Hạng D
bác tinsaigon : " Nhờ sự cân bằng này mà Grand i10 đang lặp lại thành công của chiếc Getz. Với tốc độ nhập xe trung bình 600 chiếc mỗi tháng, đến cuối 2014, Grand i10 có thể chạm ngưỡng gần 7.000 chiếc, một con số mà nhiều xe lắp ráp trong nước cũng khó lòng đạt được " trích Vnexpress ngày 20/06/2014 .
Một con số thật đáng mơ ước .
TC đâu có chơi với VAMA nên đâu có cơ hội lên thông tin để "dập" các xe sx trong nước.

Tập Lái
19/3/10
49
72
18
1.0 AT bác chạy thấy yếu không bác ạh
Em chạy thấy nhẹ nhàng lắm. Hôm nào em muốn vọt như xe thể thao thì em D- .Em cũng đang tính lên Hyundai Ngoc An hỏi việc nâng cấp phần mềm xe để chuyển số trễ hơn cho vọt, không biết chi phí và thời gia ra sao, em tìm hiểu thêm. Nhưng tình hình chung là em rất hài lòng rồi.

Hạng B2
1/12/13
216
132
43
Đà Nẵng
Em chạy thấy nhẹ nhàng lắm. Hôm nào em muốn vọt như xe thể thao thì em D- .Em cũng đang tính lên Hyundai Ngoc An hỏi việc nâng cấp phần mềm xe để chuyển số trễ hơn cho vọt, không biết chi phí và thời gia ra sao, em tìm hiểu thêm. Nhưng tình hình chung là em rất hài lòng rồi.
ủa, nâng cấp phần mềm là sao bác?

Tập Lái
19/3/10
49
72
18
ủa, nâng cấp phần mềm là sao bác?
Em nghe nói nâng cấp phần mềm cho xe máy 1.0 để xe chạy bốc hơn do tua máy cao hơn mới chuyển số, chứ không chuyển số sớm. Như vậy có thể xe hao xăng hơn. Em sẽ hỏi kỹ hơn khi đi bảo dưỡng lần kế xem có nên làm không, em cũng đang phân vân. Có ai rành thì chỉ bảo em luôn. Em xin cảm ơn.

Hạng B2
1/12/13
216
132
43
Đà Nẵng
Em nghe nói nâng cấp phần mềm cho xe máy 1.0 để xe chạy bốc hơn do tua máy cao hơn mới chuyển số, chứ không chuyển số sớm. Như vậy có thể xe hao xăng hơn. Em sẽ hỏi kỹ hơn khi đi bảo dưỡng lần kế xem có nên làm không, em cũng đang phân vân. Có ai rành thì chỉ bảo em luôn. Em xin cảm ơn.
nếu bác tìm hiểu rõ ngọn ngành và có đi làm thì up bài phản hồi chi tiết cho anh em biết với nhé . Cảm ơn bác !