Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Thích chém gió vừa vừa thôi, thích gây chuyện à?

Không cho cà thẻ thì chả thèm mua - đó là quyền của tôi! Bác nào thích thì bán, rất đơn giản phải không nào?

// Bình thường đến chỗ nào mua đồ có máy cà thẻ tôi sẽ cà thẻ, nếu tính phí tôi có thể sẽ không mua nếu không cần thiết.
Ây cha cha, thể hiện cá tính rồi. Thú thật nói chuyện lịch sự không được. Với bác mà Ngân hàng cấp thẻ 1 tỷ thì ăn chắc là quá hạn ( đó là mình nói điêu thêm cho bác đấy ). Viết thì cũng viết sai chính tả và chẳng biết lắng nghe tìm hiểu thì sử dụng sản phẩm tài chính chỉ có thể ôm hận về sau nhé ông bạn.
Chấm dứt tranh luận. Và lấy cái thẻ đi cà đi nhé, :3dmong:

• Like
Reactions: tuanpo
Ây cha cha, thể hiện cá tính rồi. Thú thật nói chuyện lịch sự không được. Với bác mà Ngân hàng cấp thẻ 1 tỷ thì ăn chắc là quá hạn ( đó là mình nói điêu thêm cho bác đấy ). Viết thì cũng viết sai chính tả và chẳng biết lắng nghe tìm hiểu thì sử dụng sản phẩm tài chính chỉ có thể ôm hận về sau nhé ông bạn.
Chấm dứt tranh luận. Và lấy cái thẻ đi cà đi nhé, :3dmong:

Bạn không nói tôi còn nghĩ bạn là người có hiểu biết, bạn nói rồi xác định cmn luôn là bạn hiểu biết hạn chế + thích chém gió.

1. Hạn mức 1 tỷ có hay không thì làm ơn vào đây xem dùm nhé: http://www.hsbc.com.vn/1/2/personal/the_tin_dung_the_thanh_toan_quoc_te

2. Dùng thẻ tín dụng gần chục năm rồi chưa thanh toán quá hạn bao giờ.

3. Tôi không biết có hiểu biết nhiều hay không, chỉ cần đủ cho bản thân là được. không Như một số người ếch ngồi đáy giếng( nhà mình không có thì nghĩ người khác cũng không có)

4. Cái thể loại hết chuyện chém, chém sang chuyện lỗi chính tả ..... thật là bó tay.com

• Like
Hạng B2
29/10/13
124
163
43
Bổ sung cái là ở cái xứ giãy chết thì cà thẻ mua xe, mua nhà, du thuyền...thì cũng phải là thẻ VVIP.
Thớt hội tụ của K3 2 bác kết thúc tranh luận nhé. Nhường chỗ cho mấy bác khác chém gió. Thanks

Bổ sung cái là ở cái xứ giãy chết thì cà thẻ mua xe, mua nhà, du thuyền...thì cũng phải là thẻ VVIP.
Thớt hội tụ của K3 2 bác kết thúc tranh luận nhé. Nhường chỗ cho mấy bác khác chém gió. Thanks

OK, bác

// Đời chả ai cho không ai cái gì, họ thấy họ làm được thì họ làm, còn mình thấy thích thì minh mua. Bác kia chả bik ngon lành hơn ai mà đứng ra dạy đời.

• Like
Hạng B2
5/8/12
207
243
43
OK, bác

// Đời chả ai cho không ai cái gì, họ thấy họ làm được thì họ làm, còn mình thấy thích thì minh mua. Bác kia chả bik ngon lành hơn ai mà đứng ra dạy đời.
Hiểu biết của tôi hạn chế nên tôi éo cà thẻ tín dụng mua xe, hạn chế nên tôi nghĩ kỹ khi viết và đọc nên tôi ko sai chính tả và tôi biết ai tư vấn ai dạy đời. Cái hạn mức thẻ 1 tỷ thì nó có mà đầy ngoài xã hội, ý tôi là có thằng chém gió, kém hiểu biết tài chính mà cấp hạn mức thẻ 1 tỷ thì ngân hàng chết chắc. Tôi ko ngon lành hơn ai nhưng tôi hơn khối thằng ngu mà lỳ. Tôi cấp không dưới 10 cái thẻ hạn mức 1-2 tỷ cho KH nhưng may mắn gặp người hiểu biết.

• Like
Hiểu biết của tôi hạn chế nên tôi éo cà thẻ tín dụng mua xe, hạn chế nên tôi nghĩ kỹ khi viết và đọc nên tôi ko sai chính tả và tôi biết ai tư vấn ai dạy đời. Cái hạn mức thẻ 1 tỷ thì nó có mà đầy ngoài xã hội, ý tôi là có thằng chém gió, kém hiểu biết tài chính mà cấp hạn mức thẻ 1 tỷ thì ngân hàng chết chắc. Tôi ko ngon lành hơn ai nhưng tôi hơn khối thằng ngu mà lỳ. Tôi cấp không dưới 10 cái thẻ hạn mức 1-2 tỷ cho KH nhưng may mắn gặp người hiểu biết.

Trong những loại người ngu thì:
1/ Ngu nhất là loại nói những lời thừa thãi.
2/ Ngu thứ 2 là chả biết người khác thế nào mà lên mặt dạy đời.

• Like
Giờ KIA thống nhất giá chung( chắc là doanh số dạo này ok roài - không đạp giá để kích cầu nữa).
Thường thì mấy anh em kinh doanh sẽ hỗ trợ một số cái nào có thể hỗ trợ, còn thì hóa đơn chính thức gần Như là Như nhau hết.

// bên em K3 2.0 là 763.460k, trợ giúp công đăng kiểm và một số vấn đề linh tinh khác.