Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
18/9/13
33
303
53
Em đang tìm hiểu 2 dự án bên Nhà Bè là Hưng Phát Silver Stars với Dragon Hill 2. Thấy giao thông cũng có vẻ ngon, cái nào cũng hay cả. Hic, các bác nói xem giữa 2 bên em phải chọn ại? Tiền ít nên mới chọn xa tí cho rẻ, em có nhiều tiền em múc căn Vin Tân Cảng cho khỏi lăn tăn.
Tui thích Dragon hill 2 . Hưng Phát 1 từng ngưng thi công rất lâu rồi mới xây lại.Không biết Hưng Phát 2 có bị như vậy không.HP 2 giá 18,7/m2 giờ lên mắc quá 21/m2

Tập Lái
15/9/15
0
146
28
Em đang tìm hiểu 2 dự án bên Nhà Bè là Hưng Phát Silver Stars với Dragon Hill 2. Thấy giao thông cũng có vẻ ngon, cái nào cũng hay cả. Hic, các bác nói xem giữa 2 bên em phải chọn ại? Tiền ít nên mới chọn xa tí cho rẻ, em có nhiều tiền em múc căn Vin Tân Cảng cho khỏi lăn tăn.

Ek 2 thằng này mà bác bảo giao thông ngon thì em cũng chịu. Trước em ở khu này và phải bán nhà đi vì cái giao thông ở đây đấy ạ. Giờ chỉ mấy dự án thôi mà sáng ra ngõ là kẹt xe điên cuồng. Mai mốt lên một đống dự án thì ko dám tưởng tượng lun hix

Hạng B2
5/1/15
483
425
63
40
Em ngày nào cũng đi làm đường này. Em ở ngay sau lưng Lotte Mart mà đi Nguyễn Hữu Thọ qua cầu Kênh Tẻ là thấy ớn tận óc rồi. Mà em ở nhà khu Tân Quy Đường Số 79 đang hoàng nhé.
Còn ngã tư Nguyễn Hữu Thọ với Nguyễn Văn Linh thì kẹt còn kinh khủng hơn, giờ cao điểm mà đi từ hướng nhà Bè qua ngã tư Nguyễn Hữu Thọ để đến và qua được cầu Kênh Tẻ là 45 phút.

Chỉ hy vọng khi nào Phú Mỹ Hưng làm hầm chui và đặc biệt là có thêm cầu nối từ Quận 7 qua quận 4. Chứ có hầm chui qua ngã tư Nguyễn hữu Thọ rồi mà ko có cầu thì chui qua xong cũng đứng khóc à.

Hạng B2
12/9/13
409
963
93
Công nhận chỗ này kẹt xe kinh hoàng.
Nhưng nếu xét về lâu dài, như tin TPHCM đề xuất đặc khu kte ở Q7, Nhà Bè, Bình Chánh, Cần Giờ thì liệu ở đây có tiềm năng gì ko các bác.

• Like
Reactions: hdtrang
Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Ai đi làm phía Q8, Q5, Tân Bình, Tân Phú, ... thấy có thể đi Lê Văn Lương, quẹo trái ra Nguyễn Văn Linh, băng qua khu Trung Sơn rồi vào thành phố. Không biết đường đó có bị kẹt không nhỉ, bác nào ở khu đó xin góp ý với!

Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Công nhận chỗ này kẹt xe kinh hoàng.
Nhưng nếu xét về lâu dài, như tin TPHCM đề xuất đặc khu kte ở Q7, Nhà Bè, Bình Chánh, Cần Giờ thì liệu ở đây có tiềm năng gì ko các bác.
Nhà đầu tư mới cần tiềm năng chứ em chỉ mong có căn hộ bé bé xinh xinh, không khí trong lành, đường xá rộng rãi, gần Phú Mỹ Hưng để ké tiện ích của nó là em mừng rồi bác ạ!

Tập Lái
5/6/15
0
6
2
Nhà đầu tư mới cần tiềm năng chứ em chỉ mong có căn hộ bé bé xinh xinh, không khí trong lành, đường xá rộng rãi, gần Phú Mỹ Hưng để ké tiện ích của nó là em mừng rồi bác ạ!
Bên em đang có căn hộ, cuối 2016 giao nhà, ngay sau lưng Lotter Mart Q7, giá chỉ 1,4 tỷ căn 2Pn.
Bác có quan tâm thì alo cho em nhé: 0933 050 844

Tập Lái
18/9/13
33
303
53
Ái chà. Đường Nguyễn Hữu Thọ giờ đang khởi động nhiều dự án mới quá. Nào Dragon hill 2,Hưng Phát silver star,Sunrise riverside giờ lại đang mở bán Park Vista. Đường này chừng 2 năm nữa là 2 bên kín mít chung cư, biệt thự...

Hạng B2
12/9/13
409
963
93
NHT nếu làm tốt, tương lai sẽ là trục đường chính đẹp kiểu đường đô thị bên Seoul Hàn xẻng các bác ạ. Vấn đề là quy hoạch đồng bộ, nâng cấp đường nhựa láng mịn, các shop, tiện ích chuẩn mực mở 2 bên là tương lai trục đường này rất đẹp. Nếu chỗ dự án đầu đường của Tài Nguyên và dự án GS mà xúc tiến nhanh nữa thì khu này tương lai rất sáng lạn.

Status
Không mở trả lời sau này.