Hạng B2
4/11/06
195
5
0
Tp HCM
RE: Hội Captiva HCM

Híc ! Hội CAP đông quá nhưng khi họp mặt thì không được bao nhiêu. Các Bác đã vào hội rồi thì phải ráng đi họp mặt nhé :D

Hạng B2
20/4/07
267
1
18

Chưa có xe, vì đợi lâu quá đăng ký con LTA mà chờ dài cả cổ. Đang chạy Altis cho chân gia nhập hội CAP được ko?

Hạng B1
19/11/06
52
0
0
51
HCM
www.dohuco.com

chào các bác trong hội Captiva HCM, chào bác Sơn Nguyễn. Mấy ngày nay tôi thấy bực mình và stess vì phải nghe Saleman ở Vidamco Showroom Lê Lợi hứa giao xe. Ngày đặt cọc, họ hứa đến cuối tháng 4 or đầu tháng 5 giao xe. Tôi bực mình nữa là đến giờ này họ lại nói không đến biết khi nào, có thể tháng 7 mới có xe. Mặc dù rất thích chiếc xe này nhưng tôi thất thất vọng với cách bán hàng củ chuối này và hôm nay đã quyết định hủy mua chiếc Captiva này. Rất tiếc là phải quyết định như vậy nhưng tôi không thể chờ được. Nếu các bác vẫn kết nạp người thích Captiva nhưng không có xe thì cứ để tên tôi trong hội Captiva nhé.

Chúc hội Captiva các bác ngày càng hoành tráng.

Tập Lái
7/3/07
1
0
1

Chào các Bác, Em thực sự mê CAP mới vào 4rum thấy topic tiêu đề Hội Captiva HCM em đã dành cả buổi tối đọc từng bài post của các Bác. Em mới ra trường và đang làm lính... Mới có driving license, còn nghèo lắm chưa có tiền mua CAP vào hội với mấy Bác nhưng em có 1 mục tiêu ... chắc sẽ là member thứ 1000 của Hội...:D. Chúc các Bác duy trì tốt mối quan hệ và ngày càng mở rộng hội..

Chào thân ái, quyết thắng và đoàn kết.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

@warrior: bác cứ khéo chọc anh em. Không cần có Cap đâu, chỉ cần bác có chung tình yêu với em nó là được. Khi nào off line nữa chúng ta đàm đạo.:D

Hạng B2
21/5/07
123
0
0

Tiếc nhỉ. Hà nội không có hội Cap.

Có bác vừa thông báo đợt này VDC cho ra 400 em LTZ.

Thôi hỏng! em vừa phải đưa ra thêm 15 bác phờ-răng-cờ-lin tức 1500$ nữa để chiều nay lấy LTZ mà bác bẩu ra dững 400 phát thì em ngu rồi. Thôi, vui vì có vợ hai là chính. Chờ đêm tân hôn suốt từ đầu tháng 3 rồi.

Hồi hộp quá. Chờ đại lý gọi ra nhận xe.

Hạng B2
5/4/07
137
0
0

Anh em nào trong hội CAP muốn thử nghiệm nâng cấp giàn lạnh xin pm cho em một tiếng nhé. 5 chiếc nhé. Xe em thử nghiệm cũng thánh công lắm. nên bây giờ thử đại trà nè.

thân

tr

Hạng B2
24/2/07
451
3
0

Trích đoạn: Carexpress

Anh em nào trong hội CAP muốn thử nghiệm nâng cấp giàn lạnh xin pm cho em một tiếng nhé. 5 chiếc nhé. Xe em thử nghiệm cũng thánh công lắm. nên bây giờ thử đại trà nè.

thân

Bác cho em đăng ký nhé. Bác có thể cho em biết cụ thể là nâng cấp như thế nào được không? lắp thêm hay tăng công suất, có cải tạo nội thất nhiều hay không? và chi phí thế nào?
Cảm ơn bác.

tr