Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
toan_datvietravel nói:
Lustigbee nói:
Nhà em có cháu nhỏ nên chắc chỉ đăng ký 1 ngày . Hoặc 2 ngày thì em đi 1 mình nhưng đi chắc bị chửi tè le

Chắc là đú theo dc 1 ngày thôi , hix
Em nghĩ, 2 ngày 1 đêm, bác vẫn cho bà cả và F1 đi điêu tốt chứ sao, ví lần này mình tổ chức cho F1 đón Trung Thu mà, nếu đi Miền Tây thì cũng không quan trọng vần đề gì cả!

F1 nhà em mới có 1 tháng 1 tuần , theo bác thì có tốt ko ?

Hạng B2
24/6/10
107
0
0
37
Sài Gòn
holidayinvietnam.net
Lustigbee nói:
toan_datvietravel nói:
Lustigbee nói:
Nhà em có cháu nhỏ nên chắc chỉ đăng ký 1 ngày . Hoặc 2 ngày thì em đi 1 mình nhưng đi chắc bị chửi tè le

Chắc là đú theo dc 1 ngày thôi , hix
Em nghĩ, 2 ngày 1 đêm, bác vẫn cho bà cả và F1 đi điêu tốt chứ sao, ví lần này mình tổ chức cho F1 đón Trung Thu mà, nếu đi Miền Tây thì cũng không quan trọng vần đề gì cả!

F1 nhà em mới có 1 tháng 1 tuần , theo bác thì có tốt ko ?
Wow, thế thì ko được, vậy bác đi 1 mình cho e đi chung với nha!hihi...........!

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
Lustigbee nói:
cu Bim dễ sương quá bác ơi , bác phấn đấu nuôi cho trym bé bằng lon bia bên cạnh là ngon , hạ bệ bác Tú luôn

các bác fix ngày dùm em nha , để em xin nghỉ 2 ngày đó .Nếu fix dc ngày em đặt 2 cục gạch , có thể là 3 hoac 4 cục

cho em đăng ký làm cục gạch thứ 4 được không ạ? :D , em đi ké xe anh hoặc em vác GLK chạy theo cho vui.
Hụt mất vụ GLK đi Phan Thiết nên đành ráng đào tẩu qua Bim gỡ gạc thôi :(, lần trước em đi xem các bác đá banh cúp gì đó với đội trẻ TP thấy hội Bim trẻ khỏe quậy vui lắm nên mê hì hì

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
legia nói:
Caubasg và bác tiu kiếm hộp kín đến đâu rồi? Xin thông báo cho các e được biết.......

Em chỉ đề xuất ý tưởng thôi bác ạ!!Còn họp hành hay quyết định là cùa HT-HP TUXEDO và TIEUKIEM ạ!:D

Hạng B2
18/10/08
254
1
18
53
chúc các bác đi vui vẻ. E chưa có điều kiện đi xa được.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
đi ngày CN 19/9 , sáng đi chiều về là hợp lý đấy . Có thể em đăng ký 4 vé .
Các bác quyết sớm để em xin nghỉ ngày đó nha

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
haobui nói:
Tối hôm qua anh em BFC ra họp bàn vụ Trung thu gồm : Tuxe, Tiêukiem, TonyDung, Rabit, Suven , Haobui , vợ Tuxedo .....
Kết quả : uống bia xỉn luôn .
Và thống nhất : bữa sau nhậu nữa để bàn tiếp .

AE thông cảm đáng lẽ hôm nay sẽ có thông báo chương trình an chơi cho cả nhà và cả F1-F2 nữa,nhưng đang họp nửa chừng AE phải lắng nghe chuyện thuở hàn vi của HaoBui toàn gặp nhiều xui sẻo hơn là may mắn,khi phát hiện là HaoBui đi lạc đề tài thì cũng là lúc quán đóng cửa.
Nên vụ Trung Thu đành gác lại,bữa sau nhậu nữa để bàn tiếp và nghe nốt phần sau về số đỏ của HB