Tập Lái
19/11/14
22
9
3
41
Công nhận Hyundai bán tốt thật. VMS vừa rồi không có Hyundai, nếu có chắc khách sẽ đông và đặt hàng nhiều lắm đây. Chúc mừng Hyundai và các Salers của Hyundai nhé!

• Like
Reactions: sontung
dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com
@bear0287 em góp ý tí, Bác tìm phương án khác để quảng cáo nhé :3dcuoi: bị tra tấn trên điện thoại và imail, muốn thư giản chút vô đây gặp thế này không ấn tượng tí nào .

Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
nghe thế mới đã cho hững em đi xe Hàn, haiza con xe K3 nhà em mới chay được 8 tháng mà cái bom nước rữa kính hư mẹ nó dồi, có bác nào hỏng vặt chưa, xe Hàn đấy
Còn bảo hành mà Pác. Đem vô hãng yêu cầu check và xử lý cho mình chứ!

• Like
Reactions: Jackie Huy
2/3/14
1.327
1.287
113
Hàn cũng như, đức, mỹ, nhật chăm tốt thì xài bền, đừng nói xe nào hỏng vặt, vì nó nhiều option quá nên phải chịu khó chăm bảo dưỡng là ok thôi. Các option cao cấp tuổi thọ theo vòng đời xe 5-7 năm thôi. Còn ở VN mình những con xài trên 20 năm thì chỉ có thánh toy đáp ứng vì ổng k có cái gì để mà hư ngoài cái máy và 4 cái bánh.

miachoano nói:
nghe thế mới đã cho hững em đi xe Hàn, haiza con xe K3 nhà em mới chay được 8 tháng mà cái bom nước rữa kính hư mẹ nó dồi, có bác nào hỏng vặt chưa, xe Hàn đấy
Anh Hải đã biết trước điều này nên anh khuyến mãi, khuyến nghị, khuyến khích bà con mang xe đi bảo dưỡng bảo trỉ, ảnh 1 năm giảm giá 3 lần cho dịch vụ sửa chữa bào trì mà.
Dù sao em cũng phái :3danbanh:

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Xe Hàn ngon bổ rẻ, nhưng khổ nổi ở VN cứ phải mua xe là Toyota chứ ai đi sắm đồ Hàn xẻng!
Bác @bear0287 làm ơn vào trang mua bán, quảng cáo ở đây chỉ tổ làm ae ghét thêm

• Like
Reactions: nguyenlongkt
dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com
Bác xem lại trong sách hướng dẫn có khuyến cáo khi bơm nước rửa kính không để lâu hơn 10 giây. Có thể Bác bấm để bơm nước lâu, nếu thường sử dụng bơm nước Bác nhớ châm nước đầy đủ, để cạn nước cố bơm cũng dẫn đến hư bơm.