Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Đệ ko dám huynh ạ. Đệ đang lên kế hoạch học lại từ đầu bài bản FA và TA cũng như nâng cấp chuyên sâu hơn. Dồi mới ra giang hồ lại.
Ngày ấy đệ học hành ko đến nơi đến chốn, lại thói ngông tuổi trẻ tưởng mình giỏi, đọc được bctc nha phân tích vi mô vĩ mô nha, ngâm cứu giá dầu nha, tỷ giá vàng bạc nha, chém số liệu việc làm mỹ tăng giảm nha...... xong coi thiên hạ bằng vung, dồi bươn cái đầu vịt mình ra. Thế là bị đem đi cắt cổ mần tiết canh :D
Đệ bỏ đến giờ đúng 7 năm ko dám ngó bảng điện vì nỗi đau bảng điẹn để lại trong đệ quá lớn. Tuy nhiên lần này đệ phục thù. Học hành bài bản lại đã :D
Sẽ cố gắng để chém được với huynh và anh jon nì FA TA các kiểu.
Đệ chào huynh :D
Anh nghỉ chứng 7 năm hèn rì lạc hậu cmnr. Giờ ai dùng FA TA nữa.

Anh Dôn nì bẩu, cứ thấy lãnh đạo mafia là né, khỏi cần phân với chả tách gì hết cho nhọc nhoen! Còn a Vượng có mafia hông thì mềnh hông bít nhoen. :D

• Like
Reactions: Langtu1983
Hạng B2
8/11/13
240
2.419
93
Ở vn vậy là mấy AC còn hiền, nhầm mà nhầm cả ngàn tỷ..nhầm ccc thì có, mấy ảnh chắc nghĩ tiền như lá mít muốn lặt là lặt?? Mà a vova hết xèng rồi..

Tập đoàn Vingroup (VIC) của tỷ phú USD số 1 Việt Nam Phạm Nhật Vượng vừa được cấp cấp giấy chứng nhận đăng ký chào bán trái phiếu trị giá 2.000 tỷ đồng ra công chúng nhằm cơ cấu lại các khoản nợ của tập và lành mạnh hóa các chỉ tiêu tài chính.

Theo đó, Vingroup sẽ chào bán 20 triệu trái phiếu không chuyển đổi, không kèm chứng quyền, không được đảm bảo bằng tài sản với mệnh giá 100.000 đồng/trái phiếu theo 2 đợt. Tổ chức tư vấn và bảo lãnh phát hành là CTCP Chứng khoán Kỹ thương (TCBS).

http://m.vietnamnet.vn/vn/kinh-doan...at-vuong-duong-dau-thach-thuc-moi-493219.html

Hạng C
11/7/06
760
10.004
93
Anh V sẽ cho công an gọi hết những ngừoi này lên phường.

Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Ở vn vậy là mấy AC còn hiền, nhầm mà nhầm cả ngàn tỷ..nhầm ccc thì có, mấy ảnh chắc nghĩ tiền như lá mít muốn lặt là lặt?? Mà a vova hết xèng rồi..

Tập đoàn Vingroup (VIC) của tỷ phú USD số 1 Việt Nam Phạm Nhật Vượng vừa được cấp cấp giấy chứng nhận đăng ký chào bán trái phiếu trị giá 2.000 tỷ đồng ra công chúng nhằm cơ cấu lại các khoản nợ của tập và lành mạnh hóa các chỉ tiêu tài chính.

Theo đó, Vingroup sẽ chào bán 20 triệu trái phiếu không chuyển đổi, không kèm chứng quyền, không được đảm bảo bằng tài sản với mệnh giá 100.000 đồng/trái phiếu theo 2 đợt. Tổ chức tư vấn và bảo lãnh phát hành là CTCP Chứng khoán Kỹ thương (TCBS).

http://m.vietnamnet.vn/vn/kinh-doan...at-vuong-duong-dau-thach-thuc-moi-493219.html
À. Chái phiếu thì đặc trưng là ko phải chứng manh mục đách sử dụng. Cá nhân em nghĩ số này dùng bồi hoàn chi phí chiến tranh L81 :D

Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Anh nghỉ chứng 7 năm hèn rì lạc hậu cmnr. Giờ ai dùng FA TA nữa.

Anh Dôn nì bẩu, cứ thấy lãnh đạo mafia là né, khỏi cần phân với chả tách gì hết cho nhọc nhoen! Còn a Vượng có mafia hông thì mềnh hông bít nhoen. :D
Tỷ ộp la. Đệ nghĩ biến số vova đưa vào phân tách cho dữ liệu chung cả rổ chớ đâu phải phân tách chỉ riêng mỗi vova. Vì vova lớn à nha. Vova hắt xì 1 phát vê ni đi hơi nặng điểm nhoen tỷ :D

Hạng D
7/5/10
4.666
21.135
113
À. Chái phiếu thì đặc trưng là ko phải chứng manh mục đách sử dụng. Cá nhân em nghĩ số này dùng bồi hoàn chi phí chiến tranh L81 :D
Dòng tiền vào VHM khoảng 19k tỏi trong quý 3, vào Vingroup khoảng 39k tỏi, anh V tiền rất ác nên nếu vấn đề là Tiền thì đó ko phải là vấn đề với anh V lúc này :)

• Like
Reactions: lamnk
Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Đền khi huỷ hợp đồng.

30% bằng lãi vay 3 năm :)
Vấn đề dân ko đồng ý thì vova ko huỷ hợp đồng được. Mà ko huỷ thì đưa lên toà, mà đưa lên toà thì vova ko mún vì sẽ rùm beng trong giai đoạn kha khá củi đang vào lò :D
Nếu đền kiểu dân hài lòng thì sẽ là 1 áp lực ko hề nhỏ lên dòng xèn hiện tại của vova dù đang có 2k tỏi để chơi.
Có khi nào vova đạp giá giảm 30% cho 240 căn hộ nay cho dân hem. :D Lúc í cả làng lại vui như hội :D vừa giữ được nhà lại có cả tỏi xèn mặt xài, vova thì chỉ mất chút đảnh xèn cho chi phí chiến chanh :D

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Dòng tiền vào VHM khoảng 19k tỏi trong quý 3, vào Vingroup khoảng 39k tỏi, anh V tiền rất ác nên nếu vấn đề là Tiền thì đó ko phải là vấn đề với anh V lúc này :)
đù. Bác tánh xèn vào ko tánh xèn ra hả bác. Bác bít 1 tháng vova trả xèn dầu nuôi nguyên đoàn tàu + trả lãi bao nhiu hơm. Ấy là chưa nói còn cả loạt dự án đang mần á :D