Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Dòng tiền vào VHM khoảng 19k tỏi trong quý 3, vào Vingroup khoảng 39k tỏi, anh V tiền rất ác nên nếu vấn đề là Tiền thì đó ko phải là vấn đề với anh V lúc này :)
1 chỉ báo cực quan trọng cho thấy vova cạn xèn là việc huy động trái phiếu khá tương đồng cùng thời điểm vụ L81. Nếu vova ko cạn xèn dầu thì ko huy động trái phiếu lúc này. :D

Hạng B2
23/7/14
138
3.601
93
Mấy hôm nay cánh nào đánh bác V tơi bời vại các anh?

Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Anh V sẽ cho công an gọi hết những ngừoi này lên phường.
Anh Vượng là thần tượng của em đấy. Cậu học trò nghèo nơi miền trung dãi dầu nắng gió vươn lên là tỷ phú usd. Thật sự anh Vượng là rất rất giỏi nha bác :D
Đã lên trùm dù trùm mafia thì cũng càn năng lực xuất chúng hơn người đới bác :D

• Like
Reactions: lengoc84
Hạng D
23/5/12
1.942
77.820
113
Vấn đề dân ko đồng ý thì vova ko huỷ hợp đồng được. Mà ko huỷ thì đưa lên toà, mà đưa lên toà thì vova ko mún vì sẽ rùm beng trong giai đoạn kha khá củi đang vào lò :D
Nếu đền kiểu dân hài lòng thì sẽ là 1 áp lực ko hề nhỏ lên dòng xèn hiện tại của vova dù đang có 2k tỏi để chơi.
Có khi nào vova đạp giá giảm 30% cho 240 căn hộ nay cho dân hem. :D Lúc í cả làng lại vui như hội :D vừa giữ được nhà lại có cả tỏi xèn mặt xài, vova thì chỉ mất chút đảnh xèn cho chi phí chiến chanh :D
Bác cứ thích cãi với KTS kiêm cò sư @bravia
Vova rất rộng cửa để được tòa tuyên án hợp đồng vô hiệu
Vì kiểu gì cũng không thể tiếp tục thực hiện hợp đồng
Giờ @Vuyền đứng ra chứng minh là không có thiệt hại gì xảy ra ... thì không hội đủ yếu tố đòi bồi thường thiệt hại theo Luật Dân sự
Theo luật nhà ở thì đền theo thỏa thuận trong hợp đồng

• Like
Reactions: bravia
Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Giờ @Vuyền đứng ra chứng minh là không có thiệt hại gì xảy ra ... thì không hội đủ yếu tố đòi bồi thường thiệt hại theo Luật Dân sự
:D
Em lo đi đổ xăng đây, xăng giảm tiết kiệm được mấy chục nghìn dồi. Em mừng lắm. :D Thôi ko chém gió cho các cụ tiền chục tỏi trong tay mua L81 nữa. :D Mà bít đâu sau vụ này các cụ í ăn tết lớn thì sau :D

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
Dễ ẹc.

Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Tỷ ộp la. Đệ nghĩ biến số vova đưa vào phân tách cho dữ liệu chung cả rổ chớ đâu phải phân tách chỉ riêng mỗi vova. Vì vova lớn à nha. Vova hắt xì 1 phát vê ni đi hơi nặng điểm nhoen tỷ :D
Nguyên hệ sinh thái của a Vượng có 25% thoy chứ có phải 80% đâu mà phải xoắn. Anh cứ nghe giang hồ đồn rồi sợ vớ vỉn. Hệ sinh thái của ảnh có rơi 50% thì VNindex rơi 10% chứ nhiêu, chưa kể mấy con to đầu khác kéo bù thì chả xi nhê gì in đết. Ăn thua rì. Quá hợp với viễn cảnh vĩ mô thế giới sắp tới. Kkkk :D :D

• Like
Reactions: Mexi
Hạng D
7/5/10
4.666
21.135
113
1 chỉ báo cực quan trọng cho thấy vova cạn xèn là việc huy động trái phiếu khá tương đồng cùng thời điểm vụ L81. Nếu vova ko cạn xèn dầu thì ko huy động trái phiếu lúc này. :D
Thêm 1 hint cho bác tính, sở dĩ anh V huy động dc trái phiếu trên thị trường quốc tê vì ảnh duy trì dc cơ cấu vốn rất tốt 40% Vốn, anh V phát triển nóng mà ảnh duy trì dc cơ cấu vốn như vậy là đáng nể, trong khi anh NVL chỉ duy trì dc cơ cấu Vốn chỉ 10%, nên cửa anh NVL huy động trái phiếu trên tt quốc tế bị hẹp, vừa rồi anh NVL vừa huy động dc trái phiếu hơn 1k tỏi chỉ là nhà đầu tư trong nước mua.