Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
BMW Convertible nói:
motorsport nói:
BMW Convertible nói:
Em cũng đang cần một bộ bệ cửa có chữ Teana có đèn màu xanh bên trong và bộ đèn project , có bác nào biết chỗ đặt giùm em một bộ nhé,cám ơn các bác.

Bộ Door Sill pác cần nè phải k? nưngài cho Teana 05-07, không bik 08-09 xài đc k?

Em cũng k biết có gắn vừa k , để em xem lại có gì em báo với bác nhé ,thank bác nhiều

xe bác convertibel ko có àh, xe em mua đã có sẵng rồi.

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
carotJR nói:
bác cruise ngố ui mai mốt em đi mũi né có đc discount ko bác

Dạ có discount ngày thường chứ lễ lọc bác thông cảm cho em. Các bác có nhu cầu resort thì em cũng giúp được vài nơi như Hoàng Hải, Mai Khanh Gia Trang, The Beach (mấy thằng con chủ ở đây chơi với em và đều là dân saigon ra đây làm ăn)

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
31 này đi EMMA ko bác Cruise_Ngố em với bác hình như biết mặt nhau rồi nhỉ hehehe

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
carotJR nói:
31 này đi EMMA ko bác Cruise_Ngố em với bác hình như biết mặt nhau rồi nhỉ hehehe

dạ để em xem nếu vào kịp thì đi lên chơi với bác trên đó, còn ko kịp thì hẹn bác dịp sau, vì em đang có khách quen ra chơi nên phải ở lại tiếp họ.
P/s: em họ Ngo nên lấy Cruise_ngo nên đừng gọi em thế tội em.

Hạng B1
16/2/08
69
0
0
Ho chi minh
Bác canada oi, tình hình là em nhờ 1 người quen bên Nhật hỏi bộ đèn Bi xenon theo link bác cho thì nó chỉ bán mổi bóng thôi, hàng hyper xenon, chỉ mỗi 2 bóng đèn chẳng có ballast luôn nha, giá là 38000 yên( only lamp)
Bác xem lại giùm e thông tin chính xác để e nhờ hỏi giá xem thế nào, chứ e kh nghĩ là nguyên cả set bi xenon lại rẻ thế đâu.
Người bạn e chuyển về cho e 1 bộ chỉ có mỗi 2 cái bóng đèn không có balast gì hết trơn ( thất vọng tràn trề luôn bác ơi, mất toi của e 38000 yên). chắc mai ra gắn vô xe chạy đỡ..hic..giấc mơ hyper bi xenon của em tan thành mây khói.

Cac bác cho e hỏi thêm xe teana xài bóng H7 dúng không ? hay là H ? ở nhà em còn bộ H4+balast cua Philip hồi trước của xe cũ em, giờ không biết có xài lại được không, hồi đó e mua 9 triêu, giờ mà không gắn vô đươc chổ nào chắc em ôm mối tình này thiên thu luôn rùi. Con không nuẵ thì mua chiếc xe dạp diện gắn vô cho nó ngầu :(

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
bác gắn bóng hyper xenon thôi cũng chói loá, khỏi projector luôn , xe em cũng xenon zin dùng housing zin , ko có projector, sáng lắm. Em cũng ko biết là cặp bi xenon zin theo xe là bao nhiêu , hôm trước có 1 bác ở nhật định giúp anh em , liên lạc bác ấy xem sao.