Hạng D
16/11/20
2.631
7.860
113
37
Hi bác chủ, vì bác mới đi nên cho e hỏi chút. Đường từ Bảo Lộc đi Tà Đùng (chú Đông Home stay) có ổn cho sedan không bác? Em xem vài clip trên youtube thấy có mấy team đi xe máy mà qua cây cầu bé xíu, không biết xe hơi qua được không ...
Mấy youtube mà đi qua cây cầu đó là do GG chỉ bậy. Đường từ BL đi Tà Đùng ok nhé bác. Sedan cứ đi vô tư. từ BL cứ đi đường Nguyễn Văn Cừ, hết đường rẽ phải vào DT725 tới ngã 4 sẽ có bảng chỉ dẫn đi Đak Nong, theo hướng đó tới thẳng Tà Đùng thôi. Đừng tin GG nó chỉ đi qua con cầu rất chật.

Hạng D
22/1/19
4.046
6.635
113
Mấy youtube mà đi qua cây cầu đó là do GG chỉ bậy. Đường từ BL đi Tà Đùng ok nhé bác. Sedan cứ đi vô tư. từ BL cứ đi đường Nguyễn Văn Cừ, hết đường rẽ phải vào DT725 tới ngã 4 sẽ có bảng chỉ dẫn đi Đak Nong, theo hướng đó tới thẳng Tà Đùng thôi. Đừng tin GG nó chỉ đi qua con cầu rất chật.
Thanks bác! Lộ trình sẽ như thế này phải không bác?

Hạng D
16/11/20
2.631
7.860
113
37
Có vẻ như đường từ DT725 nó sẽ khá hẹp phải không bác? Chất lượng mặt đường thế nào vậy bác?
BL thì em tới nhiều lần rồi nhưng chưa đi qua Đak Nông bằng đường này bao giờ nên cần thêm chút thông tin. Hehe
Từ BL đi DT725 ra tới Bảo Lâm thì lúc đầu khá hẹp, xe máy khá đông do còn vướng KDC, 2 lane, mỗi lane đủ 1 xe ô tô và xe máy. Qua tới hướng quẹo đi Lộc Ngãi là đường to hơn tí, xe cũng vắng hơn nhiều, tốc độ ngoài KDC cho max 80 nên đi cũng thoải mái, đường đẹp. Đường này em đi lên ĐL đi hoài nên rất thích, có 1 khúc đi ngang qua rừng thông rất đẹp, nếu không gấp thì cứ tà tà đi qua đây ngắm cảnh.

Tập Lái
17/8/15
10
30
13
Từ BL đi DT725 ra tới Bảo Lâm thì lúc đầu khá hẹp, xe máy khá đông do còn vướng KDC, 2 lane, mỗi lane đủ 1 xe ô tô và xe máy. Qua tới hướng quẹo đi Lộc Ngãi là đường to hơn tí, xe cũng vắng hơn nhiều, tốc độ ngoài KDC cho max 80 nên đi cũng thoải mái, đường đẹp. Đường này em đi lên ĐL đi hoài nên rất thích, có 1 khúc đi ngang qua rừng thông rất đẹp, nếu không gấp thì cứ tà tà đi qua đây ngắm cảnh.
Cảm ơn gợi ý của anh

Hạng D
16/10/06
1.547
10.022
113
sites.google.com
Khu tà đùng, đặc biệt là nhà chú đông, đang bị báo chí đánh, xây ko phép. Chổ này chơi 1 buổi là chán à. Gặp mưa thì thôi rồi luôn.