
19/7/12
116
1
0
49
bravia nói:
Rallyvn nói:
sếp em có cái hồ bơi 5mX10m chi phí bảo dưởng xử lý nước trọn gói 1.300.000/ tháng với giá này anh ý nói là chấp nhận được.( nếu so sánh với các nước khác thì khoảng 300-500 usd/tháng)
Với chi phí xây hồ bơi là ok,vận hành hồ bơi là 1 câu chuyện khác, nên đẳng cấp mới khác phong độ....hihi.
Ủa có dịch vụ tới bảo dưỡng hồ bơi trọn gói luôn à. Bác cho em hỏi dịch vụ này gồm những cái gì không nhỉ?

Theo em biết thì dịch vụ này thì họ đãm bão chất lượng nước hồ bơi luôn đạt tiêu chuẩn,vệ sinh máy lọc,xung quanh hồ bơi....và những gì liên quan đến hồ bơi.

Hạng B2
23/9/12
357
8
18
39
Em có nhiều PM muốn trả lời quá mà sao lên B1 rùi vẫn không PM được là sao ta? Em đủ điều kiện rùi mà nhỉ :mad:

Bác HT cứu em với :oops:

Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35
copy câu hỏi lên đây, không cần báo nick hỏi, rồi trả lời luôn đi bác

Status
Không mở trả lời sau này.