10/8/14
19
5
3
Em nghĩ dán phim cách nhiệt thì phải dán luôn kính lái mới có tác dụng chứ bác. Còn mấy hiện tượng mà bác nói như đi đêm không thấy, bị chói hay film làm vàng kính không biết là ai nói với bác, chứ theo e biết phim cách nhiệt đâu có xảy ra mấy hiện tượng đó ạ.
sao khi em dán film bên hãng hyundai ko dán film trước và nói nói với em như thế bác ạ

Tập Lái
28/3/14
41
38
18
Bác otosg-la-sgoto chắc bị "xỏ mũi" rồi! Dán film cách nhiệt đắt nhất ở chỗ kính lái (diện tích lớn nhất).
Đã dán thì phải dán hết, chứ chẳng lẽ bác đi đâu cũng phải đậu xe chổng đít về hướng mặt trời à?
Các hiện tượng lóa mắt, không thấy đường mà bác nói chẳng qua lòe nhau thôi, làm gì tệ đến thế! Dù gặp phải film hàng dỏm vẫn thấy đường như thường bác nhé, chỉ mỗi tội xe vẫn nóng và không chống được tia UV, gây lại táp-lô và sủ dụng 1 thời gian thì mau xuống màu.

10/8/14
19
5
3
Bác otosg-la-sgoto chắc bị "xỏ mũi" rồi! Dán film cách nhiệt đắt nhất ở chỗ kính lái (diện tích lớn nhất).
Đã dán thì phải dán hết, chứ chẳng lẽ bác đi đâu cũng phải đậu xe chổng đít về hướng mặt trời à?
Các hiện tượng lóa mắt, không thấy đường mà bác nói chẳng qua lòe nhau thôi, làm gì tệ đến thế! Dù gặp phải film hàng dỏm vẫn thấy đường như thường bác nhé, chỉ mỗi tội xe vẫn nóng và không chống được tia UV, gây lại táp-lô và sủ dụng 1 thời gian thì mau xuống màu.
Bác nói đúng bên bán xe nó lừa minh chứ minh dán rồi làm gì có chuyên đó