Hạng B2
24/2/07
451
3
0
RE: Hội Captiva HCM

Trích đoạn: Carexpress

Anh em nào trong hội CAP muốn thử nghiệm nâng cấp giàn lạnh xin pm cho em một tiếng nhé. 5 chiếc nhé. Xe em thử nghiệm cũng thánh công lắm. nên bây giờ thử đại trà nè.

thân

tr
Bác cho em đăng ký nhé. Bác có thể cho em biết cụ thể là nâng cấp như thế nào được không? lắp thêm hay tăng công suất, có cải tạo nội thất nhiều hay không? và chi phí thế nào?
Cảm ơn bác

Hạng B2
5/4/07
137
0
0

miễn phí cho 5 anh em OS mà heheh không có chi phí gì hết bác ơi...đợt này em tặng .

thân

tr

Hạng B2
2/1/07
134
0
0

Trích đoạn: Carexpress

Anh em nào trong hội CAP muốn thử nghiệm nâng cấp giàn lạnh xin pm cho em một tiếng nhé. 5 chiếc nhé. Xe em thử nghiệm cũng thánh công lắm. nên bây giờ thử đại trà nè.

thân
Bác cho em theo Bác 1 xuất nhé .Thanks bác nhiều

tr

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Em nữa nhé bác Trung ơi. Sẵn tiện chạy ra bảo trì một số thứ linh tinh luôn.

Hạng B2
21/5/07
123
0
0

Khổ rồi ! Khổ rồi !

Em cũng bất mãn cái kiểu 1 dàn lạnh của Cap lém nhưng bây giờ mới lấy được em nó về mà lại ở Hà nội. Bác TRung có thể chỉ giáo về nguyên lý để độ vụ này không ? Em nghe bác chỉ giáo rồi tìm thử mấy chú ở hà nội nhờ làm xem sao vậy ?

Hạng B2
5/4/07
137
0
0

Số tự động đã về...mừng quá...mấy anh em Club mình rãnh rổi ghé nghiên cứu cùng em nhé.

thân

Tr

Procar

Hạng C
28/11/06
865
22.388
93
53

Chúc mừng bác thư ký hội CAP - sonnguyen trở thành Ô - Ét - sờ - Pê - Đê (OSPD). Sau tuần "Dập Mật" bác nhớ khao nhé!

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0

Các bác ơi, ngày hôm nay bác sonnguyen của hội mình vừa được lên chức OSPD vừa tổ chức "song hỷ". Các bác mau chúc mừng bác ý đê. Thực là Đại hỷ Đại hỷ.
@sonnguyen: Một lần nữa xin chúc mừng bác. Kỳ tới họp mặt nhớ rửa hai chức lun nghe:D