Hạng B2
2/11/13
111
60
28
Xong.. Vậy là bị em sale ém mất rồi.. Bảo hiêm có 10 chai, dán kính thì nó bảo tieu chuẩn chả biết nhieu...bọc vô lăng thì ko hề...... 50l a95 thì năm mơ... Nó cho dc chục lit đi đâng ký rồi chayj về thôi...
Cái này do bác deal với sale thôi. Xe TH tiêu chuẩn thì có trang bị dán Film LLumar, bộ túi cứu hộ, áo trùm xe, thảm chân rồi, sao quy đổi được. BH thì bên em tặng do khấu trừ hoa hồng SR nên giá trên BH là giá khác, còn nếu bác quy đổi sẽ giá khác.

• Like
Reactions: thomastn2002
Hạng C
4/4/14
889
652
123
Xong.. Vậy là bị em sale ém mất rồi.. Bảo hiêm có 10 chai, dán kính thì nó bảo tieu chuẩn chả biết nhieu...bọc vô lăng thì ko hề...... 50l a95 thì năm mơ... Nó cho dc chục lit đi đâng ký rồi chayj về thôi...
sao kỳ zậy bỏ nhiều thứ thế, bảo hiểm là 14 chai mừ, tùy phiên bản nữa

• Like
Reactions: thomastn2002
Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Bảo hiểm thì thân vỏ thôi bác, nên giá BH là giá HĐ x 1.5%. Rơi vago khoản 10tr mấy, nếu quy đổi giảm giá là xhỉ 7tr thôi vì thực sự TH được chiết khấu lại 30% trên phí BH. Vụ vô lăng thì e thấy comfort chỉ thích hợp khi vô nhà xe đậu xe nới chật chội cần xào nhiều lần thôi, chứ ngoài đường thì dễ lạc tay lái ah. Normal khi đi trong tp, xa lộ thì sport, vô garage thì comfort

• Like
Reactions: miachoano
Tập Lái
15/8/14
40
53
18
Quận Tân Bình
Mình thấy có cái vây cá có đèn gắn ở nóc đuôi xe, hình như có 2 loại (chạy cơ bằng cánh quạt và xạc năng lượng mặt trời). Thấy hay hay, định gắn cho xe, có ae nào chơi cái này chưa, góp ý cái. Thank.

Hạng C
4/4/14
889
652
123
Mình thấy có cái vây cá có đèn gắn ở nóc đuôi xe, hình như có 2 loại (chạy cơ bằng cánh quạt và xạc năng lượng mặt trời). Thấy hay hay, định gắn cho xe, có ae nào chơi cái này chưa, góp ý cái. Thank.
mình chỉ lắp cái đuôi cá fake, nhìn tạm chứ ko có đẹp lắm, khi nào kiếm đuôi cá to to gắn mới đẹp

• Like
Reactions: Mfdruid
Hạng B2
5/8/12
207
243
43
E định ra dán hay sơn plastic đỏ cái đuôi cá và làm viền chỉ đỏ theo gân bên hông xe. Trắng viền đỏ có vẻ hay, các bác cho em cao kiến với

Hạng B2
13/6/14
324
245
43
45
Túm lại em thấy mấy cái sr còn nhiều mờ ám lắm... Các bác mua xe đc giá rẻ chớ vội mừng vì có thể bị ém các thứ khác nhiều hơn...

Hạng C
14/7/10
916
96
28
SG
Em thì thấy giữ nguyên bản đẹp hơn, có gắn thì gắn luôn bodykit nhìn thể thao hơn (ảnh mượn của Thanh Binh Auto )

Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Thật lòng là em ko thiach gắn body kit lắm vì như vậy gầm xe sẽ thấp hơn nữa, dễ ăn đường quá. E chỉ thích nhấn thêm 1 chút so với nguyên bản thôi. K3 có lips cũng khá ngầu rồi, chỉ cần làm mâm đen, nhấn màu và dư đạn thì lên thêm dàn mắt xenon Audi Q5 với module led xi nhan nữa là tuyệt.

• Like
Reactions: Mfdruid