Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Thêm 1 hint cho bác tính, sở dĩ anh V huy động dc trái phiếu trên thị trường quốc tê vì ảnh duy trì dc cơ cấu vốn rất tốt 40% Vốn, anh V phát triển nóng mà ảnh duy trì dc cơ cấu vốn như vậy là đáng nể, trong khi anh NVL chỉ duy trì dc cơ cấu Vốn chỉ 10%, nên cửa anh NVL huy động trái phiếu trên tt quốc tế bị hẹp, vừa rồi anh NVL vừa huy động dc trái phiếu hơn 1k tỏi chỉ là nhà đầu tư trong nước mua.
:D 40% vốn tự có á :D em thần tượng a V vô cùng, nhưng em ko phải fan cuồng ;)

Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Nguyên hệ sinh thái của a Vượng có 25% thoy chứ có phải 80% đâu mà phải xoắn. Anh cứ nghe giang hồ đồn rồi sợ vớ vỉn. Hệ sinh thái của ảnh có rơi 50% thì VNindex rơi 10% chứ nhiêu, chưa kể mấy con to đầu khác kéo bù thì chả xi nhê gì in đết. Ăn thua rì. Quá hợp với viễn cảnh vĩ mô thế giới sắp tới. Kkkk :D :D
Đệ cảm theo phân tách của mình hem theo giang hồ. Cơ cấu đòn bẩy vova cực lớn. Vova mệt bank mệt, kéo theo trụ gãy đoàn kiến hoảng loạn, vê ni và hnx đi hơi nặng í. Đệ cảm theo thấy vại.
Sẽ có giai đoạn này xảy ra. Nhưng chưa phải lúc này :D

• Like
Reactions: Đồng xanh
Bò Hóng
22/1/13
1.550
33.179
113
Thêm 1 hint cho bác tính, sở dĩ anh V huy động dc trái phiếu trên thị trường quốc tê vì ảnh duy trì dc cơ cấu vốn rất tốt 40% Vốn, anh V phát triển nóng mà ảnh duy trì dc cơ cấu vốn như vậy là đáng nể, trong khi anh NVL chỉ duy trì dc cơ cấu Vốn chỉ 10%, nên cửa anh NVL huy động trái phiếu trên tt quốc tế bị hẹp, vừa rồi anh NVL vừa huy động dc trái phiếu hơn 1k tỏi chỉ là nhà đầu tư trong nước mua.
Đợt này Tech mua của a VOVA mà

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng D
7/5/10
4.666
21.135
113
Đợt này Tech mua của a VOVA mà
TCBS là tổ chức Tư vấn bão lãnh phát hành thôi bác Mèo, có thể nó ôm 1 phần, phần còn lại phân phối cho các nhà đàu tư khác.

Hạng D
23/5/12
1.942
77.820
113
Anh Vượng là thần tượng của em đấy. Cậu học trò nghèo nơi miền trung dãi dầu nắng gió vươn lên là tỷ phú usd. Thật sự anh Vượng là rất rất giỏi nha bác :D
Đã lên trùm dù trùm mafia thì cũng càn năng lực xuất chúng hơn người đới bác :D
Anh Vượng là bake lai nhé và cũng méo phải xuất thân từ miền Trung

• Like
Reactions: target_locked
Tomb Raider
29/6/17
1.960
40.093
113
L81 trung bình 10 tỏi trở lên / căn chứ ko có chuyện vài tỏi.
Đây là tòa nhà cao cấp nhất của Vin ở SG (có thể cả nước). Vậy nên khách hàng cũng ko phải những người bình thường dễ bị bắt nạt.
Dễ gì Vin chịu hạ mình tổ chức buỗi gặp mặt. Gặp các block thường thì cho giấy mời lên phường uống trà với các anh đầu trò là xong rồi. Vụ này 2 bên khá ngang sức. :D
bên kia mafia = a.V ko?

• Like
Reactions: nqkhanhn
Hạng C
18/1/11
509
790
93
NHẦM LẪN : lứa đảo thì có.
Cả một dự án lớn như vậy mà bảo nhầm với chả lẫn.

Bọn lều báo viết náo ăn xèn, nâng bi vova dõ dàng. Làm thế éo nào cái dự ớn cao nhất xứ việt triển khai mấy năm đi bán hàng đểu cho dân, xong bẩu nhầm lẫn. Nhầm là nhầm thế íu nào. Thế nguyên bộ mái công vụ ko kiểm tra suốt hàng bi nhiu năm sao? :D
Hài vl :D

Hạng B2
8/6/16
279
281
73
35
Thằng vin này nó mafia vãi lol, nó xem kh chẳng ra gì hết, hình như nó thách thức luôn mà, dập liên hồi nó mới lòi ra dc các bác, xe , điện thoại, siêu thị, trường học,... nó bao luôn việt nam rồi... Hóng theo tình hình