Tập Lái
19/10/09
7
0
0
47
Fukuoka Japan

Có phải các bác tìm cái này không? Em thấy nó ghi là dùng cho TEANA nhung không biết có đúng đoi xe các bác không?
Em đang o JP nè (nhà em cách NISSAN 15 phút đi xe, T7 nào cũng đi câu cạnh bãi xe NISSAN) nhung tiếc rang sáng mai em qua VN mất rồi.

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
cái đèn xe bác post là dòng Teana J31 đời trước 2009 , dòng teana mới sau này là có mã chasis là J32 , nếu bác thương anh em thì vào hãng mua giúp anh em bộ đèn, ship về VN , anh em gửi tiền cho bác trước .

Tập Lái
19/10/09
7
0
0
47
Fukuoka Japan
canadabuon nói:
cái đèn xe bác post là dòng Teana J31 đời trước 2009 , dòng teana mới sau này là có mã chasis là J32 , nếu bác thương anh em thì vào hãng mua giúp anh em bộ đèn, ship về VN , anh em gửi tiền cho bác trước .

Vay chac la cai nay ha bac? (dung cho PJ32  J32  TNJ32)

Cai ben phai la hang OEM, cai ben trai no goi la Hiper bi-xenon (cung hang san xuat nhung anh sang xa hon ma van du tieu chuan kiem dinh cua Nhat bun (no ghi nhu vay)).

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
chính xác là bộ này bác ạh, em check trên mạng giá khoảng 500 USD phải không bác ( em đổi từ Jap YEN sang USD nên không chính xác lắm )

Tập Lái
19/10/09
7
0
0
47
Fukuoka Japan
canadabuon nói:
chính xác là bộ này bác ạh, em check trên mạng giá khoảng 500 USD phải không bác ( em đổi từ Jap YEN sang USD nên không chính xác lắm )

Nếu em mua bên này thì giá chỉ khoảng 400$ thôi (em đat hàng trên mạng và tính cả cuoc vận chuyển đến tận nhà em). Nhung không biết cái này có phụ thuộc tay lái thuận hay nghịch gì không bác?
Sáng mai em bay VN rồi, nếu có bác nào cần thì đành để lần sau em về sẽ xách sang giùm các bác;)

Tập Lái
24/8/09
48
0
0
43
TP.HỒ CHÍ MINH
anpanman nói:
canadabuon nói:

Nếu em mua bên này thì giá chỉ khoảng 400$ thôi (em đat hàng trên mạng và tính cả cuoc vận chuyển đến tận nhà em). Nhung không biết cái này có phụ thuộc tay lái thuận hay nghịch gì không bác?
Sáng mai em bay VN rồi, nếu có bác nào cần thì đành để lần sau em về sẽ xách sang giùm các bác;)
Great! chắc mình cũng xin đăng kí với các bác quá nhìn đèn Hiper bi-xenon mà sướng rân! không biết về vn lắp ráp chất lượng thế nào ta?
.Ahh mà e không biết các bác có lập hội TEANA không hi? cafe giao lưu cuối tuần!

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
bác gì bên japan nhớ check xem bộ đèn này là hàng OEM ( zin từ trong hãng ) nó có chức năng AFS không ?? hay phải mua riêng bộ điều khiển đế nối vào ECU trung tâm ??

Hạng B1
16/2/08
69
0
0
Ho chi minh
Nhìn cái đèn Hiper me ly quá, chẳng bù với cái đèn vàng ghẻ. E phải đến tháng 1 mới sang Japan, chắc phải nhờ bác mua giùm em luôn cho nhanh.

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
46
BMW Convertible nói:
Em cũng đang cần một bộ bệ cửa có chữ Teana có đèn màu xanh bên trong và bộ đèn project , có bác nào biết chỗ đặt giùm em một bộ nhé,cám ơn các bác.

Bộ Door Sill pác cần nè phải k? nưngài cho Teana 05-07, không bik 08-09 xài đc k?