Hạng D
2/10/14
1.200
1.426
113
Đăng ký rồi bác, hd an sương, hơi xa 1 chút. Sao trung tâm tp ko thấy đaij lý Hd nào nhỉ, lỡ mua xe đi bảo dưỡng chạy xa quá cũng oải
Em ở tỉnh. Lặn lội lên tp đi mua đây bác ơi. Em cũng có đky. Nghe nói hnay có xe. Đi test so sánh vs dòng trước thôi.

Hạng C
4/4/14
889
652
123
Bác xem lại trong sách hướng dẫn có khuyến cáo khi bơm nước rửa kính không để lâu hơn 10 giây. Có thể Bác bấm để bơm nước lâu, nếu thường sử dụng bơm nước Bác nhớ châm nước đầy đủ, để cạn nước cố bơm cũng dẫn đến hư bơm.
em vẫn thường đi, nên vẫn thường rữa, vừa rồi có đem đi bao hiểm sơn cọ quẹt, thế là thấy bơm sao yếu thế, xem thừ vẫn còn nước, về nhà châm thêm, thao ống thổi thấy ống không lũng, nhưng bơm lên yếu lắm kể như là tèo dồi, em nhơ con kia morning em đi 4 năm chả hề gì nhé, 4 năm mà chạy rất ít có 17k thoai, như vây có phải bơm của K3 có gì đó đặt biệt chăn

• Like
Reactions: dpn and Jackie Huy
Hạng B2
11/9/14
278
107
43
36
Em ủng hộ 1 vé cho các em vợ Hàn. Thực sự mà nói vợ Hàn đưa đến cho anh em, các bác nhà mình lựa chọn option tốt trong tầm tiền tốt, mẫu mã lại bắt mắt, hiện đại. Vợ Hàn chịu khó chăm chút thay đổi ngoại hình, cả nội tình bên trong. Không như vợ Nhật vừa đắt, nội thất chẳng có gì, chỉ được cái chán thì sang tay cho bác khác được cái giá ợ... :D, nên dân tình cứ đổ xô mà lấy vợ Nhật. Gặp em cứ vợ Hàn là hốt :)