Tập Lái
24/8/09
48
0
0
43
TP.HỒ CHÍ MINH
tomtran1981 nói:
Bác canada oi, tình hình là em nhờ 1 người quen bên Nhật hỏi bộ đèn Bi xenon theo link bác cho thì nó chỉ bán mổi bóng thôi, hàng hyper xenon, chỉ mỗi 2 bóng đèn chẳng có ballast luôn nha, giá là 38000 yên( only lamp)
Bác xem lại giùm e thông tin chính xác để e nhờ hỏi giá xem thế nào, chứ e kh nghĩ là nguyên cả set bi xenon lại rẻ thế đâu.
Người bạn e chuyển về cho e 1 bộ chỉ có mỗi 2 cái bóng đèn không có balast gì hết trơn ( thất vọng tràn trề luôn bác ơi, mất toi của e 38000 yên). chắc mai ra gắn vô xe chạy đỡ..hic..giấc mơ hyper bi xenon của em tan thành mây khói.

Cac bác cho e hỏi thêm xe teana xài bóng H7 dúng không ? hay là H ? ở nhà em còn bộ H4+balast cua Philip hồi trước của xe cũ em, giờ không biết có xài lại được không, hồi đó e mua 9 triêu, giờ mà không gắn vô đươc chổ nào chắc em ôm mối tình này thiên thu luôn rùi. Con không nuẵ thì mua chiếc xe dạp diện gắn vô cho nó ngầu :(

kakakak (cưng hả bưởi!kekek) ? Tham khảo kỉ rồi hãy chơi ..cưng rút kinh nghiệm lần sau nha!

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
bác 24h nói thế cũng ko phải, phải có người đi trước thì người sau mới rút được kinh nghiệm, thanks bác Tô Mì 1981

Hạng B1
16/2/08
69
0
0
Ho chi minh
hehe, bác 24h là bạn mình, khong sao đâu bác carot oi, em phải làm chuột bạch trước okie thì mới dám thông báo chia sẻ với a e, chứ đợt vừa rồi mà ae follow me là cắn ớt hết. Hôm nay rảnh em định đi gắn đèn xem như thế nào, chứ lỡ mua 2 cái bóng mà gần 8chai rồi ( trái ớt hiểm)..

Tập Lái
24/8/09
48
0
0
43
TP.HỒ CHÍ MINH
tomtran1981 nói:
hehe, bác 24h là bạn mình, khong sao đâu bác carot oi, em phải làm chuột bạch trước okie thì mới dám thông báo chia sẻ với a e, chứ đợt vừa rồi mà ae follow me là cắn ớt hết. Hôm nay rảnh em định đi gắn đèn xem như thế nào, chứ lỡ mua 2 cái bóng mà gần 8chai rồi ( trái ớt hiểm)..

Đúng là bạn hiền dể thương! mình nói vui chứ bộ kekeke...nói như bác carotJR chí lí rồi...e xin theo đuôi các bác! hiện tại mình chì tham khảo mọi thứ cho chắc chắn ..giá cà - nguồn hàng - và chất lượng trước ! cần nhiều thông tin từ các bác nhiều hơn. Tối qua mình ghé parkson hùng vương gặp 1 teana 2.5XV không biết là xe của bác nào , màu xanh dương đậm lạ mắt có cửa panaroma nhìn cool ! cho e xin cái tên chủ xe để giao lưu hỉ?

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
đấy xe đấy mới đẹp, Japan xịn đấy nhé
, Parkson đang chiếu phim gì thế bác