Chi Hội Trưởng P.O.C
TONYDUNG nói:
haobui nói:
Tối hôm qua anh em BFC ra họp bàn vụ Trung thu gồm : Tuxe, Tiêukiem, TonyDung, Rabit, Suven , Haobui , vợ Tuxedo .....
Kết quả : uống bia xỉn luôn .
Và thống nhất : bữa sau nhậu nữa để bàn tiếp .

AE thông cảm đáng lẽ hôm nay sẽ có thông báo chương trình an chơi cho cả nhà và cả F1-F2 nữa,nhưng đang họp nửa chừng AE phải lắng nghe chuyện thuở hàn vi của HaoBui toàn gặp nhiều xui sẻo hơn là may mắn,khi phát hiện là HaoBui đi lạc đề tài thì cũng là lúc quán đóng cửa.
Nên vụ Trung Thu đành gác lại,bữa sau nhậu nữa để bàn tiếp và nghe nốt phần sau về số đỏ của HB

Đúng là xui xẻo quá đi à .............:D Mua lá bưởi dzìa tắm thôi .
http://www.youtube.com/wa...eature=player_embedded
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=6vKiM3Lfik0&NR=1[\tube]

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng P.O.C
18 này anh em BFC mình đề pa ra TRung Lương thì cẩn thận vụ này , nhất là má Tiêu Kiếm với mụ Suven nhé .
http://www.thanhnien.com....38/20100915003047.aspx

Bắn tốc độ trên đường cao tốc

15/09/2010 0:30

Sáng qua 14.9, tại đoạn cuối đường cao tốc theo hướng TP.HCM - Trung Lương (thuộc xã Thân Cửu Nghĩa, huyện Châu Thành, Tiền Giang), gần 20 ô tô mà chủ yếu là xe du lịch và xe chở khách từ 4 đến 15 chỗ ngồi, trong đó có cả xe taxi, đậu xếp hàng chờ lập biên bản vì chạy quá tốc độ quy định trên đường cao tốc.
Theo trung tá Nguyễn Văn Du, Đội phó Đội tuần tra kiểm soát giao thông đường cao tốc (Cục CSGT đường bộ, đường sắt - Bộ Công an) thì hầu hết xe vi phạm đều chạy từ 110 km/giờ đến 135 km/giờ ở làn đường quy định vận tốc tối đa là 100 km giờ. Việc bắn tốc độ được thực hiện trên địa bàn tỉnh Long An, do vậy sau khi dừng xe và lập biên bản, hồ sơ vi phạm sẽ được chuyển cho Phòng CSGT Công an tỉnh Long An xử lý.

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Lố 35km là mệt lắm, khỏi cầm vô lăng 60 ngày, phạt hình như 5 chai.
Em mới bị bắn lố 19km, may mà dưới mức 20-35, chứ kg cũng bị treo giò 30 ngày.
Bữa nào anh em mình mua cái rada V1 xài thử xem sao?

Hạng D
11/8/10
1.328
21
38
http://hoanggiatuning.com
moonriver nói:
Lố 35km là mệt lắm, khỏi cầm vô lăng 60 ngày, phạt hình như 5 chai.
Em mới bị bắn lố 19km, may mà dưới mức 20-35, chứ kg cũng bị treo giò 30 ngày.
Bữa nào anh em mình mua cái rada V1 xài thử xem sao?

Khi nào mua được nhớ mua cho e một cái... vì e cũng là chiên da dược ẩu... e nói thiệt đó nha...

Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
E fix lại danh sách các Bimmers ngày mai đi Tiền Giang. Các bác có tên vui lòng chuẩn bị đầy đủ vật dụng, thuốc tránh thai, condom, đồ chơi sextoy các loại...( nghiêm cấm mượn và sử dụng chung:mad: ). Đặc biệt khuya ngày 19/9 sẽ có chương trình Vầng trăng cổ nhạc và phát lồng đèn cho các e thiếu nhi do chị Hằng ( má Hảo thủ vai:mad: ) và chú Cuội ( bác Tú
) phụ trách. Do chương trình lần này chủ íu ăn nhậu, gala trung thu và kéo lưới cá thâu đêm suốt sáng nên các bác chuẩn bị 1 thể lực thật tốt, tránh trường hợp bỏ cuộc nửa chừng, tiền mất tật mang
.
1. Tiêu Kiếm 2L, 1N, 1 xe
2. Tuxedo 2L, 2N, 1 xe
3. Sawasusi 2L, 1 xe
4. ocsam 2L, 1 xe
5. Quang HLV 2L, 1N
6. Mr.Loi 1L, xe đò
7. Ku PIT 1L, xe đò lun
8. Gái Hảo 1L, 1 xe
9. Suven 1L, 1 xe
10. legia 1L, 1 xe
11. caubasg 4L, 1N, 1 xe
12. me xe 2010 2L, 1 xe

Chương trìng cụ thể có thể thay đổi theo thời tiết, các bác vui lòng có mặt tại nhà e đúng 7h sáng mai để khởi hành. Thanh kìu!

Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49
haobui nói:
18 này anh em BFC mình đề pa ra TRung Lương thì cẩn thận vụ này , nhất là má Tiêu Kiếm với mụ Suven nhé .
http://www.thanhnien.com....38/20100915003047.aspx

Bắn tốc độ trên đường cao tốc

15/09/2010 0:30

Sáng qua 14.9, tại đoạn cuối đường cao tốc theo hướng TP.HCM - Trung Lương (thuộc xã Thân Cửu Nghĩa, huyện Châu Thành, Tiền Giang), gần 20 ô tô mà chủ yếu là xe du lịch và xe chở khách từ 4 đến 15 chỗ ngồi, trong đó có cả xe taxi, đậu xếp hàng chờ lập biên bản vì chạy quá tốc độ quy định trên đường cao tốc.
Theo trung tá Nguyễn Văn Du, Đội phó Đội tuần tra kiểm soát giao thông đường cao tốc (Cục CSGT đường bộ, đường sắt - Bộ Công an) thì hầu hết xe vi phạm đều chạy từ 110 km/giờ đến 135 km/giờ ở làn đường quy định vận tốc tối đa là 100 km giờ. Việc bắn tốc độ được thực hiện trên địa bàn tỉnh Long An, do vậy sau khi dừng xe và lập biên bản, hồ sơ vi phạm sẽ được chuyển cho Phòng CSGT Công an tỉnh Long An xử lý.

Bọn này sao thu hoạch sớm quá vậy

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Ngày mai đi là 18, thế còn có cả khuya ngày 19 nữa hả các bác
Để em mua 1 tá condom không lại thiếu.

@ Sawa - sao trung thu mà bác lại để thiếu gia và cách cách ở nhà thế.

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
Tiêu Kiếm nói:
E fix lại danh sách các Bimmers ngày mai đi Tiền Giang. Các bác có tên vui lòng chuẩn bị đầy đủ vật dụng, thuốc tránh thai, condom, đồ chơi sextoy các loại...( nghiêm cấm mượn và sử dụng chung:mad: ). Đặc biệt khuya ngày 19/9 sẽ có chương trình Vầng trăng cổ nhạc và phát lồng đèn cho các e thiếu nhi do chị Hằng ( má Hảo thủ vai:mad: ) và chú Cuội ( bác Tú
) phụ trách. Do chương trình lần này chủ íu ăn nhậu, gala trung thu và kéo lưới cá thâu đêm suốt sáng nên các bác chuẩn bị 1 thể lực thật tốt, tránh trường hợp bỏ cuộc nửa chừng, tiền mất tật mang
.
1. Tiêu Kiếm 2L, 1N, 1 xe
2. Tuxedo 2L, 2N, 1 xe
3. Sawasusi 2L, 1 xe
4. ocsam 2L, 1 xe
5. Quang HLV 2L, 1N
6. Mr.Loi 1L, xe đò
7. Ku PIT 1L, xe đò lun
8. Gái Hảo 1L, 1 xe
9. Suven 1L, 1 xe
10. legia 1L, 1 xe
11. caubasg 4L, 1N, 1 xe
12. me xe 2010 2L, 1 xe

Chương trìng cụ thể có thể thay đổi theo thời tiết, các bác vui lòng có mặt tại nhà e đúng 7h sáng mai để khởi hành. Thanh kìu!

Nhà em là 4L-2N nha bác!!! Ai có bộ đàm, đèn pin.. thì đem theo nhé!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
Cho em đăng ký 1 xe cho em, mợ cả và F1 đươc không ạ. Em tham gia nhà BFC đã lâu rùi mà chưa có dịp gặp mặt. Chủ yếu là vì không có quen ai hết ạ. Hy vọng các bác chiếu cố cho em tham gia đợt này.

Em hết ạ.