Hạng B2
1/12/13
216
132
43
Đà Nẵng
con 1.0AT dưới ghế ngồi bên cạnh lái có khay kéo ra chứa đồ cả nhà ạ :D
với e thấy cái hộc chỗ táp lô có 1 lỗ nhỏ thông vào (cái này là ngăn lạnh mà trong catalogue) nói phải k cả nhà?

Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
con 1.0AT dưới ghế ngồi bên cạnh lái có khay kéo ra chứa đồ cả nhà ạ :D
với e thấy cái hộc chỗ táp lô có 1 lỗ nhỏ thông vào (cái này là ngăn lạnh mà trong catalogue) nói phải k cả nhà?
Không lạnh được đâu bác. Chỉ hơi mát mát chút thôi. Dòng xe phổ thông mà

Tập Lái
28/3/14
41
38
18
Cái khay dưới ghế mới đúng là chổ để giấy tờ xe (cà vẹt, số đăng kiểm, bảo hành bảo hiểm...).
Còn cái hộc phía trước táp-lô công dụng chính là để găng tay, đồ dùng linh tinh...các bác ạ!
Còn vụ lót sàn theo em là gần như bắt buộc! Vì nếu không cái sàn nỉ của bác sẽ mau bẩn, dính đầy sình cát (cho dù luôn dùng mấy miếng tapis). Lúc đó làm vệ sinh vừa rất khó lại thêm ẩm mốc mùi khó chịu. Chi bằng lót sàn simili chỉ tốn vài trăm đến 1 triệu là đủ OK rồi. Hồi em mua xe, được tặng luôn khoảng lót sàn này (+ dán kính).

Hạng F
29/8/07
8.005
26.835
113
Có bác nào muốn gả lại I10 thì PM cho em với nhé. Em đang kiếm I10 cho bà cả.

10/8/14
19
5
3
Cái khay dưới ghế mới đúng là chổ để giấy tờ xe (cà vẹt, số đăng kiểm, bảo hành bảo hiểm...).
Còn cái hộc phía trước táp-lô công dụng chính là để găng tay, đồ dùng linh tinh...các bác ạ!
Còn vụ lót sàn theo em là gần như bắt buộc! Vì nếu không cái sàn nỉ của bác sẽ mau bẩn, dính đầy sình cát (cho dù luôn dùng mấy miếng tapis). Lúc đó làm vệ sinh vừa rất khó lại thêm ẩm mốc mùi khó chịu. Chi bằng lót sàn simili chỉ tốn vài trăm đến 1 triệu là đủ OK rồi. Hồi em mua xe, được tặng luôn khoảng lót sàn này (+ dán kính).
có nên dán kính trước ko bác

10/8/14
19
5
3
Các bác giúp con i10 em với. em có nên dán kíng trước ko. nghe nói dán là đi đêm ko thấy, thứ hai là keo film lâu ngày làm vàng kính là phải thay kính có phải ko ạ

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng B2
22/4/14
158
78
28
33
Các bác giúp con i10 em với. em có nên dán kíng trước ko. nghe nói dán là đi đêm ko thấy, thứ hai là keo film lâu ngày làm vàng kính là phải thay kính có phải ko ạ
Em nghĩ dán phim cách nhiệt thì phải dán luôn kính lái mới có tác dụng chứ bác. Còn mấy hiện tượng mà bác nói như đi đêm không thấy, bị chói hay film làm vàng kính không biết là ai nói với bác, chứ theo e biết phim cách nhiệt đâu có xảy ra mấy hiện tượng đó ạ.