Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Đang tính lấy xe K3 mà mấy showroom không cho trả bằng thẻ visa(bắt mình phải trả phí).

Ghét trả muốn mua nữa, chắc qua ford xem thế nào.
Bác cũng vui tính quá nhỉ? Nếu mua bằng thẻ thì có lẽ bác cũng ko sử dụng xe đuqợc lâu do lãi suất thẻ quá cao, còn nếu bác tạm trong thời gian ngắn thì hãng sẽ ko chịu charge do họ sẽ mất thấp nhất 1,2% giá trị charge trừ khi bác chịu phí.đi đâu mua xe cũng vậy thôi bác

Bác cũng vui tính quá nhỉ? Nếu mua bằng thẻ thì có lẽ bác cũng ko sử dụng xe đuqợc lâu do lãi suất thẻ quá cao, còn nếu bác tạm trong thời gian ngắn thì hãng sẽ ko chịu charge do họ sẽ mất thấp nhất 1,2% giá trị charge trừ khi bác chịu phí.đi đâu mua xe cũng vậy thôi bác

Chắc bạn này chả dùng thẻ tín dụng bao giờ nhỉ?
Mọi chi tiêu của tôi đa số đều qua thẻ tín dụng, từ ăn uống cho đến café - thường chỉ có ăn quán cóc mới không dùng thẻ.

// Trả ai bán cái xe lời được vài triệu để phải căn ke vài triệu phí thẻ tín dụng.

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
May bac oi, cho e hoi e muon dán mui màu den giong nhu panaromic o dau a??? Tks
70 Đinh Tiên Hoàng đó bác, sđt 0987733785 (Phương) đên đó dán thì 550k còn alô qua dán tận nhà thì 600k. Bác lưu ý là nhơ alô cho bác dán nha vì nhà đó cho thuê mặt băng

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Chắc bạn này chả dùng thẻ tín dụng bao giờ nhỉ?
Mọi chi tiêu của tôi đa số đều qua thẻ tín dụng, từ ăn uống cho đến café - thường chỉ có ăn quán cóc mới không dùng thẻ.

// Trả ai bán cái xe lời được vài triệu để phải căn ke vài triệu phí thẻ tín dụng.
Bác ây bên Ngân Hàng đó bác ơi :D tùy quan điểm môi ng thôi 2 bác bơt nóng nhé ;)

• Like
Reactions: thachluong2705
Hạng B2
29/10/13
124
163
43
Thẻ tín dụng thì cũng phải xem là bên NH cấp hạn mức hay khách hàng tự nộp tiền hạn mức tín dụng.
em mua xe cọc = thẻ nè.
các khỏan thanh tóan = thẻ mà > 50tr thì bên showroom sẽ charge phí thì cũng đúng theo quy định thui. Bác vô showroom hỏi thử xem mua chiếc xe ví dụ 500tr thanh tóan = cách cà thẻ 10 lần dc hong? kakaka

• Like
Reactions: tuanpo